Góp ý Về skill sức mạnh cú chém của Magic

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi lythebon, 7/3/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mình thấy thiệt thòi cho class magic này quá,tuy rằng về dame tương đối là lớn nhưng lại thủ rất yếu,thêm phần thiếu cái mũ bảo hiểm càng giảm thủ hơn. Các class khác đều có thể cưỡi ngựa, sói tình triển khai hết các kỹ năng skill,nhưng class magic thì không thể sử dụng skill sức mạnh cú chém khi cưỡi sói tinh, mình mong add xem xét và sửa lỗi này cho magic. Chân thành cảm ơn

2. Cưỡi sói mà chém sức mạnh là bay tai sói đấy =))

Anh Tùnglythebon đã thích.
  3. Qb đeo sói có dùng đc long quyền băng quyền k
    Dk đeo sói có combo đc k
    Bớt thắc mắc như này đi wz mặc định nó là như thế rồi

lythebon thích bài này.
  4. Góp ý cho hoàn thiện hơn mà bạn,khắc phục được thì cả đi và qb đều sửa được,các class đều mạnh lên,cứ mãi như vậy thì sao phát triển

5. Dame to đi ks hết boss rồi bác còn muốn thủ khỏe nữa thì ai chơi :)) Chưa kể nhiều class khác cũng k thể sử dụng 1 vài skill khi cưỡi sói. Nó kiểu như là chuyển động thực tế ấy.

6. G niềm tin ơi, bạn có nhớ mình không? :))

7. mg thủ cũng rất khoẻ nhá , mà mg chỉ ưu tiên dame càng to thì kết thúc càng nhanh chứ thủ làm j dame ko lại. có một video chứng minh điều này nhưng sợ dính bản quyềnko tiện up cho ae xem :)

lythebon thích bài này.
  8. Úp đi

9. để hỏi chủ nhân đó có cho up ko đã ^^

lythebon thích bài này.
  10. Hỏi đi

11. Ngày xưa có mg SongKiem và người chơi con mg này cũng là cao thủ. Giờ này không còn thấy dấu vết nửa.

12. fan là nhà phát hành chứ có phải nhà sản xuất đâu mà thích là sửa

13. Như chủng tộc thương thủ có sk xoay kiếm như DK mà cửi sói lại không xoay đc kiếm DK thì vẫn xoay ngon lành

14. MG thủ hơi yếu nhưng bù lại skill của MG dường như được +dame phá giáp rất cao

15. vẫn gặp

16. DL có vẻ toàn diện nhất. Dame to thủ khoẻ lại có ngựa. Train thì kém nhưng đã có paty lên cũng ko nhọc.

17. vãi thế ông phải lập 1 cái MU mà chỉnh theo ý thì mới hoàn mỹ dc, mặc định WZ làm thế để có sự khác biệt lại đòi chỉnh :))

18. dw toàn diện hơn :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi