Thông báo Tuyệt chiêu Quẩy Rồng

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 4/5/16.

?

Theo bạn có nên hủy bỏ tuyệt chiêu quẩy rồng hay không ?

Poll closed 7/5/16.
  1. Có, nên bỏ

27.4%
  2. Không nên

72.6%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Bác bỏ rông của ae suol dể cho ae suol lam diễn viên múa côt cho cac chị em sum ?ef và thuong thủ thưởng thưc ak ?trải qua bao phiên bản lên s11 ae suol moi mở mày mơ mặt dược chút mà bác đòi phế rông của ae suoll

2. sol mà không có chưởng rồng thì ,,,, . theo em để nguyên . mấy khi sol được làm hà bá ((

3. theo em ko nên bỏ anh ak, cái gì nên bổ xung làm cho game hay hơn thì mình thêm vào, mỗi người có 1 cách chơi riêng và cảm nhận riêng. anh nên tiếp thu nhiều ý kiến hơn khi lên s11. chắc chắn sẽ có rất nhiều ý kến hay. ( nếu anh thấy nó đen quá, mình có thể giảm số lượng con rồng đi, hoạc là thay đổi màu sắc.).
    em có ý kiến ngoài 1 chút đó là: anh nên ngừng cho đổi pen/ring soket tấn công, thay vào đó là cho vào săn nhện để kiếm, như vậy AE sẽ có hứng chơi game hơn. và quí trọng món đồ mà mình kiếm được, chứ mua dc thì người có tiền mới mua dc, vì cái giá ko phải nhỏ. ( làm cho nó giống thời 2003 1 chút tự kiếm đồ mà chơi)

4. bó tay , bó cả chân luôn , @fantasymc em xin lỗi anh trước xin đưng giận nhé , anh bỏ chuởng rồng đi , tốt nhất anh xoá hộ em 2 chủng tộc MG va SOU đi , MG giật sét bị phế rồi , còn trưởng rồng thì bo? coi như MG ko ai chơi , chủng tộc Sau có chưởng rồng bị bỏ thì dùng gì đánh quái đây
    tốt nhất anh bỏ mỗi chủng tộc 1 chương cho cân bằng hộ em đi, DK bỏ xoay kiếm , Sum bỏ bão điện , QB bỏ Vô ảnh quyền , Elp thì bỏ ngũ tiễn +liên hoàn tiễn ......

5. săn
    nhện mà kiếm thì bon khủng giàu lại càng giàu, khủng

6. Hi ko phải fan say đâu mà đây là hình thức fan kiếm xzen đấy.
    Quẩy rồng là nét cổ kính của mu nói chung và muhn nói riêng, fan nói bỏ đi thì khác gì mình đang đập đi 1 con phố cổ, 1 kiến trúc hơn chục năm văn hoá.
    Fan có thể fix chưởng rồng & bão ánh sáng theo agi, ene. Ông nào cao thì ăn quái tốt hơn. Tránh đc tình trạng nhà nhà người người quẩy rồng màn hình sẽ bớt đen đi khi 1 suol đánh rồng đen màn hình thì sẽ có 1 mg đánh bas sẽ sáng lên

Em Về Đi thích bài này.
  7. nhưng tỉ lệ để ra dc cái món đồ như vậy đâu phải dễ hihi,

8. Nói thật mình cũng chơi sou rồi đối với sou quay rồng và buf mns là hai cái cốt lõi của sou
    Quay rồng thuộc hệ điêu luyện so với Mg,train rộng cày kéo khá tốt
    Mns buf pk hoặc cave buf quá tốt
    Nếu thiếu 1trong 2 thì có lẽ bỏ luôn chủng tộc sou di
    P/S nếu Dk bị bỏ đi sk gồng máu thì sao nhỉ :)

9. Bỏ mất quẩy rồng sau này soul train kiểu gì nhỉ?

10. Mình tưởng SS 11 DW chơi triệu chiến hồn rồi chứ ai thèm dùng cái evil spirit này làm gì nhỉ

11. làm thế này thì thà bỏ còn hơn , cái gì là truyền thống thì phải để chứ

12. Theo e cứ làm như bản ss8,bác fic cho chiêu bão điện của mg ks đc chiêu quẩy rồng là màn hình lại sáng như trước ngay ấy mà,còn đến khu nào rộng hay đi devil vẫn cần quẩy rồng chứ bỏ là k lên.và vận dụng sp như trước rất là hay a fan

13. Ông là fan là người liên kết game.
    Là người đứng đầu tổ chức
    Suy nghĩ của ông quá chín chắn để đưa cái quyết định này đấy
    Bỏ chưởng rồng hay đấy.
    Bản s11 còn chưa dâu vào đâu còn định ra thêm ý kiến thật bất ngờ.

14. @fantasymc

Chả thuyết phục được mình là tại sao lại bỏ thế mạnh của người ta. Quản lý giống kiểu VN gớm, không quản được thì cấm bỏ. Tạo ra một xã hội chênh lệch.

Cá nhân em, cày soul từ trước tới giờ, toàn phải lựa bãi cùi/ rất cùi đứng (vì bị ELF/ DL/MG/SUM/DK giành bãi hết rồi, ks thì không nổi). Khi hết bãi, mon men chơi phòng thường, thì bị rỉa Thần Mã hoặc về vườn đứng vì bị DK. Có đêm bị soicodon hay gì đó PK tới 3 lần, có cho cắm chuột đâu, một đêm thức giấc 3 lần check thì toàn bị DK. Bực/ Ức không tả nổi.

Tặng thêm cho bác tấm hình Top trên bảng xếp hang ngày 5/5/2016, bác nhìn xem có bao nhiêu Soul?
    - 20 người top, thì chỉ có 1 soul đứng kế thứ "20".
    - 40 người top, thì soul xin ké 2 slot kế cuối.
    - 50 người top, thì soul lê lết được thêm 3 slot chót bảng nữa.

Không hỗ trợ thì thôi, còn ưu ái cho các tộc khác nữa. Nhiều khi cứ như con rơi.

Regards,
    Mantis

Các file đính kèm:

Kích thước:
      68.7 KB
      Đọc:
      217
    Bảo Vy thích bài này.
  15. Fix no yeu hon bas cua mg nhu bản sa8 ý bác chứ k mg giật bas thua rồng buồn buồn mg yếu chỉ cave giờ k dc làm ca ve nữa ai choi mg

16. Đã gọi là lên bãi vip thì đâu có kịp nhìn thấy quái, theo tiêu trí kẻ đứng xem người khác thì chỉ xuất hiện rồng khi có quái (hiển thị đánh quái), fan lại bảo lên bãi víp nhìn rồng đen kịt
    Tới đây hiểu luôn rằng cả nhà mình đã bị fantasymc troll cả anh em to nhỏ già trẻ rồi, 1 cách nâng tầm em nó lên hay 1 cách nói khác để gây scandal hạ em nó xưống dứoi bùn, hay nói khác đi nổ để có âm thanh, để có tiếng vang...
    Hài từ những cái bầu chọn 1/3 đồng ý hủy bỏ mà cmt lại 100% ko hủy. :)), vậy cái 1/3 kia ko dám nên tiếng chọn cho vui vẻ...
    Fan giờ nhiều bài thật. :P

muhn.ss10Chuagame đã thích.
  17. Cmt là gì là mấy thằng nói mà *** làm theo gì mình nói. Sợ thì im.

18. Được bao nhiêu cmt đồng ý bỏ đâu lí luận chả sai bắt bẻ dùng từ thiếu lịch sự làm gì bạn nnười ta đánh giá cho

19. Giờ đánh giá cũng chẳng làm gì
    Quan trọng gì.
    Ông nghĩ tôi vào đây xàm kiếm mấy đồng xzen chắc.
    Người chơi kêu như nào. Từ game tới diễn đàn

20. Vấn đề xzen tự bạn nói ra nhé
    Ý của ngươi ta nói co nhiu nhương vote đồng ý nhưng không thấy ai cmt đồng ý bỏ chưởng rồng mấy
    Bạn không phải trong số đó thì kệ đi
    Vấn đề chính là thảo luận về vấn đề fan nêu ra nói chung từ hôm up s11 trong game thì it mà diễn đàn cứ loạn cả lên
    Thật kinh khủng

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi