Thông báo Về sự cố vui cùng bóng đá

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 15/1/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Hay cho câu quyền lợi nhom của bạn..... và bỏ qua quyền lợi của nhiều người.

2. Ngẫm đi ngẫm lại thật bất công cho những member bỏ ra tiền triệu rồi chúi đầu bào bóng với chả bánh, bất công cho bao thế hệ bỏ tiền thậm trí hàng trăm triệu mua vui cái trò chơi Mu này, để rồi 1 quan chức cấp cao nhất trả lời một vụ việc theo thiển cận tôi nghĩ thì câu trả lời này rõ ràng chỉ ra là : các bạn có bỏ hàng trăm triệu thì các bạn cũng chỉ là thằng học sinh cấp 2 . Chính vì vậy cách trả lời này là rất coi thường toàn bộ game thủ toàn bộ member. Chỉ có fan già ở Muhn này là THÔNG TUỆ NHẤT LÀ SÁNG SUỐT NHẤT CÒN CÁC MEMBER Ư CHỈ LÀ NHỮNG THẰNG NGU ĐỔ TIỀN VÀO THÔI . qua đây tôi cũng cầu xin các bạn hãy sáng suốt khi chơi game hãy là người thông thái và đừng để bị dắt mũi rồi bị cười vào mặt và bị cho là Ngu Si ở trình độ lớp 2.

3. Bây giờ mình bỏ tiền trả thay xong kiếm vụ lớn "Bùng" đc ko nhỉ ae! vửa rồi mà Real thua thì chắc có người nói ae menber chơi là ngu ấy nhỉ?

4. mình chơi bóng chỗ hoazon nhiều nên kèo như thế chả bao giờ mình đặt:D. vụ KyNiemBoQuen chắc bác Hoà vẫn nhớ:D. em có nhiều bài học xương máu từ MU lắm rồi

ChemBao1st thích bài này.
  5. nói chung ai ham , NGU cho chết , :v

6. phát ngôn bừa bãi.ko phải ngu mà lòng tin dặt nhầm chỗ thôi chứ làm gì có ai thông minh.chơi cái mu này đã là ngu rồi người ta dành thời gian cho gia đình công việc mình lại vì ham mê cái thứ viển vông ko có thật.ảo quá ảo quá

7. con người thì đương nhiên là có lúc sai nhưng nếu trước khi trận bóng bắt đấu HZ Thông bào lại và trả tiền đánh của ae thì lại khác! nhưng có kết quả rồi với nói laị khác nhé. đặt hoàn cảnh nấu Real thua thì sao? quả bóng tròn mà!

8. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Mấy ngày trước, admin fantasymc quyết định thế nào các bạn đã rõ, và các bạn cũng biết việc fantasymc- quyền tối cao GamethuVN thay đổi/xem xét lại quyết định của mình là cực kì hiếm hoi.

Nhưng hiện nay anh ấy đã thay đổi, đưa ra quyết định mới (gồm việc hoazon bù đắp 20%) thì mọi người nên hiểu đây là quyết định cuối cùng. admin quan tâm đến thành viên và đã đưa ra một quyết định thể hiện sự quan tâm nhiều nhất có thể, tuy chưa hoàn toàn đúng theo mong muốn của ai đó.

Lòng tham lam, ích kỉ của con người thì không đáy. Không ủng hộ quỹ thì bị nói tham lam, mà ủng hộ thì bị nói hám danh. Tôi thấy nên dừng mọi việc ở đây khi nó còn chưa đi quá xa, đúng hơn đã có 1 số người đi quá xa rồi, nhưng thời gian này tôi thực sự rất mệt (trong cuộc sống), tôi không muốn có thêm ai buồn giống tôi trong lúc này. Tôi muốn có cái kết tại đây, mỗi bên đều nhường nhau một chút chứ đừng để ảnh hưởng đến cộng đồng, điều đó không được phép. Nghĩa là, có thể không hài lòng với anh em trong nhà, nhưng đừng đập phá ngôi nhà.

Thiên Thanh Hi không bao giờ cho phép dòng nước chảy siết đến mức cuốn theo những phần không liên quan. Ai yêu game thì hãy nghĩ vì cộng đồng, hãy hiểu mình làm điều gì và vì mục đích gì, có thu được gì không? Còn ai không yêu game, cũng không muốn thỏa hiệp với tình cảm tôi dành cho họ, thì họ sẽ thấy một tôi rất khác.

Đây là topic cuối cùng, tôi nghiêm cấm mọi topic và bài viết liên quan kể từ thời điểm này. Chỉ anh hoazon được phép đưa ra những thông báo về việc bù đắp cho thành viên.

Last edited: 16/1/15
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi