Góp ý Về combo ĐK của SS10. Mong VIP , GT, Fan vào xem xét, đánh giá

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi denbien90, 31/12/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. đấy em đã bảo là dk ở ssx này chán lắm mà. Gặp chụng nó combo quay ta loăng quăng tứ tung lên mà nó k mất tí máu nào... nó xì hơi lại là thằng bé lại về vớ đất mẹ, chuyển qua char khác chơi bao giờ rs 400lần rồi chuyển lại qua dk xem sao

2. ss nào cũng vậy thôi,point ít thì làm ăn gì. kể cả bây giờ sửa thông số giống webzen bạn có chắc lại gần đc để combo ko? Dl có ngựa,dw tele, elf bắn băng,gặp rf mà ko chơi dk máu chắc chịu đc mấy hit của nó?

3. Bạn mà biết chơi thì nó khác

KimLongQuaBoi thích bài này.
  4. point ít mà bạn pro dk thì bạn chơi kiểu gì,pk bằng cách nào? Bạn pro thì chia sẻ để ae biết tham khảo.
    Còn về cái thông số mà bạn lấy ở webzen, rs vs non rs khác nhau xa lắm. Non rs dk chỉ khoảng 10k máu là cao,còn rs hơn trăm k là qúa bình thường,đừng so sánh nó khập khiễng như vậy.

5. thôi thôi bạn ơi, mình viết ra cho người nào ủng hộ thì up lên để chơi cho nó vui vẻ, bạn chưa đủ tư cách solo dk combo với mình đâu, thật sự luôn đấy, bạn đi chỗ khác đi , mệt vãi

6. vẫn câu hỏi trên. Bạn pro dk mà point ít thì bạn combo kiểu gì? Mình chưa từng nhận là pro dk nhé. Còn nếu bạn muốn so sánh thì hãy so sánh thêm về skill gồng máu của nó xem có khác nhau ko? Non rs vs rs gồng lên có chênh lệch % ko?

Yennie thích bài này.
  7. topic này ko phải để cãi nhau , nhất là lại phải tranh luận với người ko hiểu gì về combo cả. Những thứ mình đề cập ko phải là tự ý bầy ra cho vui, mà đang đòi quyền lợi hợp lí + chính đáng cho tập thể anh em chơi DK, những thứ liên quan đã nói ở trên, bạn vui lòng kéo lên mà đọc, còn ko việc gì mình phải kể ra mình combo thế nào, rất là mất thời gian .
    Thực ra mình đã nhận ra từ lâu , nhưng băn khoăn suy nghĩ mãi mới lập cái top để đội ngũ admin xem xét lại, bạn nếu có niềm đam mê và có chút hiểu biết về DK , bạn sẽ thấy việc này hoàn toàn hợp lí. Thân gửi !

8. xem xét cái gì khi đưa ra 1 cái công thức của mu non rs?
    Bên TL và PH hồi trc nhiều người kêu ca vì damage tt của elf quá mạnh, viper trả lời mem là lấy công thức tính giống webzen.
    Đó là sai lầm dẫn đến mất cân bằng damage tt của elf vs class khác. Đừng có bê cái ct của webzen vào rồi đòi quyền lợi, nghe nó buồn cười lắm.

Last edited: 22/1/16
    coixuongkkYennie đã thích.
  9. Với tình hình này thì ko bao h DK ngóc lên được đâu bạn, chỉ có đóng vào máu như 1 thằng cùi bắp thôi, đừng hi vọng gì ở DK bản này

10. DK chọc gió kinh vđ rồi, các thánh còn đòi combo nữa ^:)^

11. DK pk hay nhất, vui nhất vì nó cả đấy, pk mà chỉ kẹp chuột +bơm máu thì chơi class nào chẳng đc. Trc thay đổi tỉ lệ str, ene thì cũng thay đổi tỉ lệ sd, giờ tăng kiểu éo nào sd nó cũng như nhau, khả năng phòng thủ cũng như nhau.Trước cb DW khóc thét giờ bị xem thường wa, ức vc.

longcuti thích bài này.
  12. Có nhiều bạn thích phá ngang, quan trọng là họ ko chơi đk và họ cảm thấy tính mạng bị đe dọa chăng :)). Mình cũng ko lấy làm lạ, mình cũng chả thèm quan tâm nhưng khi mà những class khác đã được up theo tiêu bản tương đối đầy đủ, mà con nhân vật đặc trưng cho Mu lại bị miễn giảm vô lí thì cá nhân mình phải hỏi rõ ràng, mình chỉ là 1 trong hàng trăm người chơi DK, họ có thể ko để ý , nhưng họ cần được chơi Dk 1 cách toàn diện, như thế mới là trải nghiệm mới, tiêu chí phải rõ ràng như thế, ko thể class này lên, class kia được lên nhưng ko được cấp phép. Hơn nữa phong cách combo đã bị bỏ xó khiến cho lối chơi DK bây giờ như 1 thằng dẹo, chỉ biết tăng vào máu. Rất là mất quan điểm. Mong @ViperMUHN vào nói 1 câu về trường hợp combo của DK, đợi chờ phiên bản mới cuối cùng nó chỉ thêm thất vọng

13. Mình đã nghiên cứu rất kĩ về DK và tìm thời điểm thích hợp để khiếu nại , vì nếu không đề cập, cứ để mọi thứ diễn ra thành thói quen thì Dk mãi chỉ nấp xó nhà khi tự nhiên quyền lợi của phiên bản mới bị cắt giảm ko lí do

mymanhapt thích bài này.
  14. Vote hãy trả lại công bằng cho DK, trả lại sức mạnh vốn có cho DK. Ủng hộ những ai yêu DK chiến.

BaBykool1 thích bài này.
  15. Bạn nói đúng rồi. DK khác class khác ở chỗ có combo. Còn SD thì hình như phụ thuộc tổng point với cả cấp độ, bạn cộng điểm kiểu gì thì SD chả thế ;))
    Còn bạn muốn đánh đu với DW thì chắc hơi khó. Mình RF đánh nó còn như gãi ngứa nữa là ^:)^ SV này dị vãi pk toàn thấy Elf với DW ;))

16. về bàn đến gãi ngứa hay ko gãi nó còn phụ thuộc lớn về đồ đặc, về cách chơi, nhưng chưa bàn đến vấn đề đó khi mà quyền lợi chưa được thông duyệt, điều đó mới là cái chán nản. Trong khi đồng nghiệp thì thăng chức, mình đáng lẽ được lên lương thì lại ko được kí.

KimLongQuaBoicoixuongkk đã thích.
  17. thôi đi . sống chung với lũ :(

longcutiKimSuVuong đã thích.
  18. muốn DK khủng thì chơi phải kiên trì, nó sử dụng lượng point lớn thì nó mới khủng thực sự, mới từng này RS mà các bác muốn ngon ngay, pk ầm thì DL và em Elf mà chơi
    Hoặc Tầm bây giờ Sum đang bắt đầu có chút point nên bắt đầu có vị thế.
    Nói chung đừng nôn nóng, cứ chơi đi.. rồi đâu sẽ vào đó, như tớ chơi GL này, thấy dần dần SV bỏ gần hết rồi, mà mình vẫn chơi, kệ nó, quan trọng mình mê nó thế nào, nghiên cứu nó kĩ đi, nó sẽ mạnh :)

19. 1 thanh niên mang MU non rs sang MU rs(2 MU khác hoàn toàn nhau).còn bạn nói chuẩn WZ thì sao k nói tới cái vụ MNS của DW khi + max MT đánh miss miss miss đi(ngoài vk 380 đã gia cường,combo DK,sách quỷ kiếm SUM,Bão chim DL... thì phá giáp dc MNS) đó cũng là chuẩn WZ và FPT năm xưa đó,sao k kêu.sang gamethuvn thì đã sửa
    muốn chuẩn ở MU rs thì k có đâu.k riêng gì DK mà các class khác cũng đã sửa để phù hợp với MU rs

ADKinght thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi