Góp ý V/V rớt Zen và Đồ adm vào xem

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Chu Du Banned, 31/7/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Auto mới nhiều dân nhặt rác đấy bác :D
    Bác đã đếm đội tuyển "gà con" cưỡi sh300i trên k2 chưa :D
    Đây là chưa tính nhiều tập đoàn khác @@

2. Thánh rác xuất hiện nhé.

3. cái này bác Fan đã nói rồi, zen rớt ra ai cũng nhặt được là từ phiên bản của webzen, bác Fan cũng không can thiệp được

4. Mình đang nói đến dân nghèo cày rác nhé b . Máy họ chạy 1- 2 acc đã 100% ram chíp rồi. Chứ h toàn dân giàu cày rác nuôi acc chính vì họ đầu tư máy khủng . Điển hình là @Gỉa Vờ Chết

5. nhưng bjo đổi lại trật tự rồi bác :D
    dân rác bjo giầu hơn cả bill gates :D

6. A Promise

A Promise Black Mask

vote top 1 phiếu . dân sắt vụ bây giờ giàu lắm bác ạ buôn phế bán phôi mà bác nên cho cả time nhặt zen nữa như đồ ex và ngọc vậy sẽ hợp lý hơn.

7. Ờ. thế thím nghĩ ng ta cắm mấy chục acc nhặt rác mà lại thiếu 100 bạc lẻ / 1 tháng để nộp cho FAN à =))

8. Mong fan cho zdn rot như ef đi

9. thật sự mà nói. bác Fan cho vẫn đề nhặt zen giống như nhặt ex. nhân vật đánh ra sau vài giây nv khác team mới có thể nhặt....
    nếu làm đc điều này thì sv sẽ giảm tải rất nhiều cho ae có chỗ để cầy kéo, nhiều khi vào sv full. có thấy đánh quái đâu. toàn thấy thánh sắt vụn

10. LAOHAC

LAOHAC Hiệp Sĩ

túm lại ai zen cứ zen ai exp cứ exp.ko có cái cái người ta cần người ta khắc đi

11. ko bảo vệ ai xong các thím thấy nhặt rác mà giàu đc thì ai cũng auto chẳng qua họ ko co tiền dâu tư nên phải đi nnặt để rs thôi chứ lượng zen rớt đc bao nhiêu cave toàn mg mặc đồ thần thì zen rớt đc 20k chứ mấy . ngọc và ex ko co pt thì chit hit gió thôi bãi cắm pt kiểu gi nv chính chả auto . toi cắm cả đêm k3 ko ai ks zen sáng rậy đc co 100m đấy là đồ full đánh quai toan 150k đấy thử hỏi 1 ngày nếu quanh bãi cave đồ thần thì đc bao nhiêu . lắm lúc mở mắt rậy thấy ks rac bai cũng tức nhung mà thôi ae à ai cũng có hoàn cảnh mà họ nghèo họ đi nhặt rác thế thôi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi