Thắc mắc Về Dòng gia cuong

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi hoangkot, 31/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 1 người test từ ss3, 1 người test bên VQ TL mà vào HN phán như đúng rồi còn kêu mình bảo thủ :))

2. Bảo thủ hay ko ko biết ai dám nhận kèo 90% 10k bạc ko, kiếm ít bạc đánh lô nào ;))

Last edited: 31/5/16
    tranvandu1 thích bài này.
  3. Ae đừng nóng rễ mất hoà khí

4. Im lặng để tớ gạ kèo nào :-w

[VIP]HoaiDola thích bài này.
  5. bây giờcậu nói tác dụng của dòng SD + 5 này đi. còn cậu đọc roc cmt m bảo theo mình đc biết và test ở VQ. cậu cứ nói xem cậu có biết tác dụng của nó không. nói xong sang chợ trời lập tốp 10k gọi trung gian với tag m vào m xác nhận. nếu cả 2 sai thỳ mỗi ng ủng hộ 10k vào quỹ của TTH. :)

6. Đang nói tỷ lệ sd 90% sao lảng đi nhanh thế vừa nãy ăn to nói lớn lắm cơ mà =))
    Còn dòng sd +5 tôi ko biết tác dụng, cái gì ko biết thì tôi nói ko biết chứ ko phải vào quăng bừa vài câu rồi lủi đi như "1 số ai đó" :))

Last edited: 1/6/16
  7. Dùng thì dùng chứ nbasn thì dòng này mất giá

8. Ai đó là sao. M bảo theo mình biết dòng tỉ lệ này là tăng tỉ lệ đánh vào sd. Nếu ko.mặc đồ có dòng này mặc định đánh 90% và sd 10% vào máu. Còn mặc 2 món có dòng này thỳ sẽ đánh 100% vào sd trước rồi sang tới máu nếu ng đánh ko dùng vũ khí có dòng lbsd. Và k đeo wing loại bỏ htpt. M k có to mồm. Bạn không biết nhưng lại khẳng định ng khác phán.( ý ở đây là nói ng khác sai) bạn muốn lập kèo 10k bạc mình chơi với bạn dù m k biết m đúng mà m chỉ nghĩ vậy. Còn bạn khẳng định m sai thỳ bạn có thể nói tác dụng của dòng ý là gì rồi làm kèo. Còn bạn chỉ nói m sai mà k đưa ra ý kiến khác nào đánh đề mình chọn 1 số và bạn chọn 99 số còn lại. Nếu lập kèo thỳ tag m vào kèo 10k bạc. M vào xác nhận luôn. Nếu cả 2 sai thỳ mỗi ng 10k vào quỹ của TTH

9. Tôi chỉ biết cậu phán ko mặc đồ dòng này mu hn mặc định đánh 90% vào sd và 10% vào máu. Cậu xác nhận thì tôi lập topic nhờ TG :)

10. Cậu khẳng định cậu nói câu trên "Nếu ko mặc đồ có dòng này (tức dòng sd +5) thì sv hn mặc định đánh 90% vào sd và 10% vào máu" và xác nhận tại đây là sẽ có kèo ngay, thơm ngon ngọt nước :D

11. Đọc kĩ cmt từ đầu của m nếu chơi thì ra chợ trời làm kèo. Ko thỳ thui không câu xzen

12. Chơi MU HN phán MẶC ĐỊNH dame 90% vào sd 10% vào máu để mị dân xong ko dám xác nhận à? Dĩ nhiên là ko chơi lbsd hay lbpt, ko chơi tăng tỷ lệ hấp thu sd +xx%. xài đồ shop hoàn toàn.
    Nói rành rành chữ đỏ lòm trên kia vẫn còn chối bay chối biến=))
    @dcndsky vào chơi nào

13. Các chế ban căng nhỉ!

Block ID thích bài này.
  14. Nói chung chỉ có dòng giảm sát thương là chuẩn nhất cho tất cả đồ.

15. nếu bạn chơi DK hay Sum thì nên chọn dòng + SD nhé

16. Vũ khí cũng thế hả :))

17. đang nói về đồ ở đau ra vũ khí
    thả câu 1 xzen à :))

lovegirltb thích bài này.
  18. 1 mũi tên trúng 2 con chim

ĐạtLãngTữ thích bài này.
  19. thằng lovegirltb chuyen chát nhảm maf ko thấy bị ăn thẻ nhỉ

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi