Tuyển tiền trạm viên GamethuVN

Thảo luận trong 'Hoạt Động Tình Nguyện' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 13/9/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. đang thất nghiệp muốn đi lắm nhưng phải gặt xong giúp mama đã, chờ em anh nhé! :)

Thiên Thanh Hi thích bài này.
  2. Bác Fan dạo này lại máu lên núi nhỉ , em ms bỏ núi về quê , cv bận quá ko thì em xin 1 llos đi cho nnó ok em ở vs ng thái mường 5 năm cũng biết tí tiếng thái lỡ có bị chửi là biết ngay , ( 1 khi đi , nhớ mang quà , bánh hoặc kẹo , hay hoa quả , vào nhà ng dân tộc thái , mường gì gì vv và vv , có tí quà là ng ta quý lắm , )
    2: tối có ngủ lại ở bản , xyz vv và vv nhớ xin phép đàng hoàng , nhà ko có hirl đẹp or còn nhỏ càng tóit , vvì ng lạ xin ngủ nhờ , ng ta gọi là ngủ thăm nhà , như mình hay gọi là chơi nhà đấy , girl nó mà kết nó mời thầy mo bỏ bùa thì scmd là đi lùi nhặt bã mĩa joawcj vác baloo lên núi ở , hay trưa nắng lang thang dạo phố )
    3: đi rừng nhớ mang theo cụ nam châm , vs con dạo nhọn sắc , , học ccó thuóc chữa rắn cắn mang theo
    đề nghị a e nào hay tò mò thì nên ở nhà , , ở rừng có 1 loại rắn rất độc nhìn như con trăn ko khác tí nào , và hung vãi chưởng , thím nào lại tưoqngr chăn đến bắt thì scmd , ecàng tốt , , lỡ rắn cắn còn kíu đđược ,

Thiên Thanh Hi thích bài này.
  3. Mình rất vui khi thấy anh em gamethuvn đăng ký khá đông.
    Hôm trước mình ngồi với anh Hi, anh cũng bảo mình nhưng do chưa đi bao h, công việc thì đang xin còn chưa biết lịch làm việc ntn. Mình còn nghĩ sẽ rất khó và ít hy vọng để tuyển. Hôm nay em và @ThienDe cũng định đăng ký tham gia nếu ko có ai ( vì chưa xác định đc tính chất lâu dài, còn phải phụ thuộc vào vấn đề xin việc). Hôm nay thấy mọi người tham gia nhiệt tình mình cũng rất vui. hy vọng tương lai xin đc việc cũng sẽ sắp xếp đc để tham gia với mọi người. hiện tại mình sẽ cố gắng tham gia các hoạt động của nhóm ở địa bàn gần. Chúc ae thu đc kết quả tốt trong lần đầu ra quân nhé

4. HI xem sét duyệt sớm để anh em chuẩn bị. nếu là hà giang thì em về thăm người yêu cũ 1 thể ^^^

Thanh Nghị thích bài này.
  5. Chúc cả nhà đạt hiệu quả cao trong các chuyến đi vì Cộng đồng như thế nầy !

6. muốn đi mà chỉ có xe tay ga :((

7. không có khu vực tây nguyên nhỉ. mình ở tận SG hay đi phượt tây nguyên nên rất thuộc địa bàn :)

8. anh tùng ở AnThông phải ko cậu...

9. mới có 4 người đăng ký ko ai đi nữa à

10. Mr.Nôbita

Mr.Nôbita ☆Cho đi là còn mãi☆

mình không có xe + đang nộp hồ sơ xin việc nên cứ theo các sự kiện được thì theo.. còn việc tiền trạm nhường cho các bạn vậy

11. sao giờ này mới nộp hồ sơ xin việc

12. Mr.Nôbita

tớ mới tốt nghiệp.. dc 1 tháng,, giờ mới đi làm hồ sơ đi làm..

13. giờ này mà vẫn lượn lờ ở đây à. mà sao ít anh em đăng ký nhỉ

14. Có 2 tùng
    1/ tùng lò gạch tại vị xuyên làm Mn thằng đó ở cty tân sơn hà (đi con xe lexus 570 màu đen)
    2/ tùng hoàng bách chủ mỏ chì kẽm trong tùng bá cũng thuộc huyện vị xuyên
    3/ bên an thông thì chỉ có tùng phụ trách điều xe cho vận tải tri hưng
    Không biết bạn chơi với tùng nào

Last edited: 19/9/14
  15. 2 ông tùng đầu thì có nghe đến tên thôi ,ông tùng thứ 3 thì to biết và gặp mấy lần
    còn to chơi than vs 1 ông tùng làm trưởng ca trực trong An thông.. trước đi làm ở An Thông gần 1 năm mà. hix.. mà sao cậu biết mấy lão này vậy..

16. mình thì cũng rất thích đi vì đk nhà xa không xuất phát từ HN được đành chịu
    đường trường đi thì cũng không giỏi bằng ai nhưg chắc cũng không ai giỏi bằng mình
    ae thành phố SƠN LA không ai đăng kí đi a?
    ADM thử lên sơn la đi thử vùng sâu vùng xa coi đường vào nhiều trường khó hơn hình ADM chụp nhiều!

17. Mr.Nôbita

đăng ký đi tiền trạm thì cần phải có thời gian đủ để đi. mà số lượng không quan trọng. cần chất lượng tham gia thôi

18. sắp xếp thời gian là được mà. đâu có cần cứ phải là ở HN
    VD sáng ngày 26 đi vào thời gian 4h00 thì đúng 4h bạn có mặt là ok hết.
    theo mình đi với cơ quan đợt trước là tối hôm trước họp phân chia công việc và top đi với nhau . đồ đạc cầm đi và hôm sau tới trước 15p để chuẩn bị lên đường

19. ối vui thế! tiếc là em không có xe! không em cũng đăng ký 1 slot đi cùng các bác rồi

20. À cũng có vài việc liên quan thôi. Ku tùng an thông ít tuổi đầu 8x thôi thằng đó ngoan. Thế chắc biết cả bọn thằng quỳnh chuyên xử lý luật cho xe tải

21. chưa biết có được sét duyệt không nhưng chính thức hôm nay xe đã được bảo trì hoàn tất.
    vừa hãng đã gọi về báo xe anh được bảo trì lại toàn bộ thành công- đã có thêm bộ lót lốp trong. đi ko sợ bị loại sắt nhỏ găm vào bánh

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi