Bang hội Tú chủ guild War_like vào đây

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi nhoc_darkness, 16/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tôi trước đây là 1 thành viên trong guild ông,có 1 lần tôi cũng đua guild cùng với ông,khi đó guild ông về nhì. Không lâu sau trước khi admin trao giải thì tôi bị lột đồ,hy vọng còn lại của tôi để tiếp tục chơi mu là số phần thưởng đua guild của tôi.Đến khi admin trao giải,tôi vào thì thấy lời nhắn của ông trong guild là: "ai đua guild thì pm nik yahoo chủ guild để nhận giải". Ông nói thế ai biết đâu yahoo của ông là j, vài hôm sau đang vào pub 18,ấn G thi ko thấy j. Hóa ra là ông đuổi tôi ra. Ông nghĩ xem ông có đáng mặt làm chủ guild ko. Đối với ông,số thưởng đó của 1 mình tôi ko phải nhiều,nhưng cứ vài người như thế gộp lại thì ồng lãi to,mà tôi thì đang trong lúc ko còn j.
    Tôi viết bài này ko phải là muốn lấy lại vì tôi đã nghỉ mu rồi,nhưng tôi nghĩ mu có những con người như ông thì bất công quá.

2. 0nly*You

0nly*You Guest

Chủ G không phải là Tú,mà là Trung.

3. Nếu quả thật như vậy thì pó tay. Bán danh dự chỉ vì ít đồ trong game/.!

4. Chưa đi nấu cơm à các pác - đi nấu xong còn ăn cơm - đến giờ ăn rồi còn gì !

5. trantien1245

trantien1245 Hiệp Sĩ

làm người ai làm thế nhỉ

6. Ôg bình tĩnh.Tôi và trung trong giai dual G đó Cùng câm chủ G nhưng tôi ngi? MU trứoc khi admin trao giai nên k cập nhật đc vc trao giải.Đây là một thiếu sót.XL thành viên G.Tôi mới chơi lại mấy ngày nay.Cũng lên diễn đàn vê vc block ac.Hôm nay mới đọc đc bài nay.Tôi chơi chưa bgio mang tiếng với anh em du chỉ một viên chao.Tất cả AE quen biết mấy anh em tên Meo đều biết chưa bgio mấy cái tên AE tôi mang tiếng về lừa đảo member.Về vc trao thương cũng k thể trách Trung đc,Vì lần dual G đó mọi người đều biết sự trậm trễ của admin trao thưởng mà cac thành viên G thì bỏ chơi.Tôi cũng ngi chơi từ lần đó.Việc này ThienThanhHi lam chứng tôi mới chơi lai cách đây chưa đến 2 tuân.admin trao thưởng rất sau lâu đó.Tất cả những thành viên khác đều đc chia rôi.Chỉ một số member chơi ngắt quãng bo? dở ko update đc thông báo nhận thưởng trong G mới có lỗi này.Hiện tôi mới chơi lại bạn có thể pm Trung hoặc tôi để nhận thưởng.Thành thật xl.Tôi ko vì một vài viên chao mà phải đánh mất cái tên xây dựng nhiêu năm nay chơi MU đâu.Mong bạn thông cảm.yahoo tôi : hananiarashi157

Last edited: 16/12/09
  7. nếu điều ông nói là đúng thì tôi xl ông vì đã nói quá lời. nhưng nếu các ông làm thế này sẽ khiến nhiều thành viên khác cũng hiểu lầm và thấy bux sux ko chỉ riêng tôi. Tôi có thể lấy lại đc chứ để làm lại cuộc đời. yahoo là nhoc_darkness pm cho chủ guild

8. Lần đó cậu chơi nvat nao.Điểm đual G lân đó tất cả đều it điêm da so la do F thuocno va chu G .Nên hiện gio k tim lai dc diêm dual thag đo.Trung sẽ gửi cậu một lương chao blue .OK.K cân tính theo điểm kỹ cang

Last edited: 16/12/09
  9. Thằng cha này ** quá.Ở trên thì nói rất hùng hồn là ko phải vì muốn lấy lại tại nghỉ MU rồi.Giờ lại bảo lấy lại để làm lại cuộc đời =))=)).Làm trò cười cho anh em.Muốn lấy lại thì bảo là muốn lấy lại cho xong.Lại còn ra vẻ ta đây ... cao thượng :)):))=))=)):)) Mấy ông sống ko thật lòng với mình chán **.Gặp mình đã nói như vậy rồi thì dù giải thưởng có đáng 10K bạc cũng ko bao giờ lấy lại cả.

10. Ông lên nhớ tôi bi jo là tay trắng.Chuyện lấy lại những j xứng đáng là chẳng có j là hổ thẹn cả,cũng chỉ là trước đó bux sux,chắc ông là người ngoài nên *** hiểu dc. Còn 10k mà ông nói ko biết có nói suông ko,nó cũng tương đương với gần 500k tiền thật ,ko biết lòng ông nghĩ sao mà nói quá lên thế.Ông chắc vẫn còn nhiều gia tài nên khóc thuê thế này thì đúng rồi.Tôi thì vài cái lông chao cũng quý đấy.

@ emtimeo: tôi có thể chụp nhật ký rs để cm,lần đó dc 16 lần

Last edited: 17/12/09
  11. đã xác nhận, Tuấn và Trung là 2 người hoàn toàn có thể tin tưởng đc, là anh em tốt trong game cũng như ngoài đời, bạn cứ yên tâm chờ giải quyết nhé

12. *Tan_Sat

*Tan_Sat Guest

vấn đề gì vậy???????????ko đọc trang đầu nên ko biết:D

13. vậy thì về đọc đi, đây là topic của em ta. cấm chém gió

14. nếu như mọi chuyện đã giải quyết xong mình xinh phép đóng topic lại tránh tình trạng hoanche vào sờ pam nhé :). nếu còn điều ji chưa xong PM mình qua hộp tin nhắn mình mở lại.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi