8 về game Về spin rồng

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi mgsoulvn, 25/9/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Không hiểu admin bảo cái này quay theo xác xuất nhưng mình thấy không theo một tẹo này, các bạn nhìn hình ảnh này thì sẽ rõ, chắc từ giờ cạch vĩnh viễn luôn.
    Quay 16 lần không ra 3/8 kết quả cố định, trong khi xác xuất là 37.5%?????
    Sau topic này mình thôi vào game và diễn đàn luôn

2. khung như thế này mà ôg k biết đường ăn. :( tiếc quá

3. ỐI RỜI KÊU LÀM GÌ NHIỀU DÁM CHƠI THÌ DÁM CHỊU THÔI. TỪ HỒI CÓ SIPRONG ĐÂY BAY KO DƯỚI 300K BẠC ĐÂU. CHẤP NHẬN THÔI

4. đây bay cả 500k bạc nè quay cái này chon nhiều ăn ít .. chọn ít ăn nhiều .. nhưng chọn nhiều đa phần ae nghĩ bụng chọn nhiều tỉ lệ ăn ít lên chả bõ bèn gì ..
    nhưng nói đi phải nói lại ... có số bạn đánh chọn nhiều ăn ít .. góp gió thành bão thì nhanh giàu lắm .. còn chưa gì đã muốn ăn 1 phát to thì khó đỡ lắm các bạn ạ
    ... khối người nạp vào ít .. đa số họ chọn nhiều .. ăn ít .. vẫn đủ rs cả tuần =))

5. Đã quay mất toi 2tr bạc mua TG và bay không còn xu nào

zzbaokezz thích bài này.
  6. cai spain nay k an được đâu kiểu gì không thua

7. quay số vui thì sợ bọn óc vật chơi 2 acc cũng khó đỡ .. đánh vui thì đc đừng ham hố

8. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Giả sử xác suất có 37% như bạn nói. Tuy nhiên, đâu phải là 37% đồng nghĩa với quay 100 lần sẽ ăn 37 lần. Khá nhiều người ngộ nhận vụ % này nhỉ.

zzbaokezz thích bài này.
  9. cứ đánh lô admin là nhanh . xi
    có 8 món để chúng ta chọn .. hầu như em chọn 1000 bạc chon 5 món ăn mỗi lần quay 500 bạc :D xịt cũng có nhưng nghĩ lại cần tăng thêm mức thương anh ạ

10. spin ko nên cáy ae bạn biết vì sao bạn thua ko kèo ko phải 1 mình bạn quay bạn để ý cái phần kèo nha ae ko phải mỗi mình bạn quay

nếu bạn chọn kèo quay 1 mình tỉ lệ ăn của bạn 50% 50% kèo của bạn đang quay hiện tại bạn đang bị ai đó tham gia cùng bạn nên số kèo bị

nhảy như kèo 94 với 96 kèo là bạn mất 1 trong 3 món bạn chọn rồi nếu bạn muốn quay vui mà đỡ tốn tiền bạn nên chọn 1 phé vũ khí rồng

1 phé vũ khí thường đánh 100 bạc > 1k nâng theo thời gian tỉ lệ ăn thua ít mà vui mà bền vì bạc mình ko có nên ko chơi lâu dài đc

mà cách tốt nhất bạn đừng chơi kiểu cáy là thua . chơi spin ko phải bạn cáy quay muốn nó ra là ra đâu kèo nó chạy từ trước định sẵn ae

chọn đúng con là ra thôi

11. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

Chơi dc thì chơi ko dc thì nghỉ =))

12. Tôi cũng ko kém mà còn nặng nề hơn bạn đây. Lúc nó nhử ăn 1 vài k bạc nhưng đến lúc nó hút lại thì ko thể đỡ đc bao nhiêu cũng hết bao nhiêu lần cũng vậy ko chừa đc

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi