Thắc mắc Về Bán đồ chợ ảo

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Ducthuysan, 29/11/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Các bác làm ơn cho hỏi!
    Tôi có cái sw3 luck 7%lbpt 28 op
    Khi em bán cái sw3 trên chợ ảo,xem lại món đồ trên chợ thì không thấy món đồ đó là luck là sao ?
    Ai biết cách khắc phục chỉ giùm!

abinh thích bài này.
  2. giờ tôi rút đồ lại cũng mất luôn dòng luck, cái này admin có trách nhiệm sửa cho game không các bác ơi em hoang mang quá.

Bác nào biết cách Tag người có trách nhiệm như thế nào thì giúp mình với!

3. @fantasymc Mong anh bớt chút Thời gian xem xét và sửa lỗi cho em ạ.
    acc Hathuysan wing em đang nhét trong hòm đồ ạ, thời gian bị mất tầm 19h ngày 29-11-2017

4. dạo này lắm lỗi kỳ lạ nhỉ, TM bh thì tụt máu, đồ bán thì mất luck

5. lỗi này admin có sửa cho không hả bác, mất luck thì mất giá quá huhu

6. kiểu này có khi phải chup lại toàn bộ ảnh những món đồ bảo hiểm để khiếu nại với với chính quyền khi xảy ra mấy sự cố này mất....

7. Chụp ảnh cũng không ổn, vì bác có 2 cái thì sao. Admin kiểm tra thời gian trước lúc bị mất là được mà. Và cái wing này mình cũng từng cầm đồ bác vodoi rồi, lúc đó vẫn còn lúc. Hnay xịt lô định bán đi mai phục thù, bán xong xem đồ thì mất luck, rút về cũng ko thấy luck đâu :(

8. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

wing DK hôm nọ cắm đấy ah

9. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

nhưng mà fan trả lời

mrdoan189 thích bài này.
  10. đúng là wing hôm nọ cắm, chiều nay xịt lô mình mới bán để mai trả thù, treo lên xem lại thì mất luck, thu đồ về cũng mất. mong @gamemuvp giúp em với

11. nghĩa là Anh Fan không khắc phục lỗi cho em hả anh?, em phải chịu lỗi game và không đc sửa chữa ạ?

12. Thật Sự Nếu Anh Fan Không kiểm tra và nói 1 câu như thế thì quá thiếu trách nhiệm :( . Tuy rằng với Anh Fan nó chả là gì nhưng với tôi nó là 1 món đồ có giá trị, và đây là lỗi hệ thống thì anh Fan phải có trách nhiệm sửa lỗi đó chứ.

Còn nhìn nhầm làm sao được, từ lúc mua trên chợ ảo, và dùng, và đi cầm cố, đến hnay treo chợ ảo thì mất dòng luck.

Cũng Thấy nản.

13. up.cho chủ thớt nhanh hồi được dòng lux.

Ducthuysan thích bài này.
  14. Uhm. Chủ top bình tĩnh
    Nên pM bằng Telegram nữa vì các bác ấy dạo này còn mải thêm món Bitcoin :))

Ducthuysan thích bài này.
  15. đã hỳ hục tải và làm theo hướng dẫn.

Hy vọng sẽ được giải quyết bác ạ :(

16. xao game giờ lạ vậy đây là trường hợp đầu tiên mình thấy như vậy và bạn cũng là người duy nhất bị như vậy phải ko nhỷ

17. Tôi cũng chịu, trong phần gửi admin hộ trợ có đoạn " nếu em nói sai admin tịch thu luôn wing "

Mình chắc chắn mà, bác vodoi cũng biết vì vài hôm trước mình có cầm cố wing đó :(. Mình mới chơi lại, đồ đạc chả có gì mới hôm nọ mua bạc bác vodoi mua cái wing này, chỉ sợ admin không kiểm tra và tra và fixx lỗi chứ kiểm tra là ra luôn. vì mình chả giao dịch gì nhiều, và có 1 cái wing duy nhất.

abinh thích bài này.
  18. ko biết bạn có nhớ sai ko nhừn up cho bạn được giả quyết

19. Sặc mình có mỗi 1 cái wing nhớ sai làm sao đc " bác nói giống anh Fan vãi :("
    Nhớ sai chịu tịch thu luôn wing mà

20. úp cho thớt

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi