Thông báo Tuyệt chiêu Quẩy Rồng

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 4/5/16.

?

Theo bạn có nên hủy bỏ tuyệt chiêu quẩy rồng hay không ?

Poll closed 7/5/16.
  1. Có, nên bỏ

27.4%
  2. Không nên

72.6%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Chiêu Evil Spirit (dân gian hay gọi là chưởng rồng) là 1 skill làm mưa làm gió suốt từ bản 0.97 cho đến nay.
    Mặc dù lên đến SS11, có rất nhiều skill khác đẹp hơn nhưng đáng tiếc lại bị bỏ quên chỉ vì skill chưởng rồng này, tôi ghé qua các bãi VIP thấy thực sự ức chế vì màn hình đen kịt, không nhìn thấy gì.

Tôi mong muốn bỏ hẳn tuyệt chiêu này đi, để anh em có cơ hội khám phá và sử dụng các skill khác đẹp đẽ hơn, mới mẻ hơn.
    Rất mong anh em cho ý kiến, rằng việc bỏ hẳn skill Evil Spirit này sẽ gây ảnh hưởng gì ? có nên bỏ hay không ?

2. mở bát phát skill này gắn bó với anh em rất lâu rồi mong fan đừng bỏ

3. bỏ chưởng rồng thì MG dùng giật sét còn suold dùng chưởng gì để ks lại MG nữa nhỉ :D

4. skill này là một trong những skill kinh điển của cả MU rồi. Giống như DK quay kiếm và DL ném xích vậy. Bỏ nó đi MU mất chất lắm.
    Góp ý anh chỉ nên fix lại skill ấy cho đỡ bá 1 tí là đc rồi ai lại bỏ hẳn đi thế

yadhannaS, Mèo Con yêuBianconeri đã thích.
  5. bỏ đi anh.chứ mãi 1 thứ cũng nhàm chán.

6. Nếu bỏ thì phải cho ae rs lại skill miễn phí. Vì người ta tốn point master cộng vào skill quẩy rồng rồi.
    Tốt nhất ko nên bỏ, nó là 1 kí ức đẹp của nhiều người. Bỏ thì họ cũng chán vì ko còn thấy những kỉ niệm thơ ấu nữa

7. Em Like bác ko phải ý kiến của bác hay mà vì bác quá cao tay để trị mấy thành phần lười phấn đấu, thấy khó là nản, ko tự biết vươn lên.

8. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Bỏ hoặc làm nó suy yếu,ko thể cạnh tranh đc với các skill khác

9. nếu như DV được vui nhộn đông đúc như trước thử hỏi mọi ngươi sẽ dùng chưởng gì để thay thế chương rồng?

bxtrieux5 thích bài này.
  10. 1 like. Người ta nhắc đến soul là phải biết quẩy rồng. Giống như dk có quay kiếm và elf có liên hoàn vậy. Nó thuộc hàng skill lâu đời nhất MU rồi

yadhannaS thích bài này.
  11. cái này anh cho về như ss8 sẽ hợp lý hơn

12. bỏ skill quẩy rồng thì dùng skill nào thay thế đc chứ bác fan

yadhannaS thích bài này.
  13. thế theo bác suol ko quẩy rồng thì train bằng skill gì :)) thằng mg thì có bas , skill mới bão thiên thạch thì 3 ngày

yadhannaS thích bài này.
  14. Nếu bỏ thì sou lấy gì để đánh quái khi map rộng nhỉ bác,chả có nhẽ sử dụng vòng tròn lửa mà vòng tròn lửa thì có vẻ ko ổn vì nó cũng hẹp

yadhannaS thích bài này.
  15. suol ko có ngoáy rồng thì còn gì là suol, nếu fix thì xin fan cho anh em suol được đổi chủng tộc giữ lại sk, point vc miễn phí, thân ái và ... quyết thắng.

16. ko lên a ạ skill này đã trở thành huyền thoại rồi , bỏ đi mất cả chất MUHN .em thây thế này hay mà nhìn giống bản 97 nhà nhà quẩy rồng

BoCuaBeBon thích bài này.
  17. Theo em được buêts thì soul là tộc phụ thuộc nhất vào skill rồng
    Nếu bỏ đi thì chỉ sử dụng các skill như Mưa sao băng, Mưa băng tuyết, Mưa độc tố... Hay a Fan cho thên skill để train?

18. :) trong BOOd soul ttd làm xe chính để train , hỏi nhiu point nó kiu 41k point mà dame quẩy rồng chạm mốc 350k dame :) ngon hơn mg bas :))

19. Bác Fan chắc trêu ^^
    Nhà nhà lại nhảy gangnam style như sum hết đấy bác ấy. Quẩy rồng là 1 phần của lịch sử Muhn bác biết rõ mà ^^

yadhannaSpiazozip đã thích.
  20. Fan fix skill thì nên cho ae soul, MG cộng lại master nhé. Như thế mới hợp lí. Vì 1 skill ai cũng cộng max 20 mà bị fan phế đi thì cần đc cộng lại free

TruongSo thích bài này.
  21. Bỏ quẩy rồng đi soul từ nay tha hồ train bằng MSB. :)

22. mình hay lang thang webzen thấy có cái MU Lengen mới ra hôm 21-4 chỉ có 4 class mà rồng đẹp vãi luôn quẩy rồng là biểu tượng rồi fan mà bỏ đi mất đi cái chất của mu

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi