Thông báo Về vấn đề 1 số acc đánh không rớt đồ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 23/1/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

BT mà cậu tiền nhiều là cắm được hết :))

2. Bảo sao đêm qua ít ae cắm sk,thì ra là ae cắm acc cày zen chiếm chỗ ngon nhiều quá

3. Tôi có tội tình chi mà sao đưa tôi lên đây để anh em NHÒM thấy. Thật quá đáng

4. Cái này cũng hợp lý nhưng bác Fan nên cho 1 máy cắm 8 đến 9 acc chứ 5 acc thì ko được rồi, cắm 5 1 team còn 1 đến 2 e chạy rs nvf để bán thì mất toi điểm tân thủ rồi

5. Đây là góp ý với bác @fantasymc:

Giờ bản ss8 này đã nhẹ rất nhiều so với các ver trước, vì thế 1 máy cấu hình bình thường cũng có thể cắm 3,4 acc. Những máy trung bình khá có thể cắm được 6,7 acc. Bác ra chính sách này nhiều người đồng ý, nhiều người không ủng hộ.

Những người nhặt rác mua máy khủng thì chắc là ức chế lắm, nhưng bác cũng phải nghĩ đến những người đã cắm 5 acc đủ 1 team cũng phải cắm mấy con gà rs để lấy nvf relife hoặc bán kiếm tiền nuôi game chứ(cắm trên 5 acc mất ưu đãi chế độ tân thủ). Còn có những người cày hộ ae 1 vài lần rs ...

Vậy mong bác Fan fix thêm số lượng acc cắm trên 1 máy tính lên 7 hoặc 8 acc cho ae thoải mái 1 tý

Đây là ý kiến của riêng e ai đồng ý vote cho bác Fan vào xem nhé

TaoCayMayLam thích bài này.
  6. Bác fan lm thế là đúng rồi hi

7. ảo tung chảo core i5 mà 5 ac đã giật thì bán đồng nát đê:">

8. thaison_bn9x

thaison_bn9x Bắc Ninh

Nhặt ngày được 100k vnd không nhỉ để minh cấm fun seve như xưa =))

BaBykool1 thích bài này.
  9. máy mình cắm đc có 5 acc cùi quá nên chả lquan mấy :)

10. Em phục bác này quá! ^:)^

11. lại phe của rồi =))

12. phương án 5 acc đánh rơi đồ thì tôi hoàn toàn ủng hộ, nhưng log acc thứ 6 vào mà đến nhặt rác cũng ko đc nhặt là sao?
    vô lý quá! chỉ nên hạn chế các acc đánh rớit đồ thôi chứ sao lại hạn chế cả acc nhặt đồ???

TaoCayMayLam thích bài này.
  13. chắc cuả bạn là Core I 1,5 rồi hahahaaa

14. máy cắm 5 6 7 acc sợ quá máy mình chơi 2 acc giật tung chưởng

15. E cắm máy cơ quan cấu hình cực mạnh,màn hình cực to nhưng chỉ cắm 2 acc,1 acc train,1 acc nhặt zen gọi là kiếm đồng ra đồng vào rs vs chuộc tm ;)

16. mình cắm vài ac lấy zen vs ngọc reset giờ bác làm thế này em sống sao khi mà zen thì rơi ít ngọc thì hầu như cả ngày 3 4 viên mà một ngày rs 2 ac x 6 lần (_._")

17. cảm ơn bác đã qttam đên ae gamu thủ
    nhắc nhở các bác cắm nhiều acc thỉnh thoảng nên cho máy nó ngỉ ngơi làm việc quá tải liên tục sẽ làm tăng nguy cơ cháy nổ

18. Anh em ko nhặt rác nữa cho ô nhiễm môi trường đe :-"

19. Sau bảo trì đã thấy không còn hiện tượng không nhặt đươc đồ ở các acc chính. Song tuy nhiên lại phát sinh môt lỗi mới cực ki ko ra gi
    1. Cắm 5 acc MG tet sp đánh quái đều rớt đồ. Lốc thêm 1 acc thứ 6 vào lập tức 1 trong 5 acc đầu ko đánh ra đồ nữa. Vào acc thứ 7 thì tiếp tục acc MG trong 5 acc kia ko đánh ra đồ. Mặc dù tất cả đều đã nhặt được đồ
    Vậy thực hư chuyện bảo trì @fantasymc hãy cho xin 1 cách lý giải thực sư thích đáng đi. Để nếu có thể nó sẽ là 1 lời TỐNG BIỆT HÀNH với MUHN

20. Fan nói quá chuẩn. Máy móc cũng như con người cần thời gian nghỉ ngơi chứ

duonghiennhi thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi