Thông báo Tuyệt chiêu Quẩy Rồng

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 4/5/16.

?

Theo bạn có nên hủy bỏ tuyệt chiêu quẩy rồng hay không ?

Poll closed 7/5/16.
  1. Có, nên bỏ

27.4%
  2. Không nên

72.6%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tranh thủ bán hết tài sản nhanh còn kịp =))

2. chắc ông fan đang say rượu

moon1994 thích bài này.
  3. đây thanh lý đây mua ko giá = 70% giá thị trường thôi :D

4. quẩy rồng mầu đen dịu mắt trong khi nhiều skil chói loá hại mắt gamer. 1 phiếu phản đối bỏ hoặc làm yếu skil này :)

yadhannaS thích bài này.
  5. Anh mở lại SP là lại bình thường ngay mà ;))

6. nếu làm nó suy yếu thì tốt nhất là Fan bỏ luôn chủng Soul đi thay = chủng tộc khác

7. bác làm thế thì chán đời rồi bác Fan ơi.. em nghĩ là cú để im vẫn hay hơn ^^

8. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Bác fan ko nên can thiệp vào game sâu quá, hãy để người chơi tự lựa chọn cách chơi của mình.

9. nhiều cái cũng ko hiểu được trong đầu lão fan nghĩ gì có cái gì nữa

Em Về Đi thích bài này.
  10. Admin sẽ sớm cho ra skill mới mang tên: Quẩy Phượng, Quay Gậy, Quay Tay thay cho Quẩy Rồng :))

11. tôi k chơi mg vs sou nhưng tôi nghĩ không lên bỏ.dù sao skill này có từ thời 9.7 tới tận bây giờ nó cũng là hoài niệm để con người ta nhớ tới cái ngày xưa chứ.lorencia 1 thời là thành phố,là quảng trường đông vui nhộn nhịp thế fan đã bỏ rồi,giờ đến quẩy rồng fan cũng bỏ nốt thì bọn e (những người thích kỷ niệm xưa) sẽ thất vọng lắm :(

12. Quang Trí

Quang Trí MrCuBap

phải đến 10 ngày mới vào diễn đàn nghe nói lên ss11 nó kinh khủng lắm, vào thấy fan giỗ bảo bỏ sk rồng k biết là thật hay đang say nên hoa mắt đây.

Đế Thích Thiên thích bài này.
  13. 1 Mem yêu soul . cũng như em yêu em nó từ thời 9.7

14. ^^ Chắc Fan bi anh em ý kiến qua nhiều ở vấn để nâng cấp phiên bản và các bất cập nhập phiên bản mới nên mới nghĩ ra kế "Ve Sầu thoát xác" này để anh em tấp chung vào đây ít ý kiến đến các vâns đề đang tồn tại.

15. đó là 1 truyền thống của mu nếu bỏ theo tôi bỏ luôn cả mu mỗi nv có 1 lợi thế rồng dể đanh quái nếu bỏ rồng fan cho quái tụm lại 1 chỗ như các mu lậu đi. tất cả các nv dù thế nào cũng vẫn phải dựa vào trưởng rồng và bão điện để kay cuốc.theo tôi không nên bỏ

16. bác fan nhiều ý tưởng vl :))

17. yadhannaS

yadhannaS Niềm Tin

Không đồng ý.
    Fan nên xem xét lại, bỏ chưởng rồng đi thì soul train bằng gì đây? trong khi bãi traint thì rộng, quái thì tản mát. Chưởng rồng không chỉ nuôi sống soul mà cũng gánh gồng các chủng tộc khác, chưởng rồng nó như là hình ảnh gắn liền với chủng tộc soul rồi.
    Trong tất cả các thú vui, săn bắn, PK đối kháng, ks kinh nghiệm qua mấy phiên bản gần đây soul đều yếu thế chỉ có mỗi cái quay tay đều đặn mà bỏ đi chắc soul sẽ không còn là soul nữa. Kính mong fan không bỏ skill này.
    P/s: Mong toàn thể anh em gamethu hãy lên tiếng giúp anh em soul giữ được skill huyền thoại này. Xin cảm ơn!

18. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Rất ủng hộ sự thay đổi vd từ ss8 lên ss11 nhưng có những cái thấy fan đang can thiệp sâu quá vào game. Mới chơi lại dc hơn 1 tháng lúc nào cũng hừng hực khí thế thậm chí còn dở hơi biết bơi đi chuộc 1 cái acc mà biết thửa là giá trị nó ko đến mức tiền mình bỏ ra nhưng chỉ vì muốn lấy lại cái tên nhân vật từ thời 9.7 mà cũng vui vẻ nạp bạc chuộc acc. Tuy nhiên cảm thấy hơi hụt và mất hứng nói chung thấy buồn khi đọc dc topic này của Admin @fantasymc mặc dù mình cũng ko chơi soul hay MG và cũng chẳng biết là sau này skill Evil spirit có yếu hoặc mất đi ko nhưng thấy hơi oải.

Đang nghĩ không biết mình đúng hay sai khi quay lại chơi MUHN sau 10 năm. Bác fantasy hãy để người chơi được lựa chọn nhũng gì họ thích.

Sau.ThienThuyadhannaS đã thích.
  19. AI CÒN THUỐC CHO FAN XIN VÀI VIÊN. EM NÓI THẬT E KO TÁN THÀNH Ý KIẾN NÀY ĐÂU. E CHƠI SUOL VÀ SKILL QUẨY RÔNGF LÀ SKILL TRIATN NGON NHẤT. MẤY CÁI SKILL MỚI HẠN DÙNG 3 NGÀY. ANH CHO SKILL MỚI HẠN DÙNG VĨNH VIỄN ĐI RỒI TÍNH

bxtrieux5lovegirltb đã thích.
  20. Đọc cái topic này mà tôi không tin vào mắt mình được nữa, không biết là ad đang đùa hay đang giỡn hay đang muốn giết chết game mang tên Huyền thoại này?
    Tôi không có dịp tham gia trọn tất cả các season mà ad cập nhật nhưng ít ra trong kí ức của tôi về cái lần đầu chơi game này là SOUL CÓ SKILL QUẨY RỒNG. Ad đòi bỏ thì chẳng khác nào chặt đi cánh tay của Soul? Rồi Soul train bằng gì? Ad muốn kích cầu gamer dùng chưởng mới, nhưng ad cũng nên nhớ gamer cũng nhiều thành phần và đa phần là ng đi làm, buổi sáng đã đi làm rồi chiều tối về onl nói chuyện, pk cùng bạn bè mới thấy giải trí chứ còn phải còng lưng ngồi "đào đào bổ bổ" lấy ruby mà mua sách dùng 3 ngày s? (chưa kể vào còn bị pk, phải đào lại từ đầu => Chơi game giải trí chứ làm về mệt còn rước cái bực vào người)
    Còn ad bảo " Vào map quẩy rồng đen kịt", ad phải suy nghĩ thử nguyên do sâu xa là ở đâu? Đầu update, ad fix quẩy rồng quá bá, MG dùng BAS ks k đc 1 tý nào thì đương nhiên là phải chuyển sang quẩy rồng luôn, chứ có mà k dùng thì ngta bảo ..ngu. Mà như thế nhà nhà, ng ng quẩy thì bảo k đen cũng lạ
    .Tôi nghĩ bây giờ phần lớn ae chơi char MG cũng đã có chung tư tưởng k cần sp nữa để công bằng, thì cái Ad cần fix là fix lại BAS để có thể ks 50/50 cần bằng với quẩy rồng. Như vậy, chỗ có sét chỗ có rồng, ad khỏi lo phần đen kịt nữa nhé, mà ae cũng chẳng phải lo bán đổ bán tháo cái char mình từng gắn bó để chạy theo xu hướng.
    Không phải có ý dọa gì ad và đối với ad có thể là "Vắng mợ chợ vẫn đông" nhưng chợ mà k bán hàng tốt và đa dạng thì chợ vẫn phải dẹp nhé!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi