Chú ý Về sự cố chất lượng mạng GamethuVN ngày 11/02

Thảo luận trong 'Thông Báo' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 11/2/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Không co việc gì khó chỉ sọ $ không nhiều :D

2. Yến Trường

Yến Trường Yến Nhi

Chúng hãy chung tay và ủng Hộ ADM nhé và Mong BQTMU hãy đền Bù xứng Đáng cho những ai chưa rs đu lần rs để AE sớm đuổi Được những người tốp nữa không thì biết bao giờ mọi người mới đuổi được tốp chứ

3. Trong lúc này tất cả anh em cùng cố gắng chờ đợi, đừng kêu ca nhiều không hay, QBT còn lo nắng gấp vạn lần so với anh em ta.mong rằng MUHN của chúng ta mãi vững bền theo thời gian và không bao giờ lụi tàn.

4. Vâng tất cả vì 1 mục đích tốt một niềm đam mê chúc BQT sớm thành công

Tôi tin tưởng ở MUHN cố gắng lên các bạn chúc sơm hoạt đồng bt

5. Bảo trì hết hôm nay nữa cơ đấy
    biết sớm có lẽ đi du lịch đâu đó tầm 3 ngày là đẹp, ở bên người yêu càng đẹp hơn :>

6. Diêu thuyền em Hiệu đây dxhieu đây

7. kuboy

kuboy Hiệp Sĩ

Ko biết là phải chờ đợi đến khi nào nữa đây?8->

8. Ac ac. lai mất rồi còn đâu? chán nhỉ

Ac ac. lai mất rồi còn đâu? chán nhỉ. tôi không có nguoi yêu thì ngồi làm gì đây trời ???

9. dbhbvip96

dbhbvip96 Tân Thủ

Không một trò trơi nào hoàn hảo kả đúng ko các anh em. :D nên kũg phải có 1 lỗi nào đó chúng ta hãy ủng hộ và luôn chung thành với Mu :))

Thiên Thanh Hibinhgates đã thích.
  10. BQT cố lên.Các Game của ViNaGame hay vtc ít khi bị như thế này vì vậy hack xảy ra như 1 điều bình thườngvà chẳng ai muốn chơi những game đó nữa.Đại gia đình gamethuvn của chúng ta tồn tại đc đến ngày hôm nay mà những hacker chỉ có thể đứng ngoài nhìn vào bất lực.Mong các a trong BQT hoàn thiện thêm để Mu ngày càng phát triển hơn nữa

Thiên Thanh Hibinhgates đã thích.
  11. VTC là 1 doanh nghiệp cũng chí ít thì nhiều cũng ảnh hưởng lớn trong giới Chính Trị của VN vì thế nó ổn định là phải nên không thể so sánh hơn kém được , nói kém không phải MUHN chúng ta kém mà chúng ta đnag trên đà đi lên nên so với VTC chúng ta nhỏ hơn họ, còn chuyện hack akf mơ đi 9 năm tồn tại đâu phải là dễ dàng mới có được nên yên tâm đi. anh em chúng ta cũng nhau góp sức góp trí cho MUHN ngày càng phát triển đi lên nào ,

Thiên Thanh Hi thích bài này.
  12. Không biết ngon chưa nhỉ mấy hôm mua cad master vỗ mồm rồi mà chưa thấy thông bồi thường cho a em gig nhỉ

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi