Thông báo Về vấn đề cân bằng chủng tộc.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 26/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. vẫn thjk mg về cái thuở 1.0 tay 2 gậy rồng mặc lengen đeo tay vải thô nhìn long lanh vl

2. Bác Fan chơi đòn tâm lý này ác quá :))
    Đăng topic troll làm nhiều ae gãi đúng chỗ ngứa, toàn khen chủng tộc, chả ai chê nữa :))

Em Về Đi thích bài này.
  3. Cái này e chả quan trọng.với e mg là tất cả yếu khỏe vẫn chơi thôi

nghoandd, ManhKDXanhxao đã thích.
  4. không cần biết bác điều chỉnh hay không. bác dùng DL pk elf mà xem.

5. thế này thì boss ss11 vẫn cứ lag không ra và tọa độ ngoài phạm vi săn bắn là điều phải chấp nhận dài dài :((

6. Chỉ những thanh niên mồm ngậm đầy hành mới hay kêu ca :D

7. nhũng bài ca muôn thuở mỗi nhân vật có mỗi mệnh khắc tinh khi PK con phụ thuộc nhiêu yếu tố như đồ chỉ số tăng pon sao cho hợp lý sách thuộc tính lên không thể nói la yếu và khoẻ dc

8. giờ nay ông tướng mới có cai topi cho ae. hỏi thật câu này ông có thấy muộn rồi chưa .......

9. Thừa hơi

10. Bạn xem lại chữ không dấu vi phạm quy định diễn đàn rùi đó.
    Mà bạn so sánh cùi qá đi. Đất ở người ta mua bán cũng lợi hại 2 mặt cả đấy. Chứ k pải cứ mua vào là có lợi nhuận. Bạn so sánh với tiền ảo - tiền thật nó cộc lốc lắm

11. Mấy cái thằng hay kêu khóc vi cno thich làm bá đạo môt phương khi gap cao thủ thi lai ôm đâu chạy cchử bới này nọ diễn đàn đi đánh TTD rs thấp đồ cùi thi oai lắm.Tôi cung nhận ra Admin chẳng thay đổi gi các chung tộc từ thời ss4 khi co thêm RF no khắc suol đấm buùm bùm.Suol chi bnat đc MG eft cui sum cùi la điêu ai cung phai công nhân DK la chủng tộc vua co thể đánh bại các chung tôc khác DL chúa tể đamge to ai cung biêt.Nếu nói sư cân bằng thi Admin co công nhận admin co môt thời gian thiên vị RF ko.để câu khách để anh em chuyển sang RF chơi.Tôi là người chơi MUHn tư rât lâu tôi chang ngại gi mà ko nói thẳng nv.Con người hãy nói thẳng vào vấn đề để nhìn về phía trươc ,Muốn game trở thành huyền thoại thì hãy xem đến tinh công bằng.Xã hội đã bât công game cung chia tầng lớp nghèo ko thể bằng đc giầu,Có đầu oc chăm chỉ cày kiếm ngoc kiếm đồ vẫn ko thể ăn thua với nhưng người bỏ ra môt phăt môt đống tiền đầu tư.Chơi game để giai trí thỉnh thoảng vui chơi có thưởng mới vui.Admin mang Suol vào mà PK thu voi các chủng tôc khác xem ntn .hay chỉ biêt chơi RF thi sao biêt nỗi khố của Suol trian thi gặp MG ks Pk thi chẳng đánh đc ai ngoài cụi bắp

12. á đù thánh nổ đây rồi.lão này cày game ác lắm.toàn kiếm tiền thôi=))

cauchuong1 thích bài này.
  13. mình cày đủ tiền càe thôi :))

thomoc thích bài này.
  14. dk top còn bị sum giật sét 2 cái chết đây này :(

15. :) dk thỳ ko biết là chọc sum xong có lăn đùng ra chết ko
    nhưng mà thấy dl rất chi là ngại sum
    hum trên map đào ngọc thấy con sum giật dl ko chết
    nhưng mà con dl cũng ko dám phật lại :D ( chắc sợ phản đòn chết )

meomeo thích bài này.
  16. dk xiên sum là đúng bài đấy pc ko chết đc :D

17. Em nói mà cấm có sai thuyết âm mưu đóa :P
    Thực ra dk như nào thì adm biết dk 30k pot ko x3 nổi nhưng tầm 50k trở lên thì chả sợ chủng nào = pot dame pvp thì ai qua dc..
    Ý kiến em thì bài này nhằm ổn định vĩ mô :D

Last edited: 27/5/16
    BossBeMilu thích bài này.
  18. Hờ hờ fix pc thi coi như dk phế Cmn vật . Dk chọc chết sao dc dl. Ma bay h có fixx cung dc. Mìn nghỉ roi :))

19. đúng là mình thấy chủng tộc nào cũng yếu hết, vì toàn lập char mới chơi lại mà >:D<

Em Về Đi, VoYeuQuaiBợm. đã thích.
  20. Thánh này nhặt rác mà thi thoảng cứ có 10 20k bạc bán là vui rồi =)) đủ tiền mua bcs ;;)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi