Thắc mắc VỀ CÁC LOẠI BUFF

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi PXTHANG, 12/9/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Các pro cho em hỏi? Cái Skill ẢO THUẬT của ef học ở đâu vậy các bác? thanks

Uy VũPXTHANG đã thích.
  2. xin ý kiến về bảng skill elf cùi ạ
    [​IMG][/IMG]

PXTHANG thích bài này.
  3. [​IMG][/IMG]

PXTHANG thích bài này.
  4. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Riêng về buff thì QB, TT, Sum thì chỉ cần point 10K ( cộng 2K ene là dc rồi) master tầm 200 ko thì 300. Với DK là 45K ene là max buff, còn Elf DL thì càng nhiều point càng lợi thế, master tầm 400MT là ổn hết.

nguoidepPXTHANG đã thích.
  5. ELF thì buff ước nguyện = số point / 11 thì mình point càng nhiều càng lợi thế mình đã hiểu
    còn DL vì sao point càng nhiều càng lợi thế vậy bác ?

6. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Cái này tự test sẽ thấy hiệu quả, mình chưa có DL 130K point lên chưa dám khẳng định nhiều, mới có DL 100K point, mỗi lần rs cộng theo 1 cách thấy rõ sự thay đổi về dame.

PXTHANG thích bài này.
  7. bác cho e hỏi sao QB TT sum cần ít poi để buff thế ạ. mà mọi tộc khác e thấy toàn mấy chục k poi vào ene mới buf tốt ạ

8. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

QB vs TT chỉ cần vậy thôi bạn. Test vs nhiều point cũng vậy à

9. chỉ cần 2k ene. còn đâu cho hết vào agi à bác.

tocbacvjp thích bài này.
  10. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Vào đâu thì tuỳ bạn ơi :3

11. sau 1 năm câu trả lời các mốc point acc buff này lại phát huy tác dụng :))

Last edited: 13/3/21
  12. Mình đi Arena thấy RF nó buff dame tăng tương đương với ELF buff 10k thì phải
    Ví dụ : dame thỏ 3m , elf 10k búp 3m5 , Rf búp thêm lên 4m1 , 4m2

PXTHANGUy Vũ đã thích.
  13. buff damge của RF gớm mà

14. Dw buff tui thấy 50k ene buff khoẻ rùi mà

15. K nhầm dw cộng agi búp mns mạnh hơn cộng ene nhưng phải phân bổ cả 2 vì ene cao thì búp sẽ lâu hơn. Bup của DK cũng phụ thuộc vào tổng poin ,cứ cộng thử 10k ene vs khoảng 40k máu xem có x3 k. Bup sum thì ene cộng đc skill là đủ, tăng ene chỉ tăng thời gian búp, búp của rf vs gl dl tương tự như sum. EF búp ước nguyện phụ thuộc tổng poin, còn bup công thủ phụ thuộc ene

16. Mục trả lời phía dưới copy từ câu trả lời của "Uy Vũ" là chuẩn đó bán test rồi mà

17. bạn xem lại ý kiến của mình đi, ý kiến của uy vũ của bạn test không sai nhưng chưa đủ

18. bác nói chung chung quá, ng đọc ko làm theo đc

19. TT buff tác dụng ntn vậy bác. e xem bảng skil thấy mông lung quá.

20. Thương thủ nó có 3 loại buff cả công cả thủ, nên có trong team buff để PK nhé bác, cả Quyền Binh nữa

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi