Thông báo Về bảng Master Skill (Cách điểm cộng điểm)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 26/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. có thấy lỗi gì đâu nhỉ...chưa học chiêu buff lấy j mà cộng :))

2. em nghĩ bác fic lại cộng skill như ss6 là ae hết kêu anh fan ak .còn quái khủng thế là ok rồi hihi .bác cho ae cộng bảng skill như ss6 thì có lẽ ae chắc cắm đầu vào săn sách thuộc tính .chắc ko có thời gian kêu ca nữa.vì dame của các chủng tộc đều phụ thuộc vào skill mà anh. vơi bác cho quái đông đông một chút và nhìu bãi cầy là ok bác ak.có sách thuộc tính chắc quái cũng bt thôi:).ak bác cho cái map săn sách ko pk đc chư ko săn mãi mới đc quyển sách lại có ông khủng khủng nhảy vào cướp thì nản

Jackie888 thích bài này.
  3. Mới cắp sách đến trường bác có tự học được không hay phải thầy cô, nhà trường hướng dẫn và giảng dạy? Bác đã biết thì im lặng cho người khác tìm hiểu. Các cụ nói: không biết thì phải mở mồm hỏi.

Không giúp member đc cái gì thì tốt nhất đừng có thọc gậy bánh xe.

4. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

1 tôi đã phát hiện dc 1 cách + của sum đến tầng thứ 4
    2 và điều ngạc nhiên đúng như anh Fan đã nói.
    3 thật thú vị.và sẽ liên tục + lại skil đr có thể khám phá cái mới cua ss8.
    Hoatranh

Jackie888 thích bài này.
  5. like bác Fan cho cái điều chỉnh mới này.
    a e hết sức bình tĩnh vì giờ mới bắt đầu chuyển giao.còn đang trong thời gian thử nghiệm và hoàn thiện.

6. Vậy là lần rs < số sk thì ko lên sk đc nữa.
    nhưng nếu trúng lô sk thì cóleen đc sk ko bác FAN

7. muốn +ô dưới thì ô trên vẫn phải đủ 10sk

8. + rồi mà dame vẫn chưa cái thiện cho lắm

9. Anh Fan yêu quý !
    Đây chỉ là vài dòng tâm sự của em thôi.

Mặc dù em chỉ là một gamer của MUHN này, em ko có trình độ quản lý một hệ thống như anh. Nhưng em cũng rất thông cảm cho tình thế của anh hiện giờ.
    Những ý kiến trái chiều chống phá tổ chức thì lúc nào cũng có, nhưng các anh em tâm huyết thật sự thì sẽ luôn đồng hành cùng anh. Bản thân em đã yêu quý MUHN từ 1.0 đến nay, cũng đã rời xa nhưng cũng lại tìm về. Có lẽ nó đã ăn sâu trong tâm trí rồi. Tình đầu có thể bỏ nhưng MUHN thì không thể ;))

Làm dâu thiên hạ quả là rất khó khăn. Chỉ mong anh và BQT toàn tâm vào đứa con của mình, luôn sáng suốt trong mọi quyết định để đứa con này luôn vững mạnh như bao nhiêu năm qua.
    Luôn ủng hộ anh Fan :D

Vì cộng đồng MUHN vững bước !

Jackie888 thích bài này.
  10. Fan cho em hỏi phòng nào non pk phòng nào pk vậy ??

vào tést mà thấy p5 cũng vẫn pk đc

Last edited by a moderator: 27/8/14
  11. bác FAN cho em hỏi ngu tí : em có mấy con toàn lv master từ từ 6x - 37x lúc vào luyện skill toàn báo bạn đã đạt cấp độ cao nhất là như nào :)

12. rs 100 lần thì dc cộng 100 skill còn skill dư vẫn còn đó nó không lên nữa và không cày dc nữa ^^, theo quy định 800skill đấy bác chiến ^^!

chienchoe thích bài này.
  13. sao m không cộng được điểm vậy nhỉ.tăng 20 điểm TCSX rồi mà ko tăng được dòng tiếp theo.mà bác Fan nói 5 dòng đầu yyê cầu 1 điểm sao e tăng dòng 3 lai yêu cầu 2 điểm là sao nhỉ

Jackie888 thích bài này.
  14. à bạn phải học skill mới + dc

Jackie888 thích bài này.
  15. đã học skill đâu mà + đc mua sách học lại đi

16. thế à ko + được vào chưởng nữa mới acc mg bỏ đi cả lũ rồi
    mà mg đang cầm 1 gậy 1 kiếm giờ bỏ kiếm xuống ko đeo được lên chỗ cũ giờ cầm 1 gậy chuối vãi :)

17. nó ko lên kinh nghiệm nếu số skill vượt quá é, bay giờ nhiều món chuyển thành 2 tay phế luôn vũ khí rồi! ^^

18. sáng e cộng từ hàng thứ 2 mất 2 điểm, dòng thứ 3 mất 3 điểm đến dòng 5 mất 5diem. giờ a fix vậy e lấy gì cộng đây :((

Jackie888 thích bài này.
  19. vẫn cầm 1 gậy 1 kiếm bt , skin ko cày thêm dc thui có bao nhiêu skin vẫn + đc bt, khà khà đame mg ttd 23k ene đame đc 200k , đồ gậy rồng+ w2.5

20. em thỳ chả có gì thắc mắc cũng thấy ss8 nó đẹp đẹp hay hay
    chỉ mong 1 điều là bác fan chỉnh sửa độ chênh lệch sức mạnh của các chủng tộc thấp thấp tý
    ví dụ như dk vs dl cày kéo vất vả hơn dw thỳ rõ ràng nó phải mạnh hơn nhưng mạnh hơn quá em chơi dw em thấy buồn lắm :(

Jackie888 thích bài này.
  21. bác cộg cái mô gì mà ko cải thiện dame soul e đang dame 30k + skill dame lên 60 mấy k đấy

em rs 120 lần và + đc 185 skill mà bác

ae soul để ý là skill x2 sát thương 1 skill tốn 8 point nhé

Last edited by a moderator: 27/8/14
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi