8 về game Về dame hoàn hảo MG

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi BeHaChi, 10/9/23.

1. Một thằng không chơi MG cho hay. Muốn bán kiếm nói mẹ đi. Phát biểu liều người ta chửi cho.

2. Tao ko bán kiếm nhé, còn với tao thì tộc nào cũng chơi, và MG chơi trung thành từ lúc game mới ra

3. Mà đừng có phát biểu láo nhé, đây chơi MG và sắm tất cả đồ cho nó, tìm tòi nghiên cứu rất nhiều

4. Mày nhiều đồ mày thử chụp ảnh dame hai gậy với dame 1 gậy 1 kiếm lên cho anh em xem.
    Thằng nào dame mê MG mà lại đi chơi dw đấy. Mặt chắc dao đâm ko thủng

5. Tao chơi acc nào là tùy nhé, liên quan gì :D

6. Mày ko thấy tao chơi cả 9 tộc à :D, việc gì phải rúc đầu vào chơi mỗi con MG

7. Thế là mõm thôi à. Lần sau đừng nói láo với mắng người khác nữa nhé

8. Uhm mày nhiều đồ, nhiều acc. Mày cứ làm vài kiểu ảnh dame kiếm to hơn cho thiên hạ sáng mắt đi

9. Mày làm đi cho ae họ thấy, tao bận đi làm ko rảnh :D

10. mày cũng mõm thôi, chứ có thấy làm video, đăng hình ảnh đâu

11. :)) sống trên đời 17 năm nay tao mới gặp thằng như mày.
    Thôi tao xin thua. Tao không rảnh lắm đi đôi co với mày nữa. ok mày chơi kiếm đi

12. Tao thích chơi gì là quyền của tao, đẹp là được, mày ko có nên ghen với ghét chứ gì

13. Tao khing ko nc nữa mày sấn vào làm gì. Không biết nhục à :)))

14. Cũng thấy nhục dần rồi nhưng mà vẫn cứ sấn vào đấy

15. canhk6m

canhk6m Cư Dân

MG phép thì 2 tay 2 gậy là dame to.

16. Lực tay kiếm nó to, nên theo phép 1 tay gậy 1 tay kiếm dame sẽ to hơn. Ae ko tin có thể test nhé

17. daosiav88

daosiav88 Cư Dân

Không to hơn đâu ae, mg thì 1 vũ khí chính 10% 3sk là được, vũ khí phụ miễn là 10% sk là ok, vk phụ nếu dùng gậy hoặc kiếm MG op 28 dame sẽ to hơn tý, có gc 45 47 to thêm tí nữa
    Còn tay phụ là gậy hay kiếm ko quan trọng
    Trường hợp kiếm tay phụ dame to hơn có thể kiếm hạng cao hơn gậy chính do +st dòng tím (hạng 19 trở lên)

18. SS15 mình không rõ vì có thuộc tính chứ SS12 thì 2 gậy dame to hơn 1 gậy 1 kiếm vì cái dòng PT sk. Còn mình nhó trước SS6 có ông MG TOP Radich toàn đeo 1 gậy 1 kiếm vì thời đó đeo kiểu gì cũng onehit nên có khi ông ấy đeo cho đẹp.

19. Dòng phụ trội ss15 phế rồi, phụ trội chênh với không có tẹo dame.