Góp ý V/v khi nhập Mã xác nhận

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi _[OnlyLove]_, 30/5/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 1. Việc A FAN cho thêm kí tự số là ok.. đúng đắn.. bảo mật hơn

2. Nhưng nó có cái bất lợi ở chỗ là: "Phân biệt chữ HOA và chữ thường"
    - Đa số các acc hầu hết là chữ thường hay ngta sẽ lưu pass luôn trên máy tính nào có IP nên khi đánh mã xác nhận lại phải ấn phim Shift để viết hoa.. nên hơi bất tiện
    - Chữ HOA, có 1 vài chữ nhìn hao hao giống số nên AE rất dễ nhầm lẫn (J - 7 / A - 4)
    - Và hầu như AE nào cũng cắm tầm 3 - 7 acc trên 1 PC nên khi nhập ấm thêm nút Shift nên treo máy trong 1/10 giây ảnh hưởng chút đến tọa độ khi cắm tăm icarus

=>>Chốt: Mong bác FAN fix lại chữ khi nhập mã xác nhận là chữ thường cho AE dễ sử dụng.. Tks

LinhHonQuy thích bài này.
  2. Giấy Trắng

Giấy Trắng Gian hùng thời loạn

Bạn có thể dùng Bàn phím ảo, vì chút xích mích nhỏ xíu như vậy mà làm mất đi tính an toàn là không nên.

3. Từ ngày a Fan thay đổi 1 tí trên QLACC , mình đã bật Caps Lock thường xuyên hơn :D

tung0707, gLaditorTrungTu đã thích.
  4. đồng ý kiến. :))

[DK] VirutsXIII thích bài này.
  5. bâjt caplock ý kiến hay

6. Có chắc không đi bạn đang viết chữ tthờng. :))

7. các bác cứ vặn e , e nói bật thường xuyên ko có nghĩa là luôn luôn bật :D

8. cái này cũng đơn giản thôi mà.bạn đôi pass = chư HOA là đc.vào game dùng lệnh= chư HOA vẫn + đc điểm

9. Không biết là bác Fan chuyển từ chỗ nhập mã xác nhận là số chuyển thành thêm ký tự viết hoa để làm gì .
    Theo mình thì không thấy gì là bảo mật cả mà chỉ thấy bất tiện thôi . Đa số anh em không thích cái thay đổi này .

number1_[OnlyLove]_ đã thích.
  10. Thế tên acc chắc mình cũng phải bảo FAN đổi thành chữ HOA luôn.. log 1 lucs 5 7 acc chẳng lẽ ko có acc nào chữ thường :D

11. bac fan lam the kho ae ra. mk thi dung chu thuong .de cáp lock vao game toAn bi sai mk . de nghi quAy lai nhu xua

12. Mình thì gõ mã ưu tiên (không nhìn thấy) nên khi bật cap lock thì 10 lần vào mã ưu tiên báo sai, làm lấy mã ưu tiên 2 lần mới biết mình đang bật cap lock rõ khổ -> cũng đề nghị bác Fan chỉnh chút từ chữ hoa thành chữ thường

13. toàn sài bảo vệ IP rồi, thêm cái này làm gìk biết

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi