Thông báo Tuyệt chiêu Quẩy Rồng

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 4/5/16.

?

Theo bạn có nên hủy bỏ tuyệt chiêu quẩy rồng hay không ?

Poll closed 7/5/16.
  1. Có, nên bỏ

27.4%
  2. Không nên

72.6%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. trước đây đi bãi não cũng thấy bão ánh sáng sáng choang, giật sét đùng đùng nhưng có thấy Fan nói gì đâu, sao giờ phân biệt soul của chúng tôi

yadhannaS thích bài này.
  2. ae yêu soul đâu nên tiếng đi chứ Soul mà bỏ chưởng rồng thì nhọ lắm có dánh mưa băng tuyết cũng không = eff bắn 3 tên . Đang muốn làm sao cho nó đen kịt như ngày xưa nó mới ảo ^^

3. Chán lắm cậu ah. Thôi để ae game thủ lên tiếng. Ko lại bảo này bảo nọ. Mất công bằng

haihangEm Về Đi đã thích.
  4. Có 1 cách rất hay là anh Fan chuyển rồng đen thành con rồng trắng là sáng sủa lên ngay. Còn theo em nên giữ nguyên các skill của các chủng tộc, thêm thì thêm chứ đừng bớt @fantasymc

haihangshanghai đã thích.
  5. Cho sang rồng đỏ đi cho oách.:))
    @fantasymc vào like cho cu e này với. Thằng này nhiều lúc khôn phết. :))

haihangEm Về Đi đã thích.
  6. Chết cười với cmt của bác...quay sang nhìn quả avatar thì cười k kịp nhặt răng hơn nữa và không thể k like cho bác. Về phần Fan cảm thấy mấy acc top DL với DK đủ kinh phí để duy trì đc cái game của mình thì cứ thoải mái xóa hết các chủng tộc đi ( lý do thì như bác trên đề cập), rồi sau này để DL và DK dìu dắt nhau mà train lv rs

haihang, Em Về Đishanghai đã thích.
  7. thay vào đó là giảm sức mạnh của quẩy rồng, cho sum đánh bão đỏ, Mg giật sét như ss8 là đẹp bác ak :D

8. Thế còn gì là đặc trưng riêng mỗi chủng tộc nữa hả b :))

9. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Vãi cả lẩu băc này thừa nước đục thả câu vãi :D

10. Tuổi gì mà đòi làm anh vậy?

shanghai thích bài này.
  11. Cái ý về kinh tế tôi ko tiện nói ra nhưng cậu nói ra mất rồi:D
    Cậu có biết tại sao mg giật bas chói mắt thế mà ko bị fix.
    Lượng đồ ae sắm cho mg gấp mấy chục lần soul. Có khi còn nhiều hơn cả dk vs dl. Mỗi người đều sở hữu từ 2 đến 3 acc mg. Ngay như bản thân tôi cũng có 3 acc mg gần như đủ đồ. Nên bas vẫn đc giữ lại đó bác.

Như các coment khác.

Không nên o bế 1 cách thái quá các chủng tộc thái quá. Nên chú trọng đến chất lượng game rồi mới đến kinh tế.

Em Về ĐiCapDomos đã thích.
  12. ông biết đa số ý kiến như nào rồi đấy

shanghai thích bài này.
  13. toàn những ý tuởng trên trời và những coment cười rụng răng. nhưng ngẫm lại thấy cũng có lí mặc dù răng rụng gần hết rồi
    nhưng chắc tham khảo thêm 1 vài game khác. vì bây giờ vào muhn bỗng k thấy hào hứng nữa.

bxtrieux5 thích bài này.
  14. Ko bỏ
    Cứ để sou ntn là đc, thấy ổn. Vì mg cũng có quẩy rồng, ai quẩy nhanh thì ks

15. Người anh em lâu không gặp game thay đổi nhiều lắm chán dần

16. Quay rồng mà bỏ đi thì fan hỏi ý kiến webenzen chưa.

ngocquan14CapDomos đã thích.
  17. Co phai thích bỏ hoặc làm suy yếu là đc đâu.
    SS10 đang rối rắm cả lên giờ lại thấy top này nữa.
    Thao nào acc suol đua nhau thành lý

18. Tôi bỏ MUHN khá lâu, nên những nhận xét sau đây là chủ quan từ khi quay lại ở cuối ss8, về ý kiến của anh do đây là topic có hẳn phần vote nên tôi xin góp ý :
    1.Anh nói : " tôi ghé qua các bãi VIP thấy thực sự ức chế vì màn hình đen kịt, không nhìn thấy gì". Nếu chỉ là anh thấy ức chế thì không nên bỏ vì khó chịu hay ức chế thì phải do người chơi họ kêu, trong server thì tôi chưa thấy gamer nào kêu khó chịu vì điều này. Thêm nữa nếu như cá nhân tôi nhận xét thì bass của MG, ngũ tiễn với nỏ của Elf (ss8) và ma chim của DL mới là khó chịu, lúc ấy tại sao không fix. Thậm chí ngũ tiễn của nỏ quỷ ss8 rất lag cho quẩy rồng của suol mà đó là skill chính để train ngay cả khi ấy dame Evil của suol thì có gì đáng nói.
    2.Về ý này : "Tôi mong muốn bỏ hẳn tuyệt chiêu này đi, để anh em có cơ hội khám phá và sử dụng các skill khác đẹp đẽ hơn, mới mẻ hơn".
    Tôi cho rằng nếu quả thực skill mới đẹp đẽ hơn và có hiệu quả tốt thì không cần phải bỏ quẩy rồng tự khắc người chơi cũng sẽ tìm đến với skill mới thôi anh.
    3.Về mặt cảm tính thì tôi cho là vẫn cứ giữ quẩy rồng không nên bỏ, nó là skill huyền thoại của các loại phiên bản MU trên thế giới mà tôi có thể biết.
    Anh có thể fix giảm cũng được, mặc dù tôi không hề thích điều này 1 chút nào bởi tôi là người chơi Suol.

19. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Mình bỏ cái Võ lâm sau 10 năm chơi cũng vì nó quá nát mất hết cái mà đáng lẽ nó phải giữ như skill :)) đồ đạc, 5 hành. Hy vọng quay lại chơi MUHN ko phải là tránh Vỏ Dưa gặp Vỏ Bưởi :)).

ngocquan14Powerlifter đã thích.
  20. e đọc 2 lần cươi k nhặt dk mồm bác nói có lý thật ^^

shanghai thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi