Tuyển bạn trai đi chơi ngày lễ 30/4 - 1/5 đây

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi Thảo Ngốc, 25/4/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. thế em ở đâu nhể .

2. Tục Tưng ơi đi vs a HEM :">
    Ke a rất nhiều. mà đá a lại ko thiếu.
    a xin tự giới thiệu a là bạn rât thân của NGọc onion17onion17onion17onion17onion17
    Vắng nó có a chăm sóc :x:x:x:x:x .

Last edited: 25/4/12
  3. Dạ em đang ở Phú thọ chiều nay em nên HN ...

Anh có cả ke vs đá hả. giống hệt ck cũ em vậy :x biết tìm đâu ra người thứ 2 giống anh ngọc đây :(

4. có đi qua chỗ a HEM :x:x:x
    nếu qua thì ae mình gặp nhau và ... đi thẳng vào vấn đề lun :">
    rồi sau đó e mún gặp ai thì gặp. a đc cái thoải mái hơn thằng Ngọc ở cái điểm này onion7onion7onion7

Chính Là Anh >:P >:P >:P >:P >:P

5. Anh chịu chơi vậy sao, em thích anh rồi đó, phóng khoáng đa tình, vậy HoaiAnh là ai vậy :-? tên anh hở :-<

6. e nghĩ sao nó là vậy . cái tên đâu nói lên tất cả
    chỉ có a vs thằng e a là Tùng Bợm Quảng Ninh là đáp ứng đủ nhu cầu vs e về vấn đề Ke Kẹo Đá thôi :P

7. Sax sax thời đại này có những người thế này sao up cho em sớm tim được thằng sở khanh ^^

8. ]

e lên Hà Noai em ăn kem thuỷ tạ tràng tiền à. :D

9. Dạ em kô thích kem, em thích kẹo mút cơ :">

Vâng nếu vậy thì chiều nay em gặp nhau chút nhé hihi, cho anh chọn địa điểm đó, em thì thế nào cũng được mà quan trọng vẫn là đá thôi ... :-<

10. Lạy các Bố :)) Cờ lâu dùm. Bựa NHân quá @@
    Vãi Nát =))

11. thế tình hình em cho cái địa điểm anh dích sự chơi cùng luôn nhể. :">

12. theo a nghĩ chúng ta lên tìm 1 chỗ nào đó yên tinh và thoải mái 1 chút e nhỉ tâm sự những chuyện thầm kín cho chắc >:). và 1 cái qtrong nhất là để còn tiện việc đập đá lun :"> . a biết 1 chỗ hay và yên tĩnh lắm. có khi chúng ta vào đó :x:x

13. Cảm ơn thảo đã đồng ý với anh . anh muốn thứ với em 1 ngày sem em có gì hót

14. Là sao vậy? nghe thấy bảo anh chỉ sn 95 thôi :-< 17t? thích vô đồn hả ;;)

Dạ, em cũng buồn lắm, nhưng chả chơi với ai được cả, lên cứ lên đây tìm bạn anh Ngọc thôi, em biết anh ấy toàn gặp các dân chơi vậy nên cũng có cửa ké, hihi được vậy thì tốt kín hay hở kô quan trọng em thích đông vui nhộn nhịp và chơi tập thể cơ anh à :-<

15. anh bắt đầu yêu em .

16. thanhxsay

thanhxsay ٩(•̮̮̃•̃)۶ Alone ٩(•̮̮̃•̃)۶

Tũn và Bợm là 2 thằng ong ve của a,thằng Ngọc còn là ong của 2 thằng này
    Thích bộ môn phối hợp nào cứ alo a,phone a bật 24/24(01666660091) :">

17. anh có cái gì vậy :-?

18. nhà anh nghèo nhưng có quầy bán hoa súng . hoa đẹp hoa to

em muốn là anh đáp ứng

19. Vậy sao, em nghe anh Ngọc nói nhiều về các anh rồi, anh ấy bảo tháng nào anh ấy cũng gửi cho anh vài tr đi uống nc chè, với mua lọ lăn lách.... :-"

Em nhu cầu kô lớn lắm, quan trọng nhất là phải đến với em thật lòng, tiền bạc kô quan trọng, nhưng phải có bún thịt chó mắn tôm ăn sáng, chiều thì phải có nửa tạ đá đập :(

20. cái vấn đề này thì đơn giản. mấy ông anh đã chơi và bị sự bắt. bây h phải đi dích sự nếu không muốn đi trại thanh hoá lâu.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi