Góp ý Về combo ĐK của SS10. Mong VIP , GT, Fan vào xem xét, đánh giá

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi denbien90, 31/12/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. @GangterMU xem xét về vấn đề này dù chỉ 1s :3

2. dk combo nó mới bổ bạn a
    dk mà ko campo thì nhàm quá

3. tại sao tộc khác 1 point được 2hp. DK 1 point lại được 3hp.
    tại sao DK lại có skill gồng máu.
    tại sao DK lại có combo mà tộc khác không có combo.
    tại sao DK lại là tộc cận chiến.
    chỉ những điều cơ bản vậy thôi các bạn cũng biết được rằng bản chất của DK là một tanker , là bao cát
    vấn đề thiết yếu nhất của 1 tanker là lượng máu và giáp, tại sao lại phàn nàn về việc tăng máu.tại sao lại mang tank lên theo đường damage rồi chê yếu.
    từ khi có stt thì DK đã yếu thế rồi.đơn giản vì càng nhanh càng có lợi. thế nên các bạn thử chơi DK max tốc độ đánh xem =))

4. Xin lỗi có lẽ bạn đang chơi tộc nào đó cứ cứ cầm dk tăng 10k agi và 10vit luôn đi. Mang set 4%gst 5% đi soul mang danh dmg bé nó tát cho ko kịp bơm máu và sd ở đó mà dmg hay tank vào game test thực tế đi thanh niên

5. Sắp tới mà các sếp xem lại cho bản cập nhật thì phải nói quá hay

6. Đk đồ 11 đã gc+w2.5 luck+9 bị ef cùi sét zen. W2omô ntn+11 cùi hấp diêm chết lên chết xuống nghĩ cũng tôi.rất yêu đk. Mà bỏ từ lúck 8x rồi. Dame to nhưng ks k bằng ai. Làm bị thịt cho nta đấm. Quăng luôn cho lành

longcuti thích bài này.
  7. Nãy pk 3r dl kia đồ cùi w2 +9 đồ luck 4% đánh dk set 4gst 5 w2.5 13 full buff nằm nên nằm xuống nó đứng cho đánh lại mõi tay... cb còn đâu :((

8. Mình bảo. Các bạn tăng MT máu, + 10k vit 5k ene; mặc sét 4hp 5pd ; đeo QĐ chạy lung tung đừng đứng im 1 chỗ. Các tộc khác đánh tuẹ chết =)) khỏi bàn

9. sao lại giống nhau thế nhể :D.. tớ chỉ săn box = dl thôi săn xong lại về acheron cắm :D

10. chúng nó cắn kiểu gì 2 bùa máu hp toàn 40k lên ga phát nằm bẹp dúm ở đấy mà tự chết hão

11. Chuyện quá bth :)). Em không đủ kiên nhẫn nên đã off ac nghỉ game:)). Theo dõi diễn đàn nếu DK về đúng nguyên bản như nsx thì mới giám chơi lại :D.

longcuti thích bài này.
  12. Không biết ở đây nhiều bác Dk rất pro nhưng có ai là DK 11Thang11 hoặc dkchuoi không nhỉ?? @longcuti biết con hàng này không?

BaBykool1 thích bài này.
  13. Mình chả biết :D

14. Một con hàng cứng về solo. Đồ cùi thôi nhưng công điểm rất hay. Bác rảnh giao lưu với bác đó cho vui :D. Toppic hơn 1k view mà các adm không nhìn thấy :)).

longcuti thích bài này.
  15. Tình hình trời lạnh quấ trời . ứ thèm chơi nữa, mình pỏ game đây . pi pi

16. GT vào xem cho AE

17. Các adm không quan tâm :)).

longcuti thích bài này.
  18. Cậu có phai thanh niên trước để ảnh đầu ngôi giữa , quần bò tím sơ mi hoa ko nhỉ

19. Hãy thử làm 1 sét socket kèm khiên max pc9 tổng phản đame là 74% và tăng máu 232% dame combo x2 loại bỏ pt. Và cảm nhận. Độ chơi chưa đủ thì đừng thắc mắc chi cho lắm. So về pk khi max ngon thì dk vẫn là hoàn hảo nhất. Sét sk dc tạo ra dk là 1 nhân vật lợi thế nhất. Hãy tưởng tượng số máu và số pc của 1 tạnker :)

coixuongkk thích bài này.
  20. vâng thử của thanh niên đến mùa nào, nói luôn tôi chơi bên hà nội chán rồi đây , hù nhau làm cái gì. Thần long tôi còn chả buồn đem ra so sánh, bên thần long cứ bá đi đã nhé . Chơi cho đến khi *** còn 1 ai chơi rồi chắc là cũng bá đấy, tôi nói là để người ta chơi cho đúng cái phiên bản đáng lẽ ra là có quyền được chơi, chứ ko phải là ngồi chơi ròng rã quanh năm suốt tháng đợi đến lúc nó bá ? Thần long ss8 thực ra nó vẫn như cũ thôi. lên ss10 nó được up lên cớ sao lại cắt đi của tôi, tôi thắc mắc cái điều nó là như thế thôi ,cậu nên cố mà hiểu vì cậu cũng có chơi Dk đâu

ledem0488 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi