Thông báo Tuyệt chiêu Quẩy Rồng

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 4/5/16.

?

Theo bạn có nên hủy bỏ tuyệt chiêu quẩy rồng hay không ?

Poll closed 7/5/16.
  1. Có, nên bỏ

27.4%
  2. Không nên

72.6%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. fan nên để chưởng rồng chứ bỏ thì suol đánh quái rộng làm sao dc có nên chăng giảm số lượng rồng ra thui

haihang thích bài này.
  2. yadhannaS

yadhannaS Niềm Tin

TCH dùng PK thôi chứ traint sao được hả Bạn, mà skill mua chỉ được 3 ngày bằng Ruby, mà đào Ruby thì cả cụm có 2 lần đào vào khoảng 9 -11 giờ sáng và 9 -11giờ tối. 9 giờ sáng hầu như anh em đều đi làm, còn 9 giờ tối thì ôi thôi vì Hà Nội có quá nhiều anh tài và các đại ca nên việc khai thác gần như không đến lượt nhân vật hạng trung (vì mới lôi được cái cuốc ra đã úp mặt xuống đất rồi) chứ chưa nói hạng tân thủ. Soul max ene, max agi, 15k vit mà về làng liên tục, sau này khi anh em biết đến giá trị của Ruby thì việc khai thác còn khó nữa. nên việc dùng skill mới cũng không dễ dàng gì :D

CapDomos, Em Về Đihaihang đã thích.
  3. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Kể cả cho 1 skill khác mạnh hơn chưa chắc anh em đã xài nếu phải bảo lựa chọn 1 là evil spirit và skill khác :)). Suy cho cùng cái MUHN này tồn tại cho đến ngày hôm nay vì sau 13 năm nơ vẫn giữ được những món đồ full, những skill như xoay kiếm, quẩy rồng v.v chứ không phải là cốt truyện game hay hoặc đồ socket mới blabla gì đó. VN hay có câu " phát triển kết hợp nhưng vẫn phải đậm đà bản sắc dân tộc ". Xã hội phát triển nhưng thế éo nào bây h người ta vẫn thích ngồi hàng xén, cafe vỉa hè vì nó cũng giơng MUHN thôi chơi vì 1 thói quen và ít nhiều giữ đc bản sắc vốn có của game.
    Nói thẳng ra nếu thích đồ hoạ đẹp, skill mới trong thời buổi game hiện nay thì ko đến lượt MUHN dc game thủ chọn. Game gì toàn cắm chuột với reset ấy thế mà MUHN nó tồn tại 13 năm cũng chỉ vì cái cắm chuột và reset đấy :D

ngocquan14, yadhannaSvinhnq đã thích.
  4. @fantasymc , @Thiên Thanh Hi ,@saivado1 ,@gamemuvp .
    Mod nào đóng hộ tôi cái topic này với.
    Thực sự là ae đã góp ý rất nhiều, và qua những góp ý đó thì đã rút ra đc kết luận rồi.
    Ae giờ miễn bình luận thêm. Tránh để những coment làm loãng topic ra.

yadhannaSEm Về Đi đã thích.
  5. theo e thấy nên làm nó suy yếu đi.di đâu cung thấy quẩy rồng cứ đen xì man hình nhìn chán.để tránh tinh trạng lạm dụng skill rồng.nhất trí

6. làm suy yếu thôi, bỏ cũng hơi tiếc, lấy j bug zen =))

7. Kịch liệt phản đối. Đến cả anh em chủng tộc khác còn ko muốn soul mất chưởng rồng nữa là

8. saivado1

saivado1 SuperMan

Quyền quyết định không thuộc về các admin khác và các mod, chỉ duy nhất thuộc về admin fantasymc, tuy nhiên tất cả thành viên đều có thể tác động lớn đến quyết định của admin fantasymc các bạn nhé.

Bởi vậy, các bạn bình tĩnh và hãy nhiệt tình đưa ra các lý do tại sao cần "bỏ hoặc làm suy yếu" với "không bỏ", thay vì phản bác mãnh liệt dễ bị bỏ sót lý lẽ để admin fantasymc có thể lắng nghe cảm nhận, thu thập ý kiến...

Về cá nhân tôi, tôi cũng phản đối vấn đề "bỏ trưởng rồng", bởi trưởng nó vừa thể hiện nét đặc trưng ăn sâu lịch sử theo cùng năm tháng và một skill chủ lực cày kéo của soul.
    SS11 có khá nhiều tuyệt chiêu mới và đẹp thật, admin đang muốn chúng ta trải nghiệm.
    Vì vậy, có lẽ thay vì bỏ đi thì có thể làm suy yếu trưởng rồng, đồng thời cho các tuyệt chiêu mới được sử dụng linh hoạt nhanh hơn, thoải mái hơn và mạnh lên => kick thích member chơi soul sử dụng.
    Tôi sẽ ý kiến thảo luận với admin fantasy về vấn đề này!

Các bạn hãy bình tĩnh nhé!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi