tuổi nhỏ làm việc lớn hê hê

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Cau2SonLa, 3/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. =)) chú em chơi suol ma ga wa.có mns lại hack nua thì dw chỉ sợ sm thôi.:-" đừng quá tư ti ve pk của dw nhà mình chứ

Last edited: 5/10/09
  2. máu ông đc bao nhiêu mà đánh DK 20k ????

3. nên hiểu dk 20k mau thi tăng vào máu rất nhiều.dame ko mạnh.dw minh cho cao thi máu 2k la đủ.áo quần dc +mns thì ko thắng cũng khó thua.nhưng nếu đánh ko bơm máu thi dw se win den 80 % với cách đánh rỉa :-"

4. lại 1 con gà rồi , 2k máu phản đam cái ngửa (.)

5. :-" ai gà đọc đã biết.tưởng dw thủ thấp hả em.hơi bị nhầm rồi đấy.với mns thì ko bao giờ la vậy cả.

6. chiến biết liền! cần gì xài võ mồm :)) cứ đợi xem kết quả thế nào là ổn, cứ để trâu bò húc nhau :P húc mệt thì đem vô lò mổ, chết cả 2 con

7. thủ to đame to mới là cái tự soul giết soul , bán vào dk tầm 6k phản dame 3k mẹ rồi :-"

8. cũng có chút suy nghĩ nhưng phải biết khi pk thi tính cả máu đỏ+sd :-"

9. thế cho hỏi SD của ông đc mấy trăm K ông bem ĐK biến thái mà nó kô biết sốc máu à =))

10. :-" giờ thì chỉ 19k thôi

11. Cau2sonla hack ca? agi+sped chụp cái ảnh đấy ko biết ngại ah?
    Còn nói thẳng 1 câu nếu ko hack + đủ đồ Dk chẳng có tuổi *** gì đánh soul(trừ thằng soul nào ngu).
    Còn đã chơi soul ma có thói đánh rỉa thì chơi con khác đi là đẹp,bẩn tính!

12. dohuyhoang22

dohuyhoang22 Cư Dân

làm tý đc đấy mấy ông.....:D vào đi anh em minh làm ván

13. :D thật ra nếu cả dw lẫn dk ma hack thì dk ko chịu nổi đòn rỉa máu + hack đâu.ah mà sr cau2sonla nhé giờ bán acc rồi.ép lên 13 xyt nản ko mún chơi nửa :-h

14. nói thẳng cho 1 câu các dw cả save này mà ko hack tuổi con chó.con rieng cao5octang có giỏi vào save 3 gặp cậu ở ngoài mà nói thì chỉ như cái gì đó ẳng bên tai thôi ông ak.... thack đấu toàn dw solo tại save 3 đấy ai có nhu cầu pm YM nhok_ntt

15. :U ông này nói chán ***.soul train vô đối rồi giờ pk đang hoàng cũng vip nữa thì phái khác ai chơi.hack chỉ là tăng tốc độ hổ trợ cho thiệt thòi khi solo với phái khác thôi.mà đây là cả 2 bên đều hack.thế thì việc chó j phải xoắn với mở miệng là chửi thế

16. Game_Enter

Game_Enter Guest

theo tôi để cho công bằng cả hai cùng hack èo ông nào phai xoán cho mệt
    võ mồm không chán phèo sever2 lot0 20m 1 ván tôi trọng tài

17. 19k ông bem hết SD của ĐK ông cũng chỉ còn 4 đến 5k chưa kể ĐK còn sốc máu lên =]] tôi ép 17k SD máu 5k còn đang khó nhai nó đây ( kô chạm đc vào tôi phát nào )

18. Killua

Killua Chiến Binh

DK máu thì pk gần như là vô đối rồi khỏi bàn . Nhưng đừng vì thế mà tự phụ " Núi cao còn có núi cao hơn cơ mà " SV về lâu về dài đồ đạc cũng xịn lên chưa chắc DK đã làm j đc . Còn bây giờ thì cứ cho là vô đối đi . Còn Câu2 cứ nói đc vài câu là lại có câu ... nản . Cứ như là vô đối sv ý nhỉ

19. cái này tôi phải công nhận ông nói đúng còn mới thời sơ khai này ĐK máu " gần như " vô đối nhưng càng về sau càng phế thôi

20. các dw có nhu cầu pm YM nhok_ntt nói làm gì nhiều mệt lém ak trong ngày hnay nhé hnay tăng pk :D:D:D::Đ;D::D:D:D:

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi