Thông báo Về bảng Master Skill (Cách điểm cộng điểm)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 26/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. của a toàn ttd mà :D rs = nào thỳ max sk = số lần rs a ạ

2. có ai bị như e ko ạ hic khi up skill vào chỉ đc 132 là hết.

3. anh fan sem thế nào chứ em còn 4kill sao ko tang được vào cột 7. côtk 7 tăng mất có 3 kill.

4. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

_ Có một số skill cực khủng sẽ cần số point nhiều hơn mà không phụ thuộc vị trí dòng như quy tắc trên. Bạn có thể tự tính như sau :
    + Trỏ chuột vào ô cần cộng, nếu thấy điểm yêu cầu từ 1-5 point : bạn chỉ cần 1 point
    + Nếu điểm yêu cầu từ 6 point trở lên : bạn trừ đi 4 là ra số point cần thiết để tăng 1 level cho ô đó

5. những cái đơn giản dễ hiểu tn mà Fan cũng phải nhắc đi nhắc lại nhiều lần, hic hic

tiện đây Fan xem xét hộ em acc khoa@ char Ambulance bị lag mất 1 em CR +6 dù đã rs xoá đồ nhưng vào acc vẫn k thấy đâu, danh sách BH có 3 em mà trong acc chỉ có 1 em CR vs 1 em TM ms mua, Fan fix dùm em vs.

6. chắc thánh này trêu :))
    5 dòng đầu là mấy cái dòng của 400skill ss6 ý thầy giáo địa lí ạ =)))

7. Giờ biết tăng rồi :P

8. Chẳng hạn như skill x2 sát thương của soul 1 skill tốn đúng 8 point

9. nói thế này cho bác dể hiểu nhé bác có 4 point đúng không? skill bác cần cộng tốn 2 point nhưng bảng skill thì yêu cầu 5 point đúng không?thì điểm có sẳn bác phải có 5 point như thế bác mới + đc skill bác đang cần + và chỉ tốn 2 point thôi.hiện tại point dư bác chỉ có 4 point nên bác không + đc là phải rồi

gjahao thích bài này.
  10. bạn này giải thích chắc chẳng ai hiểu =)) bác FAN đã nói từ dòng 1 -5 chỉ cần 1 point, nếu bác kia có 4point mà ko cộng đc rõ ràng là lỗi, chắc bác FAN sẽ sớm bảo trì fix lỗi cơ bản thôi, mọi ng cứ để bác ấy bình tĩnh làm việc

11. Lỗi cái gì mà lỗi bác chẳng chịu tìm hiểu gì cả người ta đả tiềm hiểu chỉ cho rỏ ràng còn đòi gì nữa không tin đợi a domanhtien tést như em chỉ coi phải không cái gì củng đỗ cho lỗi mà chả chịu tìm hiểu gì

12. ko chịu đọc lại còn to mồm =)) đã đọc lại trang 1 chưa, sáng ngày tôi mối cộng lại skill ngon đấy ;)) kể cả yêu cầu 3 nhưng chỉ mất 1 thôi, bạn ấy bảo yêu cầu 5 nhưng thực chất chỉ là 2 mà có 4 skill ko cộng đc ko lỗi thì là gì =))

13. Rỏ ràng bác vẩn chưa hiểu em nói gì rồi ^^ yêu cầu 5 nhưng thực chất chỉ tốn 2 thôi là đúng hoàn toàn chính xác nhưng bác ấy chỉ còn 4 point dư thôi và bác ấy không + đc là vì skill đó yêu cầu 5 point và bác đó chỉ cần cày 1 skill nữa để đũ 5 point dư là + đc skill đó và + thực chất chỉ tốn 2 skill thôi chứ không phải tốn 5 skill cái quan trọng em nhấn mạnh là skill yêu cầu 5 point thì cần có 5 point dư để + đc nhưng thực chất + chỉ tốn 2 point đúng như fan đả nêu rỏ

14. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Tức là khi bạn cộng vào ô yêu cầu 5 point >>> bạn phải có 5 point để trình cho nó xem, chỉ xem thôi.
    Còn sau khi xem xong, nó chỉ trừ đi 1 point và tăng lên 1 level

Thanh Nghị thích bài này.
  15. OH, vậy cái lúc max 800 skill và đã cộng 795 skill chỉ còn 5 point để cộng vào dòng cuối mà nó đòi 9, thì xử lý thế nào hả bác.
    p/s: SR bạn bên trên vì mình đã to mồm :">

16. Không sao tranh luận để sôi nổi và ae hiểu nhau thôi đừng tranh luận thành tranh cải là đc r :))

17. Không sao tranh luận để sôi nổi và ae hiểu nhau thôi đừng tranh luận thành tranh cải là đc r :))

setter1309 thích bài này.
  18. :D đánh lô skill vẫn x3 ah anh em

19. cai này với mình rất đơn giải, cứ có 800skil đưa tôi cộng cho

20. khi nào mới lên đc 800 skill nhỉ ? mà 800 sk chắc đổi đc gần 20k dư ấy

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi