Thông báo Về sự cố vui cùng bóng đá

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 15/1/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. đấy là ae vẫn chưa đòi phạt HZ về tội làm sai rất nhiều kèo bóng đó!

chienchoe thích bài này.
  2. phương án trả bạc cho A E xoá bỏ HZ làm bóng mà chính thức ADMIN làm thì sẽ hay hơn .

chienchoenumber1 đã thích.
  3. đánh sập tiệm HZ :)

chienchoe thích bài này.
  4. HZ và admin ko phải là 1 người nhưng quan hệ thế nào thì chỉ có người trong cuộc với biết thôi cậu.

5. Trò chơi hay cuộc chơi nào đều có thắng thua, ng thắng thì vui ng thua thì bbuồn, đương nhiên các cuộc chơi đều ko tránh khỏi tan nạn ngoài ý muốn, mình làm kinh doanh ở ngoài đặc thù là khác nhau nhưng bản chất là giống nhau, nhiuều lần mình p đền tiền cho khách hàng mà vẫn p vui vẻ , vì mọi cuộc chơi UY TÍN ko mua dc = tiền, mong rằng Hoazon hãy 1 lần đối diện chấp nhận tai nạn đó...và cuộc chơi tiếp tục.

6. Trước tiên xin cảm ơn bác FAN đã có top cho anh em vì vụ lùm xùm bóng bánh vừa rồi của anh em.
    Còn về bản thân mình đến tại thời điểm này có ý kiến như sau:
    - Đến tại thời điểm này bác FAN + BQT đã xử lí như nào cũng đã trong dự định của bác rồi vì bác là người to nhất có quyền.
    - Nhà chienchoe không phục mà cũng mất niềm tin vào muhn rồi, rõ ràng mình được mà còn bị tố cáo ngược hack, dọa block.....
    - Hoàn trả tiền gốc cho anh em, sau tuyên bố phá sản về sau lại chuyển 100k bạc vào quĩ tình nguyện admin TTH rồi trả những người chơi hôm đó 20% lại còn mở lại....... Nói thật game của bác nhà bác muốn mở sòng hay đóng lúc nào chả được.
    - Từ lúc làm bóng trên quản lí acc đến nay HZ làm sai kèo có hệ thống.....ăn đậm khá nhiều có bao giờ thấy ủng hộ quĩ từ thiện của admin TTH hay không hay chỉ vụ này ầm ĩ tuyên bố phá sản rồi mở mới mở hầu bao ra ủng hộ. Cả nhà thấy câu trước với câu sau nó như thế nào.
    - Nhà mình từ này cũng chả chơi bóng trên quản lí acc nữa đánh ngoài nó an toàn được thua anh em thanh toán sòng phẳng đỡ phải lằng nhằng như này mệt hết cả người.
    Góp ý với ai mà được quyền làm bóng trên quản lí acc( dự đoán HZ là ứng cử viên số 1).
    - Hãy ra kèo sát với kèo bên ngoài cụ thể là dân mình hay chơi kèo châu á, chỉ cần có mạng là người chơi biết kèo ra như nào rồi.
    - Trả thưởng có thể trả vào từ 7h sáng đến 17h chiều hôm sau cũng được vì bản thân chủ làm bóng cũng bận việc này việc khác, trả trước giờ đó anh em còn có tài sản còn phang lô :).
    - Đề nghị bác FAN có 1 Top về lô đề + bóng bánh cho anh em tham khảo hôm nay chơi con gì hay đánh trận nào cho anh em tham khảo( Có thể cho nhà chienchoe treo 1 top lên cho anh em vào đó tham khảo với nhau. Bác Fan, admin, mod move sang quán nghỉ ai người ta vào...). Top đó chẳng cần có xzen hay mất xzen gì cả cốt là có chỗ cho anh em chém gió về bóng bánh, lô đề... mới vui. Đôi khi game cũng như cuộc sống bên ngoài cho anh em nó thoải mái. Bên ngoài sáng, trưa, chiều... anh em bóng bánh, lô đề gặp nhau bàn tán xôm sao. Top thảo luận đó có thể để ở box Chợ Trời hay box Hà Nội là được nhất vì 2 box này có nhiều anh em vào đọc. Còn các box kia nói thẳng ra là toàn thể loại ba lăng nhăng lập top đó chả ai vào comemt.... toàn 100% cày xzen rồi bán. Nói thật bản thân nhà chienchoe nhiều lúc có nhiều xzen cũng bán ra bạc hay cho anh em chứ để làm gì.
    ............
    Thân !
    ( vừa ngủ dậy vào diễn đàn thấy box bác FAN lập vào cm giờ đi ăn cơm cái đã)

7. @BoyCongTu danchoi đặt 60000 triệu zen
    danchoi đặt 200.000 bạc
    :x

chienchoe thích bài này.
  8. Em vẫn cày và PK đều mà anh. :P

chienchoe thích bài này.
  9. Có sẵn thì chơi thôi anh, giờ hàng TOP chán bán dần hết kìa
    Mua vào mang nợ, cứ chơi Account AE Guild vừa train vừa PK. @@

10. mình cũng mất 3k bạc trong vụ này nhưng thôi cho người ta 1 con đường lùi,
    quan trọng nhất là mình cũng muốn mở lại VCBD để có ccảm xúc hơn khi xem mỗi trận đấu
    còn ý a e thế nào thì tuỳ

chienchoe thích bài này.
  11. 200k con số ko nhỏ nhoi lắm.=D>

chienchoe thích bài này.
  12. tất nhiên ADM phải bảo đảm không để chuyện tương tự xảy ra lần nữa

chienchoe19viettri đã thích.
  13. tôi không đồng ý với ý kiến của FAN
    thứ nhất đã tham gia tổ chức trò chơi có thưởng thì phải có gì thế chấp hoặc bảo lãnh, trường hợp này có thể bác FAN bảo lãnh cho hz
    thứ 2 khi tổ chức kèo thì chuyện 200-300k bạc không quá khó để xoay trả nhất là trường hợp tổ chức lâu năm.
    thứ 3 ae không đồng ý với HZ về cách nói chuyện với member.
    và riêng ý kiến của tôi 1 người ngoài cuộc KHÔNG đồng ý với ý kiến PHÁ SẢN của HZ. nếu ngoài xã hội vụ này sẽ ntn.
    cuộc sống ảo cũng giống cuộc sống ngoài xã hội thôi
    bản chất của con người không thể thay đổi dù qua màn hình máy tính hay trực tiếp cả.

chienchoe thích bài này.
  14. 400k bạc+65 tỷ zen x20% =80k bạcđền bù+13 tỷ. cũng chưa thấm vào đâu.Nhưng đây là bài học cho bác HZ,Rân chơi gặp Dân chơi .Mong rằng lần này anh sẽ giới hạn kèo để đỡ phải lập top giải quyết nữa

chienchoe thích bài này.
  15. Fan lên xem xét lại ý kiến của ae và giải quyết cho hợp lý ( tiền bạc có thể kiếm nhưng lòng tin sẽ chẳng bao giờ kiếm đc đâu ) và cũng từ thời điểm ss8 ra mắt theo mình nghĩ nhiều ae gamethu mất niềm tin ở fan nhiều lắm fan lên xem sét lại

chienchoe thích bài này.
  16. Vụ này mà a fan ko giảu quyết hợp lý đc thì để lái lại lòng tin của các menber thì e giằng a phải bỏ ra gấp rất nhiều lần số bạc trong vụ này!

chienchoe thích bài này.
  17. Theo tôi HZ đã đưa ra ý kiến như vậy thì cứ thế mà tiến hành thôi chứ càng để lâu càng nhiều ý kiến trái chiều

chienchoe thích bài này.
  18. tôi ko phục cách làm của fan .thấy bất bình cho bạn buôn bán tý bock mấy chục acc xong phạt 400k .cách làm việc của fan nói thẳng *** đúng người đúng tội .hz làm chủ xxòn bạc ko đặt cọc 1 tý bạc nào sao .nhớ thời anh phong làm bóng bạc chưa về cũng sử ngay

duonghiennhichienchoe đã thích.
  19. rõ ràng là sai từ đầu ^_^ mà ,,, như này chỉ admin mới nhận kèo 200k đc
    chứ như kia cứ ko trả đc kèo là phá sản à :P

chienchoe thích bài này.
  20. có người nói cách làm của mình khiến 1 số anh em lao vào con đường bán máu luôi muhn .đừng có dại mà bán máu nhé ae .nếu là 1 games thủ bản lĩnh nó hút máu cái nghỉ luôn .cha me vợ con ko luôi đi nuôi game

duonghiennhi, chienchoecautru0168 đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi