Thông báo Về sự cố vui cùng bóng đá

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 15/1/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Qua Sự việc này và đọc rất kỹ các quy định những dịch vụ do fan trực tiếp quản lý ngộ ra 1 điều: các bạn chả được đảm bảo cái gì tốt nhất sau sự việc này mọi người hãy cảnh giác và thận trọng với tiền của mình vì mọi thứ bây giờ không có gì là chuẩn mực cả. Có 400k bạc mà còn không đảm bảo được ư. 400 k bạc tung ra thị trường làm rớt giá bạc ư, 400k bạc mà ông chủ sòng phá sản ư, lý luận của fan 1 người cao nhất quản lý game chỉ chùi mũi mấy đứa trẻ cấp 1 thôi, xin lỗi tôi khinh thường cái lập luận vớ vẩn này. Nó thể hiện bản chất của kẻ cò con .hơn 10 năm biết bao thế hệ bán máu cho cái mu này giờ mới nhìn ra được bản chất phũ phàng của cái gọi là các anh em mà fan già hay dùng. Chả có anh em gì cả chỉ là thủ đoạn và sự trơ trẽn bỉ ổi đằng sau cái mặt nạ tử tế đã bị bóc trần. Chưa bao giờ chơi bóng 1 xu trên qlac nhưng qua đây tốt nhất nên để cơ quan quản lý vào cuộc trả lại sự trong sạch cho gamethu.

japanvipWESTLIFE đã thích.
  2. Tại sao HZ làm chủ bóng mà hok phải đặt cọc, để sau này bùng của ae thì tìm ai giải quyết, trước đây mấy ae làm lô đề bóng đá đều phải đặt cọc cho bqt rồi mới đc làm, tại sao HZ lại hok fai đặt cọc? Đây là 1 câu hỏi cần đặt ra? Và bây giờ sự việc đến mức này tuyên bố phá sản để quỵt nợ anh em. Nói thật chứ mấy chủ lô và bóng vừa rồi đều phải đặt cọc nếu có kêu phá sản thì có tiền đặt cọc mang ra bù đắp cho người chơi hết, hok ai bị thiệt. Còn HZ ăn của ae diễn đàn này quá nhiều rồi, giờ lúc phải trả 1 fan nhỏ thì kêu phá sản :)) nếu làm chủ bóng thế này thì đầy ae đứng lên làm chủ. Đc ăn đút túi còn thua kêu phá sản thế là hết. Nói thật với HZ cuộc sống có luật nhân quả đấy. Bác sống lên có đức và có tình cho con cháu sau này đc hưởng.

3. =)) định hội đồng bác fan ak cậu =))

4. Ko ai đồng tình ý kiem Fan đua ra
    Hy vọnh sẽ có hhậu cho cái kết này

5. 6. Ý kiến thứ 6 là ý kiến cuối cùng và cũng là tâm nguyện của em. Nếu có thể em xin thanh toán giúp anh Hoà khoản nợ cho tất cả những acc trên, coi như là tiền e đặt cọc để em được đăng ký mở VCBD trên quản lý acc phục vụ anh em GameThuVN. Còn anh HoaZon sẽ rút lui khỏi trò chơi này vĩnh viễn.

Ý này hay đó

minhtoanmobile thích bài này.
  6. Kiểu này bao giờ với có cái kết chính thức nhỉ?

7. Đợt này MUHN SS6 có vẻ nhiều sóng nhỉ

8. Kể cũng là lạ thật một người có tiền có đủ điều kiện chấp nhận để làm chủ bóng và nếu sai sót đủ điều kiện sửa chữa thì không cho làm. Còn 1 kẻ tay không bắt giặc khi sảy ra sai sót chốn biệt mà lại được ưu ái . Có uẩn khúc gì vậy ?. Hay cái Mu này nó có vấn đề về quyền lợi nhóm ? Nếu vậy thì game thủ sẽ được ai bảo vệ khi chót động chạm với nhóm quyền lực đen này nhỉ. Có sự xuống cấp không hề nhỏ của hệ thống quản lý chăng. Câu trả lời để các bạn tự ngẫm nhé. Theo tôi cờ bạc trong game là sự suy đồi trầm trọng của 1 game có lịch sử phát triển mất rồi.

9. vâng. a định trở lại và lợi hại hơn 1,2 lần :))
    trên diễn đàn anh em giao dịch acc lên đến 50- 60 triệu vnd
    cái này k mất j mà còn đc phí trung gian a ơi :))

HZ không đủ uy tín để thanh toán 22,5m vậy tư cách gì mở lại :D
    mà khi HZ nhân mở dịch vụ này không có cam kết đảm bảo gi sao????
    - ae với nhau mà lại k tin nhau bắt đặt cọc nữa ak :">
    Toàn Baby muốn trung gian giao dịch còn phải đóng tiền đảm bảo thế HZ không có gi đảm bảo sao :P
    hay chỉ cần nói phá sản là phá sản ngay được :D
    - không phải ae thân thích phải đặt cọc nhưng cũng k đc cọc nhiều :D

Còn điều thứ 6 của a tâm boycongtu có khoảng 10% là đc thông qua vì k phải ae thì k có chuyện kiếm ăn ở đây.
    1 người làm quan cả họ được nhờ. ^^
    hết :D

10. làm bao nhiêu năm sao đến ca này hơi nhiệu bạc tí mà phá sản.
    có buồn cười quá không nhỉ. muốn bùng thì có
    - đánh bóng tư nhân thì cá nhân nào cũng phải đóng bạc đặt cọc và chỉ nhận đủ giới hạn số bạc đặt cọc còn nhiều hơn thì ko được, Vậy xin hỏi tay hoazon có phải đặt cọc với ADM về khoản này không.
    - Làm bao nhiêu năm ăn của ae cũng khá nhiều vạy mà cái vụ này khôgn dám đứng ra giải quyết thì chán lắm

11. đồng ý với quan điểm của @baoduy58 tầm cớ được làm bóng trên qlac là loại khủng đấy không phải đơn giản đâu

12. ở đây k phải là mong.mà nên nói " yêu cầu"

13. đã là quen biết vs ADMIN mới đc thảnh thư thế này ^_^ như ng khác chắc Nở Hoa rồi :P
    thứ 1 : biết sai nhưng có tình gây áp lực = Quyền lực quen biết
    thứ2 : trả kèo 60k >>> lại ủng hộ 100k quỹ >>> được cả danh lẫn tiếng
    thứ 3 : làm tiếp chủ bóng =))
    các cụ có câu >>> Khôn Ngoan Lắm ko Lại với Trời cấm có Sai

thanhpsCaFeToi đã thích.
  14. mất lòng tin vào MUHN rồi , có hơn 200k bạc đã phá sản trong khi lại mang ra 100k bạc để ủng hộ quỹ từ thiện , *** ngửi được phát ngôn của Hz , kiểu này lại chơi kiểu cò gỗ mổ cò thịt rồi

TomMaithuongtv đã thích.
  15. danchoi là của ai vậy mọi người

16. Loằng ngoằng cái kiểu tiền cũng ko đi đâu hay sao ý nhỉ :))

Mai Toàn thích bài này.
  17. Boycongtu- Tâm

18. đọc mà ko đẻ ý hả e
    danchoi của thằng tâm [vip]BoyCongTu chứ ai nữa

19. cái thằng đại gia sẵn sàng trả thưởng bạc thay HZ để được làm bóng trên QLAC ấy :D nhưng chắc đến tết năm 3000 cũng ko được

20. mình thật sự bị thuyết phục bởi anh chàng này.
    mặc dù chưa bảo giờ chơi bóng (chỉ lô đề)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi