Ước chi MU bi giờ quay về như thời 1.0 hay thời kỳ đâu SS4 nhể!

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Thanh Nghị, 23/10/13.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Nhớ cái map vip khi mà các DL pro hack spet chạy hì hục
    Mình thì lập ngay acc cùi + hack đi nhặt lông + chaos để luyện đồ full
    Kết quả cũng khá là khả quan với 5 cái ass ful + 2 bộ flm + trí tôn full và nhiều món gần full khác
    Cũng khá là pro nhặt rác. Tính sơ sơ 1 ngày đc 5 cái kr hồi đó thôi :))

Miss

Thanh Nghị thích bài này.
  2. Đâu còn những hình ảnh tranh nhau đi BC với DV :) Các BC đều kín từ 1 đến 7. Ngày xưa đông vui bao nhiêu giờ thấy chán bấy nhiêu :)
    p/s: có ai còn nhớ MU Việt Nam khôn @@ Hồi đấy cày mãi mới lên được 50lv để dùng được lệnh move =))

3. Thanh Nghị

Thanh Nghị ★ღAlway Smilesღ★

^_^ Trí nhớ tốt nhỉ !

4. Thanh Nghị

Pro tranh thủ cao tay :))

5. Mình chỉ nhớ hồi trước có Tóp sát thủ và tóp anh hùng

6. Box Kundun5 chỉ có con ở tarkan 0.MG 80 lần của em hack speed 10 giay giết dc quái.những lần đi Hỗn Nguyên Lâu.quái giết sạch rồi,còn mấy thằng trong võ đài không giết nhau được,bảo Move về lorencia đi,tí out ra chia box.hehe.nó out thật và mình nhặt dc gần full box kundun 5.nghĩ cũng hay.hack speed 1 phát 2,3 phút giết sạch quái.
    Hồi đó đi train LV chủ yếu đủ LV là Move Kalima 7.đánh bãi Tôm nhặt lúc dc 2 tỷ về gửi ngân hàng rồi quay ra train LV tiếp.có lúc nhặt dc đồ Ex luck ngon.để +0 cầm hoành tráng!

7. ChucDung

ChucDung Hiệp Sĩ

toi ngay ay cu cam F vao hoa' trau 1 phat la die ko ai biet mat mui dau hahah

- - - - - - - - - -

mia' ong nay pro the ngay nhat dc 5kr co a.giau nghe vai~

8. Nhẫn hóa Trâu tăng 5000 sát thương(hình như quy ra là 15000 poin) nhưng khi hack chỉ dùng cho F vì speed chậm.
    nếu ko hack thì dùng đc mọi chủng tộc.

9. boy

boy

Mình còn nhớ ngày trước MU 4.6 ở lorencia có map gần hòm đồ đợt đấy có con dk rs gần 300 hack 10800 speed lên thành 12k bị treo máy vì bem với con dk ChuotNhoc hơn 500 lần :))

10. [​IMG]
    gọi là góp vui.đang treo viên này trên shop :D
    nhóm đồ :D
    các đồ khác.vào ngọc đâm gió :D

11. Thanh Nghị

Trước còn giữ lại mấy quyển E'Vil +9 vừa cho vừa dùng hết nên chả còn hàng để khoe ^_^ !

12. Thanh Nghị

Up lên tý cho nó hottttt @@

13. Mình thích nhất là cho hack speed gear , chay ra chạy vào ko thấy người đâu đã chết cổng loren và davias , di BC thì Soul chơi decay ks Q hjhj 1 đặc thù hay thế của MUHN bao nhiêu năm mà admin bỏ qua
    Chơi MUHN bao nhiêu năm mà cứ thích luẩn quẩn ở x5 :)) cày cả chục acc toàn DK , DL và Soul chơi x5 vui cực ^^

- - - - - - - - - -

Ta còn mấy quyển evil + đâm gió +9 ,vé BC + DV +0 ... bh thành đồ cấp 3 để ngắm , xài thử rồi ko có đc hjc hjc

14. Ai biết cho mình hỏi map chao h là máp nào nhỉ

15. có phải map rớt nhiều Chaos ko ^^ sv 10 thấy 1 dw bán full hòm chaos ko biết train ở đâu +_+

16. Thanh Nghị

Cái này mới hazzxz... Khoảng tháng 7 năm ngoái chơi lại.. cày cục nhặt rác đc ít Chaos xong về loẻncia sv 1 để đổi đồ mà chả thấy ai! Còn thấy toàn nhân vật treo shop cắm máy. Gọi "Như Hò Đò" mà éo thấy trả lờ. Mái mới biết là nó đang cắm P.O! Còn ko biết treo đồ lên CH như thế nào, xem đồ nó giao nên thì phải bấm hay thao tác ra làm sao... Đúng là gà @@
    Mấy cái kiểu này ngày trc làm gì có đâu, đã mang đồ về sv 1 làm gì có kiểu cắm máy để đấy @@

17. không phải máp đấy cái máp ở loẻncia đi vào cơ

18. Ngày trước là cứ phải Alt + 1 chạy rao quanh chợ như rao bánh mỳ nóng ròn ý :)) Xong đứa nào mua đổi bán trác gì thì chạy theo như đuổi cướp , có khi ko đuổi dc vì nó hack chạy nhanh quá =)) =)) =)) May là tui qua FPT chơi nên học hỏi đc kn bán shop treo ^^ nên ko bỡ ngỡ :)
    Giờ mỗi tháng cày 3 con 8x + nv3 cho vui là đc rồi , để time còn kiếm tiền đi du hí :))

19. Thanh Nghị

Alt +1 đã đành, ức chế nhất là mấy thằng rao bán rẻ xong nó hack Speed chạy lung tung, làm đuổi theo hết hơi..!
    Cuối cùng mới biết là nó trêu :(

20. viplad

viplad Hiệp Sĩ

Tự sướng lại ký ức.......

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi