Thông báo Về vấn đề cân bằng chủng tộc.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 26/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ý của tớ "acc là vật chết, tiền là vật sống"
    Có tiền muốn có acc nào cũng đc nhưng có acc muốn đổi sang tiền khó hơn lên trời.
    Mình cầm tiền mình là người chủ động cơ mà. Tội gì vội vàng ném bỏ cái lợi thế để rước cái acc ko có tính thanh khoản về =))

Em Về Đi thích bài này.
  2. noi nhu ban chi mang tinh tuong doi thoi
    o ngoai doi nguoi ta co tien ko cat dau
    dem tien di mua dat doi dat len gia roi ban roi lai mua
    cam tien trong nguoi moi chinh la thu dong

3. Ừ. Chỉnh sao cho tất cả ct thủ bằng soul.
    Lúc ấy để xem còn mấy người chơi soul :D

4. - Không điều chỉnh thì thôi, chứ đừng nói mấy cái từ:"việc cân bằng chủng tộc hiện tại đã khá ổn định và nằm trong phạm vi chấp nhận được"
    + DL max agi max vit có 2 buff x3 máu và MNS ngon QB nó còn cho 1 sút về làng.
    + DK mặc bộ TV chẳng biết bao nhiêu point nhưng cứ 60k vit chẳng hạn, DL đi qua chỉ cười, kể cả DL Ambulance.
    Vì PK nó thì # gì Tự Tay Bóp Dái.
    - SS11 này nói thật là AE cũng có gắn bó hơn 1 chút, nhưng đó là Diễn Đàn, chứ k phải Game.

5. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

"Cầm tiền mới là thụ động"? Vãi cả triết lý với kinh nghiệm =))

renlynguyet thích bài này.
  6. Vâng cầm tiền mới là người thụ động.
    #quỳ Koko18

7. MG damge cao ngất

8. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Nói thật với bác em đọc xong commentn của bác kia là em chán hẳn luôn =)). Thôi không nói thêm ko mình chuẩn bị ăn gạch.
    Tưởng gì hóa ra GỈ TƯỜNG

renlynguyet thích bài này.
  9. Bạn ấy đang kêu DL của bạn ấy
    Sao bạn ấy ko cầm Quyền trượng mà vụt
    Damge bảo ko bao giờ bị PC chết với mấy thằng cùi

VoYeuQuai thích bài này.
  10. Mày ngu lắm.
    DK 44k dư, mày vụt làm sao? (vật lý chuột trái).
    Tao cầm DKjem gạ Zeus có thấy solo đâu.

thuongtv thích bài này.
  11. M nghĩ cũng nên hạn chế PC xuống
    Cứ như thế này nhàm quá
    Chẳng thích chơi
    Thà đánh LOl còn nhiều kĩ năng hơn

BossBeMiluVoYeuQuai đã thích.
  12. Không chơi thì cút. Khóc cho to vào rồi fan fixx cho DK mày khoẻ nhất trâu nhất :))

13. Bị thằng Quý bem nhiều a cay quá đây mà, tao chưa bh kêu ca 1 chút gì về vấn đề chủng tộc, như nào tao cũng chơi được hết. Chỉ thấy Fan nói không đúng thì cãi thôi. Mày tìm bài viết nào tao kêu acc hay chủng tộc của tao yếu tao cho mày hết đồ luôn ;;) trẻ trâu

14. Mày lại nói ngu, cho cục *** vào mồm

VoYeuQuai thích bài này.
  15. Bác Fan bảo không điều chỉnh là sai nhé.Mình không biết chủng tộc khác thế nào nhưng DL mình để ý rất nhiều sau mỗi lần bảo trì.Như lần bảo trì gần nhất, bảo trì xong vào Game ngựa của DL thủ cao hơn chút nhưng sáng dậy kiểm tra...ôi.... sao lại mất 30% thủ thế này.Nhưng cũng chẳng kêu làm gì đến đâu chơi đến đó, không thích ứng được thì nghỉ

BossBeMiluVoYeuQuai đã thích.
  16. Quý bem tao :v Ừ bèm thật đấy nhưng k full bufd thủ khiên thì đừng có tìm tao :)))

17. Không đc đ/c à. Giờ vậy là ổn r. Chứ thêm thủ cho các chủng tộc như DK Suol DL nữa thì các chủng khác coi như phế. Cứ như giờ là ổn

18. Chúng tôi sẽ không có thêm điều chỉnh gì nữa.
    Thích nhất câu này của bác
    nghe người nọ người kia, mỗi người 1y, tốt nhất mình trả nghiệm, rồi tự quyết

19. Mình có phải không biết đâu, chẳng qua có lập topic thế chứ nữa vẫn vậy, từ trước đến nay QB vẫn móc 1 phát chết DL và chưa hề có topic nào bảo DL đập chết QB dễ dàng cả.

Nhật ThăngVoYeuQuai đã thích.
  20. Bố mẹ mày không dậy được mày để mày ra xã hội thể hiện như thằng vô học ấy nhỉ.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi