8 về game về cộng điểm thuộc tính

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi congato5578, 14/7/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Xem top là ra.

HighElf thích bài này.
  2. cứ ấn S lên cộng thuộc tính nó báo cần bao nhiêu hết :))

3. Mình cộng dàn trải cho đẹp :) chả khắc cái này thì khắc cái kia. Quan trọng j. Mua 1m vnd tiền ruud tha hồ sài

4. cảm ơn a e đã góp ý, mình hiểu rồi, may mà trước khii đầu tư lên hỏi a e không thì có lẽ là phí mất bao nhiêu điểm, @fantasymc anh xem cho thêm chức năng cộng lại điểm cho a e thuận tiện khi cộng điểm, ít nhiều thì cũng chưa có kinh nghiệm sẽ cộng sai

5. lv 90 - 1 con số tuy nhỏ nhưng ko nhỏ :D

6. 19 lần là đi đc 19/50 quãng đướng sắp đc 1/2 chặng đường r mà. Hihi mong như lời fan nói ạ. E cũng cố lên lv50 xem nó có vẹo gì k ạ

7. ae cũng cho t hỏi luôn cái là tăng thế này thì dame quái có tăng lên nhiều k ???.
    ví dụ như đánh quái ở map acheron .

8. Bạn nói không đúng rồi. Có ai dám nói là 400 skill là đi hết 1 nửa quãng đường để max 800 skill đâu. Lên lv thuộc tính 25 mất tầm 50k ruud để ấn đc 1 lần chữ " Tăng " trong bảng thuộc tính đấy. Tốn kém chứ đâu có dễ ăn đâu.

suaongthosaivado1 đã thích.
  9. đấy là điều mình lo sợ đấy. để lên đc cấp độ 50 ko phải dễ và ko phải ko tốn kém nếu nó cũng phế như hiện tại thỳ có phải ...... ko vẫn biết rắng đi trước sẽ thiệt thòi nhưng đừng phế quá là đc ý mà

Bảo Vy thích bài này.
  10. Chem gió thỳ chém vừa thôi bạn. Cái j mà lên lv 25 mất 500k rud mới lên đc 1 lv. Nói nhảm. Chịu khó mò lên xếp hạng mà aoi lv thuộc tính đi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi