Thông báo Tuyệt chiêu Quẩy Rồng

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 4/5/16.

?

Theo bạn có nên hủy bỏ tuyệt chiêu quẩy rồng hay không ?

Poll closed 7/5/16.
  1. Có, nên bỏ

27.4%
  2. Không nên

72.6%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tốt nhất là k nên bỏ bác fan ạ. vì nếu như vậy thì thiệt thòi cho soul quá. còn về các ss trước thì đa số soul chỉ làm bao cát. lần này mơi đc lên làm cave mà :3

2. mình thấy mấy hum nên SS11 có cảm giác như ngày xưa
    còn về skill mới . bác Fan bán ở shop loren xem ai cũng mua mà học, đây đào ngọc đổi, mới có mấy ngày đào mỏi cả tay chưa học được

3. Tôi nói thật với fan là nếu fan bỏ skill quẩy rồng hoặc fix nó thì fan nên xóa luôn chủng tộc soul này đi. Để ae đỡ phải đầu tư nhiều.
    Đừng có o bế quá 1 vài chủng tộc để mất đi cái hay của muhn. Mỗi 1 phiên bản đều có cái hay của nó. Mỗi 1 chủng đều có lợi thế riêng. Chủng này pk dc thì ắt sẽ train kém , chủng dame to thì ắt sẽ thủ yếu.
    @fantasymc

Last edited: 4/5/16
  4. yadhannaS

yadhannaS Niềm Tin

Khi MG không dùng BAS thì màn hình đen là phải nhưng trong cái Đen đấy có bóng của DK, của DL, của QB, sắp tới là Thương thủ nữa chứ cái đen kịt kia nó không phải chi lo cho mỗi bản thân soul hay MG đâu. vậy Evil Spirit nó không chỉ riêng của chủng soul nữa mà nó là 1 phần của MU rồi.

CapDomos thích bài này.
  5. Soul có mỗi chưởng rồng để cắm, kéo bây giờ bỏ thì dùng mưa băng để chạy auto làm cave nhặt rác ak

6. ủng hộ bỏ skill quẩy rồng đi, bỏ luôn bão ánh sáng của MG để các chủng tộc dùng các skill khác auto cho đẹp và hay

7. Thế vào DV dùng chưởng gì ĐẠI CA , hay cho 3 con elf keo 1 con Suol or Mg, Còn chưởng nào rộng và xa hơn quẩy rồng ngoài Tấn công liên hoàn của Elf ko

8. Sự thật là quá sốc với cái cách nghĩ của fan. Không hiểu fan nghe ai mà lại đề xuất ý kiến hết sức vớ vẩn như vậy

ngocquan14, cun230910thuylinh07 đã thích.
  9. lại 1 bạn óc chó

10. theo em quẩy rồng là kill huyền thoại của suol ko nên bỏ a fan ah
    có bỏ quẩy rồng thì chỉ bỏ của mg thôi a ah và nên tăng thêm dame cho kill này nữa suol từ trước tới giờ thiệt thòi quá rồi a nên ưu ái cho em nó chút đi

11. đúng vậy kịch liệt phản đối nếu vậy thì xoá luôn 2 chủng tộc MG và soul đi

haihang thích bài này.
  12. Hết sức vớ vẩn, riêng cái skill này mà bị xóa thì tôi đảm bảo muhn này giảm đi 50% sức hút người chơi.

thuylinh07Em Về Đi đã thích.
  13. đây là topic thảo luận tham khảo ý kiến mọi người, cậu ăn nói hẳn hoi 1 tí không mọi người lại nghĩ bạn là...
    xem bản thân là thế nào rồi hẵng nói người khác

14. Không lên bỏ sk này giờ vào game đã thấy chán roiif không như ss8 mà thôi fan bỏ luon đi thay vào mấy trưởng của game khác kiemthe volam cho nó đẹp mắt song ae kéo nhau bán ac

15. Thế mới bảo fan fixx lại mg và sum rõ là toàn chưởng đặc trưng mỗi phái bh lại phế mất bass và bão lửa

16. Đau đầu thật .ss11 này thực sự không dành cho MU cầy quốc rồi

17. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Đang định mùng 10 lĩnh lương nạp luôn 10 củ để lấy Sói Hoàng Kim mà đọc xong bài của Fantasy tai em cứ ù ù. Thôi để xem diễn biến tiếp theo thế nào, gặp mấy a e mới quen ở MUHN mình cứ tấm tắc khen anh Minh cường fantasy giỏi thật mới giữ dc cái MUHN từ 2003 cho đến ngày hôm nay từ cái thời mình còn lên nhà anh ấy ở Nguyễn Khang để chơi mạng Lan.... h thấy abcxyz quá :D :)) pending and waiting

yadhannaS, shanghailovegirltb đã thích.
  18. Bác Fan @fantasymc không cần bận tâm nhiều các class bác ợ.Cái vấn đề đầu tiên theo tôi là bác làm sao game chạy thật mượt,cấu hình giảm tối đa,giao diện thật đẹp,các lỗi về lag,giật,sai unikey,...
    Còn các class thực ra các memb chưa khám phá hết được trong ngày 1,ngày 2,thấy thua thằng bạn cái là kêu ầm trời đất lên,chả hiểu gì....

Tiểu Quyết thích bài này.
  19. bỏ rồng chắc e phải dùng Cột lửa auto với Bùng nổ năng lượng mà cắm thôi
    mà cái Skill bùng nổ năng lượng ấy nó nhanh quá, quái vả 3 phát ms ra đc 1 skill, đánh rộng thật nhưng còn chả bằng các skill khác.
    đc mỗi cái skill đẹp ;))

20. nói thật với bác suol có còn gì đâu mà bác fix nữa. quẩy rồng có mạnh cũng chỉ cave thôi pk dc ai đâu.

21. Inter

Inter <font color=yellow>Thần Tài</font>

Webzen chắc cũng ko ngờ đến ý kiến táo bạo này của a Fan:D. E thì ko chơi soul nữa. Cũng gét vì đi dv phải xin pt mấy a soul..Nhưng mong a Fan đừng làm nó suy yếu đến phế... hoặc bỏ. Nó đậm chất mu online lắm a ah.

Hoặc ko bác đổi cho dk nó quay rồng, soul nó xoay gậy cũng đc.>:).. Chứ đừng bỏ đi những ki ức của ae tâm huyết với mu bao nhiêu năm trời....[-X
    Bác điều chỉnh nó như ss8 là ok. Quả thật bác đang để nó dame to quá

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi