8 về game về vấn đề block chát khi chơi game chửi bậy

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi hanminhtien, 10/5/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. LuciferXXX

LuciferXXX Hiệp Sĩ

Mày k cay cú mà mày lại doạ ng khác à thằng bệnh.đúng là thằng ảo game :))

NoDayRoi thích bài này.
  2. chúng mày chỉ có suy nghĩ phá trong đầu thế nên chung m ko đc coi là đối thủ và đừng ảo tuong là học theo chửi mà làm đc người khác ức chế vì chúng m chưa đủ trình :D nói chung là nếu bọn tao nghỉ thì battu no sẽ lại dạy chúng mày 1 khóa nữa cho khôn lên anh em tao văn kém éo dạy đc súc vật :D

3. tao dọa lam gì, gặp là đấm thẳng mồm luôn sao phải dọa, mày thấy tao nói phía trên ko, ko phải vì cay cú hay thù oán gì mà tao lam vậy vì tao ko ảo game, mà vì tao và nó đã từng là bạn mày hiểu ko. hay m là súc vật nên cố tình ko hiểu :D

4. hóng ha hóng hớt, ngồi im nghe các anh kể chuyện đi :D

5. chốt 1 câu là thế này, ai làm thì người đó chịu, ko nên xúc phạm đến gia đình vợ con người ta, cay cú ông nào thì chửi mình ông ấy thôi, ko đc động đến người thân ngta. còn đã là game thì phải có cay cú, như vậy các game thủ mới có ý chí phấn đấu "cày cuốc". chấm hết. kết thúc cuộc họp ở đây. :D

6. Lũ đó nó lôi ra trước sủa nhiều bị đập lại cay cú ra dd khóc ý mà=))

7. fan phải làm cái chấm điểm công dân như kiểu trung quốc gì. chửi vậy văng tục là giảm điểm công dân :))

ChanHung thích bài này.
  8. LuciferXXX

LuciferXXX Hiệp Sĩ

T bảo rồi.k phải mày cứ thấy sừng mày dài nên muốn húc ai thì húc đc đâu.về mang tha thu đi cắt cà vạt đi.chứ mình em nó cân nhiều anh thế thì thâm lắm rồi.cứ mỗi lần lại dâng cho 1 bố thế thò chết.thằng ảo game mãi đé o khá đc =))

NoDayRoi thích bài này.
  9. Hóng tình hình úp

10. thâm = mẹ mày và bà mày ko :))

11. LuciferXXX

LuciferXXX Hiệp Sĩ

Thâm ngang vs cái mồm thằng bố mày ấy :))

12. Chơi game mà lúc nào 4 5 đứa phải canh bos đến khổ như chó canh cyt như kiểu thu cave ở nhà cặp bồ tiến đi giao gas phải lắp camera theo dõi hoặc thuê người trông=))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi