Góp ý Về combo ĐK của SS10. Mong VIP , GT, Fan vào xem xét, đánh giá

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi denbien90, 31/12/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Không bác ạ. Trước mình chơi bên Thiên Mệnh 1 thời gian rồi nghỉ giờ qua bên này chơi cũng từ đầu nhưng skill MT đâm gió của DK nhiều người kêu lỗi nhưng adm không sửa + với thời gian online ko đc nhiều nên nghỉ rồi bác ạ.

2. :) tôi chơi dk mà :) cũng đang mặc sét sk sv TL khảm 4 món thiếu 1 viên đất :) là đủ 5. Chứ tôi ko phải người nói mồm :).

3. :)) Vấn đề muôn thưở, ai cũng muốn class mình mạnh, mỗi người 1 ý kiến thay đổi class ADM lại thay đổi theo game thành cái chợ
    ADM tạo ra game nó thế, thấy ko phù hợp thì sang bên global chơi, chứ bắt người phát hành game theo ý mình thì khó :))

4. @ViperMUHN ngày chơi thần long lúc sắp up ss10, nhiều anh em hóng phiên bản mới cũng vì những cải thiện của các class, lần này Đk thực sự thiệt thòi, mong @ViperMUHN hãy cân nhắc để anh em được chơi DK đúng với tinh thần vui chơi giải trí, theo nhiều ý kiến cho rằng cứ ngồi mốc mõm cầy đến lúc nó bá thì ai chả nói được. Cái chính là con người nó có thời điểm, tuổi nào làm việc đó, thời gian này ko được trải nghiệm thì thực sự rất là nuối tiếc, khi sv nó đang phồn vinh. Chứ lại ngồi cày theo năm tháng mòn mỏi cuối cùng bá với đám quái vật thì ko được thú vị gì cả. Chả phải là bá đạo gì, nhưng là cái nâng cấp mà bên class DK ngồi hóng từ ngày này qua tháng khác mong được có những trận chiến = combo hấp dẫn.
    uh cũng ko có nhiều người đam mê được như cậu đâu. Vấn đề tôi muốn nói rõ ràng từ đầu là tôi không bao h quan tâm đến việc hơn thua giữa class, nhưng đã là phiên bản cải thiện, class nó được nâng cấp từ dl, dw, sum, eft, dk có nhưng ko được đả động gì cả, chả phải là thiệt hơn nhưng quyền lợi đáng lí thì cần phải lên tiếng để được chứng thực
    Còn cậu @Yennie cậu cũng chơi đk , cậu nếu ko cần đến combo thì thôi , nhưng tôi đang đòi quyền lợi cho bên combo. Cậu có thể hóng và chờ đợi thôi, được thì cậu có thêm 1 hướng chơi, ko được thì cứ chọc gió cả đời cũng ko sao mà :)

ledem0488 thích bài này.
  5. mình biết 2 con này.. trước con 11thang11 là phó hội g mình mà :D

6. Lên trang đầu tiên của dd nào :).

coixuongkklongcuti đã thích.
  7. Bác @fantasymc mong bác bớt chút thời gian ngó vào hạ 1 câu đi, nếu được cân nhắc trong bản big update thì quả thực rất cảm kích tấm lòng của admin, còn nếu ko được thì cũng là cơ hội chưa chín muồi, cần trau dồi thêm, ít ra mong bác nói 1 lời giúp ạ

coixuongkk thích bài này.
  8. bác sơn làm sét đi cho ae chiêm ngưỡng

9. có rồi mà. nhưng sv TL :).

10. k về vương quyền giúp bác hà 1 tay đi . khổ bác hà lang thang k4 cứ `1 tí là bị trẻ BMT cho về @@

11. GameThuVN(01_26-19_42-0000).jpg GameThuVN(01_26-19_42-0001).jpg GameThuVN(01_26-19_42-0002).jpg GameThuVN(01_26-19_42-0003).jpg GameThuVN(01_26-19_42-0004).jpg GameThuVN(01_26-19_42-0005).jpg GameThuVN(01_26-19_42-0006).jpg
    :)). lão hà bỏ TL. sonoob đang bị ép phe quá. đang cố gắng cứu cánh sonoob bên TL đã. xong sẽ sang lại VQ tiếp viện :)).
    còn 3 viên đất nữa là thách thức mọi chủng tộc :)).

12. Thật chả hiểu làm sao, DK đã ko đc fix tăng sức mạnh như các class khác thì thôi lại còn cắt giảm sức cb thế này làm bao mem yêu DK hụt hẫng, chán nản, chờ đợi trong mỏi mòn. Chúng ta chẳng đòi hỏi fix tăng sức mạnh hay gì quá đáng cả, chỉ đòi lại sức mạnh vốn có của DK như các bản trc thôi.

longcuti thích bài này.
  13. @Lệ Trong Tim tag khó vcl, bác gửi hộ cho admin được ko, chả ai quan tâm cả, buồn quá :(
    @coixuongkk vào tag hộ anh lệ trong tim nhắn cho admin đi vì chắc admin chưa kịp đọc, bác lệ trong tim tên vcl không thể nào tag được vc

Last edited: 27/1/16
  14. chắc cu lệ văn anh đọc r :(

15. tag thanh niên này kiều gì mà mần nửa tiếng nó ko chịu hiện ra để tag, kinh vcc :))

16. tôi đây còn k tag đc :(

nay làm top tố cáo phải lọ mọ lên Fb nhờ hắn ý . may sao hắn ý ol gửi Gt lun lên thằng lừa đảo ăn block luôn meep5

longcuti thích bài này.
  17. @coixuongkk danh tuấn thấy đấu tranh nó khó khăn ko, có khi phải vài năm ấy chứ :D

18. Bác ơi bản trước DK chỉ thế thôi, nhưng bản mới này Dk được đem lên bàn cân để cấy thêm ít năng lực. ai ngờ đâu các sếp ko kí cho , thế nên cứ ốm yếu dặt dẹo mãi mà ko được phẫu thuật

19. —Lệ Trong Tim™ bác vào có người cần gặp nè :)

Last edited: 28/1/16
    ledem0488 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi