Góp ý về tính năng reset online trong ngày đua top

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Lĩnh Đặng Quang, 21/11/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. nếu admin vẫn giữ nhịp phát triển của Vương Quyền, thì em nghĩ đua top không nên tắt tính năng reset online, vì đấy là tính năng chung, chẳng thiệt gì ai cả, nếu cần thiết có thể setting giờ chờ lên thành 1h hay 2h cũng được, em không đua rs (đi làm rồi) có cái rs onl còn cách top tầm 10rs, chứ cách tận 20rs nhìn nản lắm, nói thật là không muốn chơi nữa.
    @GangterMU @ViperMUHN

2. mình nghỉ nên đổi cách đua top đi chứ để đua rs này đuổi mệt bỏ bố ra

3. không đổi đc đâu cậu, vì GT thích phi ngựa ấy mà :3

4. đua xong toàn chạy theo.cách top 10 lần rs > mệt thật

5. chính thế nên mới ý kiến không nên bỏ rs onl đấy, 30 phút hay 2 tiếng giống nhau vì không bùa, mà ngày đấy ks cao, thì cứ giữ nhịp 2 tiếng rs 1 lần cho chắc, haizzz

6. mình cũng thấy trái chiều số đông thật

7. GT có lý do riêng của GT, nhưng ít ra thì để ae nản quá cũng không được, cứ để rs onl, hoặc là rs không được tính top ấy, lập ra cái tính năng đăng ký không đua top, rồi cộng thêm 20% ẽxp cho những người không đua top cũng là 1 cách :3 ihihihihhi @GangterMU @ViperMUHN ngủ dậy chưa

8. Đã gần đến ngày đua top chứ mọi người ?

9. klq mà hôm nào chạy theo top thì cho em 1 slot nhé, nghĩ đuổi top mà lại lo

10. Chuyện của các sếp, các cậu không phải lo. :)
    Cận rs tháng này chắc sẽ giảm xuống còn 7-8l là cùng, chứ ko còn 14l như tháng trước.
    Hôm sau vừa đi làm, cài rs online chắc 1 ngày là đuổi đc top.
    Vấn đề mệt là đuổi MT thôi.

11. nói chung là để rs online, các thánh được 10 thì mình cũng đc 4 5, dù sao cũng đỡ mệt

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi