Bang hội Tuyển mem vào Guild Hưng Yên

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi TigerSmall, 25/5/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. TigerSmall

TigerSmall Hiệp Sĩ

Nếu có hơi dài, xin mọi người hãy dành chút thời gian đọc giúp mình nha. Cảm ơn mọi người trước!
    Hôm nay là một ngày vui với cá nhân tôi nói riêng và anh em Hưng Yên hiện tại còn đang tồn tại sv Bá vương mà tôi quên nói chung. Nhận lại LamKinhVu và Guild Hưng Yên là sự chờ đợi từ rất lâu rồi. Thay mặt AE cảm ơn AE Mê Linh đã giúp đỡ đưa em nó trở về.
    Tạm thời Hưng Yên sẽ do AnThiFC tiếp quản chủ Guild, và quản lí sẽ do 4 người là: Phường Văn, Hiền Hóm Hỉnh, Chí Phèo và Kỷ Niệm Bỏ Quên (Cho đến khi đủ điều kiện cần sẽ lập lại bên LamKinhVu và LamKinhVu mình cũng hiện tại là người cầm)
    Cũng nhân đây, xin gửi lời mời tới tất cả những anh em đã, đang và sẽ có thể trở về Hưng Yên thì liên lạc với mình qua FB. Dù anh em có là người Hưng Yên hay bất kì nơi nào, miễn CÁC BẠN CÓ LÒNG thì HƯNG YÊN CÓ DẠ. Luôn luôn rộng mở đón các bạn đến với Hưng Yên.

Tôi lập lại Hưng Yên để tìm lại kỉ niệm, cùng tất cả anh em những lúc thăng trầm. Có lúc cười hả hê và cũng có lúc buồn não ruột với chiến thằng và thất bại trong Công thành chiến. Cũng có lúc ae xích mích vì cái máp vua, nhưng trong sâu thẳm anh em vẫn luôn có nhau mỗi khi 1 2 3 zô ^^ (tôi không biết uống)
    Cuối cùng xin Chúc tất cả anh em, tất cả các đoàn, hội trong sever luôn mạnh khỏe, đoàn kết và vui vẻ.
    Anh em nào có lòng, ib mình fb Chí Phèo để vào Guild, mình bận công việc nên các bạn có thể gửi yêu cầu đến Hưng Yên qua chiêu mộ, đi làm về mình sẽ check và ok.
    p/s: Mình không phân biệt bất kì nơi nào, cấp độ nào và lv bao nhiêu. Miễn các bạn đến và ở với anh em với tinh thần vui vẻ, đoàn kết và chân thành. Thì Hưng Yên luôn luôn đón chào. Cảm ơn mọi người đã đọc được đến đây. — đang  cảm thấy có động lực cùng với Kỷ Niệm Bỏ Quên và 6 người khác.

2. 1.jpg GameThuVN(05_24-17_36-0000).jpg

zztieuquizz thích bài này.
  3. Chào Bác Trở Lại

TigerSmall thích bài này.
  4. Quê ngoại em ở Ân Thi này bác , chỗ bác có ở gần Phù Ủng ko?

AnThiFCTigerSmall đã thích.
  5. TigerSmall

TigerSmall Hiệp Sĩ

Nhà tớ cách Phù Ủng 6km. Hihi. Ra đó cân lợn suốt.

zztieuquizz thích bài này.
  6. BV nhiều AE HY phết
    bác chịu khó ol là G mạnh lên ngay :))

7. Vui vẻ là chính thôi em. Ae mang lại cho nhau tiếng cười là đc.

8. giờ BV đâu còn vui như xưa nữa đâu =))
    đi pk lúc nào các thánh cũng full cmn buzz
    k còn những trân pk siêu kinh điển nữa :P

9. Nhớ cái ngày đấu liên sever ấy. Solo loren, cổng gà, cổng d0, ôi. Full sv.

10. chúc anh em Hưng Yên mạnh mẽ lên :)) xây dưng 1 tổ chức vững mạnh

11. chuẩn men G hưng yên là lão phường xì ke + đám anh Bách OngChuNet - hiền xi lanh 1 đội mà nhỉ @@

12. báo nghỉ =))

13. near37

near37 Cư Dân

Thấy G hưng yên ít tuyển người trên kênh nhỉ, ko thấy nổi lên

14. Mình bên svhn.nhưng cứ nhìn thấy ae hưng yên là mình ủng hộ cho gui càng thêm lớn mạnh.

AnThiFC thích bài này.
  15. Chuẩn rồi em!
    Uk. Mình có tuyển. Có stt trên face và cũng trong diễn đàn. Nhưng k nhiều. Hihi.
    Thay mặt ae Hưng Yên. Cảm ơn bạn!

zVanelove thích bài này.
  16. •Trang…Kelly•

•Trang…Kelly• ◄†rαñg…¶«ë££ÿ►

Bác này là ai vậy nhỉ ?

17. 1 người của G Hưng Yên :D

18. ông a tôi tuyển men rồi chốn mất hình luôn =)

19. AE HD xin slit nao a phường :)))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi