Thông báo Tuyệt chiêu Quẩy Rồng

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 4/5/16.

?

Theo bạn có nên hủy bỏ tuyệt chiêu quẩy rồng hay không ?

Poll closed 7/5/16.
  1. Có, nên bỏ

27.4%
  2. Không nên

72.6%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Bác @fantasymc nên xem xét :
    Thứ nhất : mọi chủng tộc đều có bus.
    Riêng mg ko có bus gì cả.mà giật sét ko ks dc các chủng tộc kia và quẩy rồng cũng ko ks dc các chủng tộc.
    Thử hỏi có ai còn chơi mg nữa.và mg sẽ đi về đâu.
    Fan nên cho quẩy rồng yếu hơn đi để mg có thể giật sét ks dc quẩy rồng.

2. sakura88

sakura88 Hiệp Sĩ

a fan gio du tien mua lau dai roi nen muon ae nghi game MUHN day, du sao cung like khong bo~ skil rong

3. giagia

giagia Cư Dân

theo tôi bỏ hay fix đều ko công bằng. Tôi gắn bó với Soul từ 97, trải qua bao thăng trầm...damg luôn bé nhất trong các chủng tộc, max 65k ene damg cũng chỉ 500k...đến khi MG có skil bão ánh sáng, chủng MG chốt hết K3, suol lại cực nhọc đi đánh các map khác...MG nó đứng giật bão điện trong BC soul còn đứng đấy làm gì....Skil mới cứ tung ra, ai thích dùng chưởng nào thì đó là sở thích..có skil dùng ở các map hẹp thì cũng phải có skil ở các map rộng.Bỏ đc cái SP của bão điện tôi thấy hợp lý, ks quái còn phải dựa vào các chỉ số khác như: khả năng tấn công (agi cao thì phải lợi thế hơn), tốc độ tấn công (2 nhân vật như nhau chỉ khác là đeo cái găng có tăng speed cao thì ra chưởng sẽ lợi thế hơn), rồi tấn công xuất sắc....v..v.v Soul giờ mới đc mở mày mở mặt tí mà đã định phế nó rồi tội thật

4. Theo em thì cho yếu đi. Như bản ss8 là ổn rồi. Còn nếu bỏ thì không còn là skill huyền thoại của Soul nữa. Vào Dv mà không có rồng thì cũng khổ.

5. Nếu bác bỏ quẩy rồng thì suol ks = sk nào thay thế vậy ?

6. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Đúng là 1 kiểu đóng góp rất Magic :)).

7. ss8 chỗ nào cũng có BAS ngự trị, bây giờ mới có mấy hôm quẩy rồng thôi mà đã kêu lên rồi. lòng ích kỉ đó chăng

Em Về Đi thích bài này.
  8. Bác bỏ skill rồng cua ae suoll thì bác cũng bỏ luôn chim ma cua Dl ? Hít gió của Dk và LQ của QB và cac chủng tộc khác nũa ! Chử bac bỏ skill rông của ae suoll thử hỏi ae suoll sẽ đi về dâu

yadhannaSbabyhs1102 đã thích.
  9. Tôi chơi muhn từ những năm đầu.
    Đã cai nhiều lần nhưng k thể từ bỏ.
    MU không có triệu tập linh hồn thì k phải MU nữa.
    Soul sẽ lấy gì để train.
    Dame của TTLH cũng bình thường mà. Đâu có quá lớn đâu.
    Hiện đã có skill gì khác để soul train đc toàn màn hình đâu. Skill vĩnh viễn chứ k phải đi thuê nhé.
    Thay đổi để phát triển là tốt, chứ thay đổi để cộng đồng MUHN ngày càng vắng bóng thì k nên.
    Thân

10. tự nhiên vấn đề train bị đảo lộn quá nhiều. nhiều tính năng tới mức ng chơi phải ngồi vào game quá nhiều
    còn các thanh niên rảnh thì cũng đc lợi quá nhiều. thế mà ko fan ko giữ cách train như ss8 thì tôi thấy nhiều ng bỏ game là đúng

CapDomos, BoCuaBeBonEm Về Đi đã thích.
  11. theo mình thì bỏ hết các trưởng đi độc đấm không cho dị(*

12. Skill Quẩy rồng theo ý kiến riêng mình KO ĐƯỢC BỎ , Chỉ có thể làm yếu đi !
    Kể mà a fan @fantasymc lục lại 1 trong 3 bản MU 1.0 ss4 và ss6 . Đặt mặc định 1 trong 3 bản này cho ae chơi có lẽ dân số trong game ngày một tăng lên =))
    Đâu phải cái gì mới mẽ cũng hay ho đâu
    Có những thứ nét đẹp và đẵng cấp của nó là mãi mãi !!!

quynhmnls thích bài này.
  13. không nên bỏ, vì nó là đặc trung của game này rồi, nhất là với ai yêu chủng soul.
    thây vì bỏ chưởng rồng thì Fan có thể thay đổi hiệu ứng của chưởng rồng cho đỡ đen màn hình là được mà. hoặc làm riêng mục bật tắt hiệu ứng skill quẩy rồng cho ai không thích nhìn.

MrTuanTung2016 thích bài này.
  14. thánh cho nghỉ luôn đi cũng được ae người ta bỏ tiền ra chơi đầu tư cave bây giờ mg thì làm gì, lại định bớt cả sức mạnh của triệu tập linh hồn trưởng thì sáng tạo ra toàn trưởng để pk. không cày thì đi đánh nhau với ai thế thánh pan trẻ hay sao vậy mà cứ thích ae đi đánh nhau ah . thời ngoại năm muốn đánh nhau thì cũng phải có nông dân nhé(*

Em Về Đi thích bài này.
  15. Nếu bác fix được soul múa gậy ra ít đi 1 2 con giun thì tốt. Mật độ dame sẽ ít đi và màn hình nó đỡ đen như. . . Như vậy cũng giải quyết được phần nào vấn đề. Bỏ đi thì không phải là game huyền thoại đi vào lịch sử nữa.

16. 0987683344

0987683344 Chiến Binh

cái hay của soul là quẩy rồng bỏ đi thì chán. chưa có cơ hội vào game k biết ss11 ntn :D

17. MU này người chơi chủ yếu để hoài niệm 1 thời oanh liệt, Fan càng cố gắng thay đổi nó, người ta càng nhanh chán vì nó sẽ chẳng khác mấy các game bây giờ. Có những hình ảnh, những hoạt động gắn liền với kỉ niệm đa số chúng ta. Mong Fan thay đổi nhưng ko làm mất chất MU. Nhiều người thích nó vì nó đơn giản dễ chơi.

Em Về Đirenlynguyet đã thích.
  18. vãi thánh vẫn muôn ít ah có nhìn thấy các bãi bãi bây giờ toàn mấy tem đứng ko người chiếm mất mmà hình chứ trưởng càng đen càng vui

19. cai len bo la khac chung toc va ring pen socket thi hop ly hon.

dnsvonline thích bài này.
  20. mày
    nói như là thánh cái loại mày tao đã biết là cái loại lười lao động ưa a rua lịnh bợ rồi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi