về AnhTu007

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi duchieuk54, 10/3/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ai biết hay gặp nhân vật tên là AnhTu007 thì phát biểu ý kiến cái!
    ông này trong game chơi sạch nhở! galaxy ở x2 chăng? =))

Last edited: 10/3/10
  2. phải nói la chó rách x2 p20 Mus4 . DL 840 ăn Ko Nổi DL 590 ===> vác Sói đi xịt + chuyên Cắn Trộm . mồm sủa To + bôc phét thì vô đối

3. sac ku em minh bi len ti vi kia hoho chuoi the...

4. Nó ở bên 1.0 wa,hồi bên 1.0 hình như nó chơi Char khoviyeu :-"

Còn chơi bời thế nào thì chịu :|

Kiếm con sói xịt lại chết mịe nó đi :-*

5. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

thằng này thì khỏi phải nói , một con chó hèn hạ , nhục hơn 1 con súc vật , thương cho bố mẹ nó , mạng nặng đẻ đau mà lại sinh ra 1 con súc sinh bị cả sever chửi nhục hơn con chó

6. Chuẩn khỏi chỉnh. *** DL cũng tạm gọi là khủng, chuyên đi cắn vào đít, đốn mạt còn xịt sói mấy con MG đeo W2 + 5k vit... tôi gặp, tôi dập đầu vào bãi *** cho nó mở mày mở mặt ra nhìn Pro là thế nào/

7. về để anh chấn chỉnh lại nó chứ thế này thì chít mất thui. còn đâu ai thù oán với nó vào game nhé mang ra đây thì cũng bằng nó đấy....mọi chuyện chém gió ở trong game cấm mang nhau ra diễn đàn ....

8. Galabuon

Galabuon Cư Dân

ac......Cái gì cũng Galaxy là sao thế.=))...Mình nghỉ roài bạn ạ...Gala la tội nhân thiên cổ chăng? hay là nữ hào kiệt nhỉ ??? @};- [ Chàng là gió thiếp là bụi ..Gió bay đến thiên sơn bụi cũng bay đến thiên sơn.] Các bạn cứ bem ng thoải mái đi rồi đổ hết lên dầu gala là đc,mình nhận cho ko các bạn bị chúng nó truy sát đấy..Gala giờ chỉ là dĩ vãng....ai muốn nghịch pm mình.mình hỏi mượn acc cho...Thôi ngũ đây..pp..

9. galaxy cũng đáng iu đấy chứ ;) ;;)

10. 999KonZin

999KonZin Guest

Galaxy nó làm cho cả x1 thằng nào cũng trần chuồng cày lv. nhìn cả sv toàn thằng sexxy **`

11. banban

banban Guest

hoho.*** con dog đấy hôm đua G mình tử tế nhường bãi cho đua vậy mà ngay ngày hôm sau nó mang sói ra đầu K3 sịt mình,Nhưng ta còn cao tay hơn ta cởi trần mang sói xịt lại.Nó cũng bắt trước cởi đồ nhưng mà DL cởi đồ thì cứ ra là nằm =)) làm người phải thật nhẫn tâm :))

12. bo Tu007

xin cảm ơn các nhà hảo tâm. các chú không được nóng. tâm phải tĩnh.chơi game là để vui,đánh nhau không ăn đươc anh,thì cũng không nên chửi bới om xom trẻ con nó cười cho.các chú thử hỏi admin xem sinh ra con sói để làm gì.nếu các chú là pro thì củng phải biết sử dụng hết các chức năng của nó chứ.anh có cắn chộm thằng nào đâu mà các chú cứ chém.chú nào thích thì cứ bơi vào mà húp anh chiêu hết...chứ đừng có cái kiểu không ăn đươc thì chửi láo thế là không tốt là 1 thằng hèn thế thôi nhé.
    Nam nhi đại trượng phu nói là làm.....!

13. ku em van chuong kinh the

14. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

nó gọi việc chui rúc như 1 con chó là giải trí , bị cả sever chửi là giải trí , bị săn như 1 con chó là giải trí , sống nhục như mày thì chết mẹ đi cho xong

15. banban

banban Guest

chuẩn men!là dog đối với nó là 1 niềm vui lớn

16. [Vip]Tu0jDayThj

[Vip]Tu0jDayThj <font color=DarkOrchid>_†hi€u Gi/-\ ßuØ^`И_</font>

cac bac chui nhau hay qua ! Tiep tuc di ^^!

17. sau mấy ngày được anh em khuyen nhủ, xem ra bệnh tình của AnhTu007 đã thuyên giảm, ít ra cũng biết liêm sỉ là gì rồi, nay anh em đỡ đi 1 chút bận tâm. hề. ok close topic :D

Last edited: 12/3/10
  18. các chú noi người phải nghĩ lai mình đi . đau xót cho những ông bố bà mẹ đẻ ra những thằng con tàn tật ,ngu học nhu các chú .chú nào thích vào game mà chơi anh,...

19. Ông AnhTu007 chơi sạch như bãi rác trung tâm =)) ! Toàn cắn trộm 8-}

20. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

thêm con con dog này nữa anh em cẩn thận, niềm vui của những con dog này là lủi lủi , trui rúc rồi đớp đít người khác , và mang sói đi xịt , cắn càn là sở trường của chúng

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi