Update bảng đấu Event Người đứng đầu chủng tộc !

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Scorpion, 7/6/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. TopGamer

TopGamer <font color=blue><b>٩(•̮̮̃•̃)۶๖ۣۜGamer๖ۣۜOnline™</

tên nv MG của ông bạn là gì thế :-"

2. Tên nhân vật tớ là MGSieuHang gà ý mà chỉ tham gia cho vui thôi chứ chẳng dám mơ cao

3. TopGamer

ồ thế ak mình chuyên chơi DK nhưng hết slot đánh lập MG kiếm slot để giải trí là cách đây 4 năm chơi Mu HN có chơi MG có chút exp nhưng giờ quên sạch gặp cậu chắc là die ;)) mà cậu có w3 không vậy có w3 là vào tớ đứng cho cậu đánh đó hehe =))

Last edited: 7/6/11
  4. Bgio muhn mói có cái này

5. Chưa đấu chưa biết mèo nào cắn mỉu nào đâu tớ PK gà lắm mới mua lại ACC này chơi được vài ngày thôi

6. TopGamer

ồ thế hả thế hẹn gặp bạn vào ngày 16 sô lô và chao đổi thêm kiến thức về các Pk của MG nhoa ^^!@@

7. rất vui khi dk đón tiếp ông anh
    em cầm acc thy đấu mà cố lên nhé anh

8. Bảng xếp hạng hót nhỉ

9. Anh thuấn cói lại cho emteen nhân vật nhé
    ef cảu em là TraThuGT chứ ko phải ThaThuGT đâu đến khí đấy lại nhầm lẫn chết
    3. ThaThuGT & MyKunYeu

10. kaka. GT có làm zi` đâu mà phải tha thứ. buồn cười quá. lại có 1 cái tên để vào G huynhDe kaka :))

11. Thua ngay 14 thi ngay 14 dc add reset luôn khong hay phai rết lai the???neu thua nga`y 14 thi phai reset luon ah

12. Hơ hơ toàn khủng không à

13. Scorpion

Scorpion <font color=green><b>-= Phong Thần MU Bá Vương =-<

Các bạn nên rs ngày 14/6 , rồi để đó , để sau đó nhận 32K Point , lv 400 và 40 MasterSkill !

14. 0985656646

0985656646 Guest

đúng là event vui thôi mà ai nhường cũng được mà

15. Những nv thi đấu mà rs 1 lần thì có dc add nv3 trong mấy ngỳ hôm áy ko anh nhỉ .hay là phải tự làm .để em còn biết lối .ko lại ko đeo dc w3 .nv em chưa rs lần nào mà :D

16. Gặp phongthan thì chết rồi, hu hu. Quả này muốn win chắc phải hối lộ rồi=))

17. Scorpion

Scorpion <font color=green><b>-= Phong Thần MU Bá Vương =-<

Một số thông tin cho những anh em chưa hiểu :

1. Các bạn chưa biết mình nên rs vào ngày nào , và ngày nao được nhân Point rs ?
    _ Đối với những anh em thi đấu vào ngày 14/6 , rs trước 6h sáng ngày 14/6 sau đó sẽ nhận 32K Point , lv 400 và 40 điêmt master Skill , tốt nhất là rs vip ! Nếu ngày 14 các bạn thua trận thì lại rs bình thường như những ngày bình thường . Còn các bạn thắng trận không cần rs , có thể cày thêm điểm master cho mình chờ vòng trong chiến đấu tiếp , muốn cộng lại point buộc phải sử dụng vật dụng tẩy Point . Lần rs của các bạn được đảm bảo cho đến sau ngày 20/6 ( Ngày thi đấu cuối cùng của giải đấu )
    _ Đối với anh em trong bảng đấu ngày 16/6 , ngày 14 và 15 vẫn rs bình thường , ngày 16 rs trước 6h sáng ngày 16/6 sau đó sẽ được nhận 32K Point , lv 400 và 40 điêmt master Skill , tốt nhất là rs vip ! Nếu ngày 16 các bạn thua trận thì lại rs bình thường như những ngày bình thường . Còn các bạn thắng trận không cần rs , có thể cày thêm điểm master cho mình chờ vòng trong chiến đấu tiếp , muốn cộng lại point buộc phải sử dụng vật dụng tẩy Point . Lần rs của các bạn được đảm bảo cho đến sau ngày 20/6 ( Ngày thi đấu cuối cùng của giải đấu )
    _ Bất cứ ai cố tình gian lận để tăng số Point rs lên hơn 32K Point , hoặc lợi dụng kiếm thêm 1 lần rs sẽ phải nhận hình phạt nghiêm khắc .
    Với tiêu chí vui là chình nên anh em hãy chơi cho thật sảng khoái , lành mạnh ...

18. Thế là những người đấu vào ngày 15 thì ngày 14rs bt hả anh? nếu k có điều kiện rs VIP thì sao a ???

19. đành ngậm ngùi úp cho các Pro vì chua có Acc +_+

20. - Tôi là ngường cầm acc ProNew gặp LoveQuynh, tôi là 1 người vô danh ko tên tuổi trên SV BV thấy có giải Evenl cũng tham giai cho sôi động.
    LoveQuynh có sét DV + 15 thì chắc là mình thua chác 100% LoveQuynh có cho cơ hội thư tài ko mặc sét DV +15 ko tôi chỉ co sét HT WS 2 ta có thẻ thi đấu = đồ WS ko ? nếu ko thì cung ko sao vị quy định ai có đồ nào dùng đồ đấy mà cũng chỉ là thi đấu để giao lưu với ae BV.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi