Góp ý Về combo ĐK của SS10. Mong VIP , GT, Fan vào xem xét, đánh giá

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi denbien90, 31/12/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tóm lại là class nào cũng lỗi cả ;)) Có 2 kiểu chơi MU: 1 là chơi theo đam mê, class yếu vẫn chơi; 2 là lúc nào cũng muốn class mình mạnh nhất ^:)^.

coixuongkkADKinght đã thích.
  2. mong muốn class mình chơi đc hoàn thiện là điều bình thường,nhưng cũng đừng đem cái dẫn chứng của 1 mu non để rồi kiến nghị lên adm. Nghe nó củ chuối lắm bạn à! So sánh thì phải có sự tương đồng, so sánh dk của cụm sv này vs cụm khác của gamethuvn còn nghe đc. Đem dẫn chứng ở đâu về rồi trình bày class này mạnh thế, class kia mạnh vậy, sao dk combo qúa yếu ..vv thì đúng bó tay thật!

3. Muốn có quyền lợi thì phải đấu tranh em ơi :), biết là gian khổ nhưng câm nín thì lại thiệt thòi cho bao anh em , còn tự nhiên chả bao h anh ý kiến xàm. Chờ đợi điều gì, mong mỏi điều gì nhưng ko có thì phải báo , phải hỏi. Dẫu biết là miệng lưỡi nhân gian thì lắm, thường là chả tốt đẹp gì cả nhưng vẫn cứ phải báo lên thôi

4. Thực sự bản thân mình cũng rất mê dk. Hồi đó chỉ cần 3k ene và dồn str combo nổ từng đợt rất đã. Bản này sọc gió max range là y con quái nhe răng ko si nhê. Def cùi đến nổi mang set 4gst 5ph 8kagi 80khp mà con soul nó tele vừa hiện ra cái chết ngắc ko kịp bơm. Mang nữ thần hộ mệnh r đó. Dmg ptd thì 100hp dl elf nó chuột phải phát lăn quay cả người lẫn boss ko lẽ dk giờ chỉ có max vit thôi à @GangterMU

longcuti thích bài này.
  5. Giờ dk chỉ đi cắm zen xách dl 7x đi săn boss còn nhanh và dễ hơn :(

BaBykool1 thích bài này.
  6. nghe bạn mô tả mà cười nãy đến h =))

ChemBao1st thích bài này.
  7. Thì chính xác là đang so sánh vs các bản trc của gamethu mà. DK ss6 phải nói là rất tuyệt vời, và tất nhiên cũng vẫn là MU rs. Bên TL DK rs hơn 600 mt cũng 400, 500 rồi vẫn phế lắm, đến giờ cũng chỉ còn đếm trên đầu ngón tay những ng gắn bó DK, VQ cũng vậy thôi, hi vọng gì point khủng sẽ khá đc nếu AD ko trả lại sức mạnh vốn có cho DK như các bản trc.

8. TL công nhận vẫn phế,nhưng qua HN thì thấy chỗ nào cũng thấy dk.

9. Sao buồn cười. Hic đang ngậm ngùi cày thêm con dl vừa săn vừa dự phòng sau dk vẫn phế này. Dk agi vit j cũng k nhằm nhò.

10. Rất hi vọng bản big up date tới đội ngũ admin sẽ lưu tâm đến vấn đề này, anh em dk thật sự rất mong mỏi @GangterMU @ViperMUHN @fantasymc

11. Chịch Xã Giaoo

Chịch Xã Giaoo Chiến Binh

DK +thế nào vậy bạn?
    Mình +dame còn bé hơn DW :(

longcuti thích bài này.
  12. thôi thì bỏ dk nuôi sum bác ơi :) sum giờ hot nhất sever cmnr

longcuti thích bài này.
  13. Dùng 2 vũ khí 1 tay giống nhau để tăng dmg. Str đủ mặc đồ max ene tăng mt vào quyền lực vk mình w2 omo mang quái điểu dmg chưa buff 200k

Chịch Xã Giaoo thích bài này.
  14. Chịch Xã Giaoo

Chịch Xã Giaoo Chiến Binh

cám ơn bạn nhé

15. Cả SV TL còn có mấy người chơi DK nhỉ :D DK bên TL mà tầm 500 MT đồ SK k4,k5 cũng ra vấn đề đấy nhưng mỗi tội đồ SK thì khó dân chơi nào theo kịp, có khi có tiền còn ko có hàng ấy chứ :D

coixuongkk thích bài này.
  16. tăng cường đâm gió

coixuongkk thích bài này.
  17. Ko cần fix combo gì cả cưỡi sói đâm gió khắc phục cũng được nhưng nó train ks nv 15 đã lồi mắt rồi. Ad fix dmg ở archero với ptd lên 1 ít cho ae dk săn boss vs pk k đc cày k xong boss chắc săn được mỗi box 3

18. socklel111

socklel111 Cư Dân

DK cứ dùng thiên ma kiếm cb là đẹp nhất. cb soul chả mất máu cũng buồn Y_Y

ChemBao1st thích bài này.
  19. ^^ mình thấy chọc gió vẫn ngon mà :D

20. sv này dk ko đc bá như các sv khác

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi