TUYỂN MEM VÀO G ALL STAR <1 THẾ LỰC THỰC SỰ HÙNG BÁ THIÊN HẠ>

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi DieuCayLCT1981, 5/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 1 SV MỚI,1 SÂN CHƠI MỚI,TẤT CẢ QUÁ KHỨ BỎ LẠI SAU LƯNG,NAY MÌNH XIN ĐỨNG RA TUYẺN MEM SLL VÀO G

YÊU CẦU: ONL NHIỆT TÌNH ,CHÉM GIÓ NHIỆT TÌNH ,ĐẦU TƯ<TÙY Ý>

CÁC BẠN VÀO G XIN HÃY LH SDT 0988590966,NHỮNG AE LM HD SV THẦN LONG CŨ THÌ HÃY PM FACE CỦA MÌNH,ĐẢM BẢO SV NÀY CÁC BẠN SẼ THẤY 1 G ALLSTAR HOÀN TOÀN MẠNH ,MẠNH HƠN CẢ ALLSTAR Ở SV THẦN LONG GẤP 10 LẦN

CHỦ G<MỚI BÊN CHÂU PHI VỀ CƯỚP ĐƯỢC VÀNG BÊN ĐẤY ,AE CỨ CHÉM NHIỆT TÌNH,CÙNG VỚI SỰ GÓP MẶT CỦA ANH HOPE999,1 TÊN TUỔI 3 SỐ 9,VÀ CÙNG VỚI CƠ SỐ AE CÓ SỐ MÁ,

NÓI THẲNG CĂNG LÀ CHỦ G NÀY ĐÁP TIỀN VÀO THÌ CHẮC VIP NHẤT MU PRIVE TOÀN VIỆT NAM^^

TrungGT thích bài này.
  2. vl bão ở đâu to thế ?

_DieuThuyen_, Nguyen The AnhnBee! đã thích.
  3. ko khiêm tốn gì cả :))

4. Bạn mạnh thì sẽ có người mạnh hơn, tự tin quá rồi đấy ...

nBee!NTTTTN đã thích.
  5. KO CHÉM GÌ CẢ,MÌNH CHỈ BẢO CHỦ G THÔI,MÌNH THÌ CHỈ LÀ THANH VIÊN,CHƠI 1 THỜI GIAN CÁC CẬU SẼ THẤY CHỦ G NÀY NHƯ THẾ NÀO

6. Víp nhất mà bên thần long chẵn thấy vẹo nào ra gì cả haha

Nguyen The AnhoWhiteo đã thích.
  7. đang nóng mà bão ở đâu về lạnh hết cả người

8. Chiều qua 4/9 tại TPHCM có mưa và giông lớn gây gãy đổ cây xanh làm hư 1 chiếc Camry 2 tỷ, tốc mái 3 căn nhà ở Quận Bình Thạnh, làm đổ 1 bồn inox 1.500 m3 từ 1 nhà 4 tầng đè chết 1 bé 8 tháng đang được mẹ ru ngủ. Giờ vô đây không biết có thêm thiệt hai gì không :-?

9. MÌNH SANG THẦN LONG QUÁ MUỘN NHƯNG ĐẦU TƯ CŨNG CHẢ KÉM THẰNG NÀO,NHƯNG CHỦ G CỦA MINH CHU KO PHẢI MÌNH NHÉ,NÓ MỚI CHƠI LẠI SV NÀY,SV THẦN LONG NÓ KO CHƠI,CÒN CẬU Ở SV TL THÌ CHẢ CÓ CÁI VẸO GÌ CẢ

10. tớ nói tớ có vẹo đâu tớ nghĩ trước khi cậu vào TL rồi chỉ để vài acc săn đồ thôi nghe cậu nói vip nhất ngứa cái lỗ tai quá hehe

11. ACC NÀO LÀ ACC SĂN ĐỒ,ĐẢM BẢO NÓ VIP LÀ CÁI CHẮC,SV TL NÓ KO CHƠI,NHƯNG VỚI SỐ ĐỒ CỦA TỚ THÌ CẬU CŨNG CÀNG KO CÓ VẸO GÌ CẢ,ĐỂ ĐỨNG ĐÂY SOI MÓI NGƯỜI KHÁC,NÓ VIP HAY KO OPEN CHƠI 1 THỜI GIAN SẼ BIẾT

12. Mấy thánh cứ chém :v .... open giờ .... cho tớ xin 15 slot vào G.... tầm 60 acc nha bạn \:D/

13. đợi xem vip nhất sv ra sao chẵn so đo gì cả mà nghe tự tin vip nhất sv nghe ngứa lỗ tai thôi xem thử thế nào hehe

14. mình chỉ có thể nói nó thực sự vip ,cái này là tuyển mem ,có khẩu hiệu,ai ko vào tránh 1 bên,ko tiếp người soi mói,chắc chắn cũng ngang tuan trang bin bên sv tl là it^^

15. Kinh hồn ! Choáng lắm

NTTTTN thích bài này.
  16. KO phải có tiền là có tất cả đâu :))

MilkerNTTTTN đã thích.
  17. Xin 3 slot vào G nha bác , trc bên sv TL cũng ở trong G của bác :D

18. Nhưng mà mới đầu này thì có gì mà đầu tư nhiều đâu ?

nBee! thích bài này.
  19. LuCiFer1102

LuCiFer1102 Hiệp Sĩ

vkl tuyen men..ae chem cho sv soi dong.du sao alstar cung ko de bi ai bat nat khi choi sv tl nhe

20. ước ji mình đc vào G mạnh nhất thiên hạ nhỉ =]]

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi