1. 1. Hỗ trợ trực tuyến, trao đổi trực tiếp với admin qua tổng đài 0904454444 (SMS, Zalo, Telegram). Khách vui lòng xem chi tiết
    2. Tổng đài Telegram lấy mã ưu tiên miễn phí. Khách vui lòng xem hướng dẫn tại đây
    3. Lấy mật khẩu diễn đàn qua SMS: mời Khách xem hướng dẫn chi tiết
    4. Bạn vui lòng đăng nhập hn.muhanoi.com.vn hoặc vq.muhanoi.com.vn nếu bạn bị chặn khi vào quản lý account
    Dismiss Notice
  2. 1. Kích hoạt tài khoản: soạn ON TKDD UserID rồi gửi 8085
    2. Đổi mật khẩu diễn đàn: soạn ON TKDD UserID PassMới rồi gửi 8085
    3. Để biết UserID (số thứ tự, số báo danh) account diễn đàn của bạn , soạn ON TKDD ID rồi gửi 8085
    Khách muốn xem hướng dẫn chi tiết hơn, mời click vào đây
    Dismiss Notice

Hà Nội [Tư vấn] Cách cộng điểm skill cho EF

Thảo luận trong 'Tiên Nữ' bắt đầu bởi Giấy Trắng, 6/3/13.

1. với soul thì str chỉ để phá giáp thôi, nếu quái giáp cao thì sẽ thành tăng dame. Nếu với người thì phá giáp là điều cần thiết nhất rồi, ko xuyên đc qua lớp giáp thì làm sao gây gát thương đc đối thủ.

hunter985 thích bài này.
  2. Thank bạn

3. Anh em cho hỏi: sao nhiều ae tăng bên phụ trợ là : hồi máu khi giết quái chứ ko phải hồi sd khi giết quái nhỉ? mình thấy các tộc khác thường tăng hồi sd, riêng ef thì thấy nhiều ae lại tăng hồi hp

4. cái ô "hồi HP sau khi giết quái" thích hợp với người nào dùng vũ khí sk , pen sk , ring sk và cánh ko có op 7% vì không có gì hồi máu khi train và team không có elf buff thì chắc chắn sẽ nằm , nên mới phải tăng vào ô này (nhưng trường hợp dùng đồ như này là cực kỳ hiếm)
    cá nhân mình thì sẽ cộng vào ô "hồi SD sau khi giết quái" , về sau sẽ rất cần đến cái ô này :D

mrlang thích bài này.
  5. Các bác cầm ef hay pk bằng skill gì? em dùng xuyên tâm tiễn liệu có ổn?

6. mình thì kết hợp bắn băng và ngũ tiễn
    xtt thì đấu trường

mrlang thích bài này.
  7. tầm mũi tên băng rộng hơn ngũ tiễn. Vậy chắc khi đối thủ áp sát đc mới dùng ngũ tiễn hả bạn? chơi hàng siêu phản dame thì nó nên cộng hồi máu khi tấn công kết hợp với dòng PHHTHP ở sw3 ko bạn? Liệu có hồi kịp ko :))
    À nếu là 87 thì đồng niên rồi . ở HN thì hnao làm cốc bia bạn nhỉ

8. hàng siêu phản dame thì phải mặc bộ sk k5 3 nước chuẩn
    cơ mà chơi siêu phản dame thì chơi Sum đi bác , Elf mình thì chỉ có HP trâu vừa đủ , và kết thúc nhanh , chứ ko nhoi đc như bọn DK vs Sum @@
    lý tưởng nhất vẫn là + hồi SD , Sw3 SD + HP
    em ở bên Gia Lâm bác ơi :D

mrlang thích bài này.
  9. Tức là mình đánh với bọn DK siêu máu ấy thì chơi như trên có đc ko?
    gia lâm thì hơi xa đấy. Mình ở khu cầu giấy bạn ơi.

10. chào bác @Vì Đó Là Em , em có xem bài test của bác ở box http://diendan.gamethuvn.net/threads/test-poit-master-skill-ef-sever-hn-ss11-phn-3.910314/ , em thấy ở đây bác chỉ test dame quái. Còn với skill tăng cường nỏ tăng sát thương PVP khi sư dụng nỏ: cộng vào dame người có tăng ko? bác đã có thời gian test chưa ạ? vì em cộng vào thấy ko lên chỉ số nào cả. tuy nhiên chưa có cơ hội test lên người lúc chưa cộng và sau khi cộng.
    Bro nào đã test xin cho ý kiến ạ

BoCuaBeBon thích bài này.
  11. các lão làng Elf cho em hỏi : skill quyền lực tấn công và phòng thủ có tăng dame và tăng thủ không , hay chỉ tăng thời gian buff ? em cảm ơn trước ạ

12. ae cho hỏi 40k poin tăng train thế nào mạnh nhất ạ

13. Bạn có thể chỉ mình F 30k point để train đc ko?? Skill thì đương nhiên max tấn công rồi.

14. nếu để ks và đỡ chết tm thì 485 ene. 20k agi còn lại str. còn muốn đame to thì tăng str lên. nhưng bắn tên lai chậm nên cân đối tùy map bạn cày nữa

Nguyễn Huy Ngọc thích bài này.
  15. Tức là theo bạn thì cave 35 bây h ko còn giữ đc bãi nữa nhỉ.

hunter985 thích bài này.
  16. tớ chơi 3acc 1acc chiếm bãi 2acc 35

17. Hỏi cách cộng poit cho elf 55k poit, nhờ ae chỉ giúp.
    Thank

mrlang thích bài này.
  18. Str 30k agi 20k ene 5k

mrlangquynhmnls đã thích.
  19. lv 10 56k, vậy lên 400 thêm đc mấy k nữa thì cộng vào agi hay str vậy bạn?

mrlang thích bài này.
  20. Cứ streng mà chơi câu à

mrlangquynhmnls đã thích.