TTH vào nhanh còn kịp. hiện tượng bất thường xảy ra

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi mrk0ol, 8/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. =)) AnhChien007 ư,đòi ăn được Shok2Phat hả,mọi ngày mặc đồ lởm ăn còn khó,đua G đồ khủng thì càng khó ăn,vậy mà dám phát biểu mọi ngày cho Shok2Phat nằm,thật là hài vãi chưởng =))

2. kỷ lục của MUHN mà :-j hãnh diện vãi các bạn nhỉ :))

3. Dark

Dark <font color=blue><b>Băng giá</b></font>

Hãnh Diện Wá :x :x :x :x :x

4. tao tát chết giờ quê tao đây :))

5. =DapVoMom=

=DapVoMom= Sơn đẹp zaj

Công nhận hãnh diện quá =))

6. Bây giờ mới có thời gian vào đọ topic lởm này...ghét nhất câu này :
    Từ sanglen112
    thấy bảo HD bỏ20tỷpk mình cũng hem tin ai ngờ đâu mục tiêu HD nhằm vào là PhongLuu.....gọi điện nói chơi đẹp nhưng thực hiện thì qua?la bất ngờ...mình thật bất ngờ 10k bạc là cái j`....^^!10k bác mất anh em Binh ML ko con quan hệ với HD......mấy ông dl săn tôi từ gio` đừng hòng cày yên ổn k3 ^^!ko bem dc thj` phá đám ko phá dc ta sit soi ^^!đừng tháck ta^^...10k bạc mất anh em ^^!
    thấy chưa bọn G HD bửn như chó
    chỉ vì 10k bạc thack chủ G PhongLuu mà thuê mất 20 tỷ zen để PK G PL

gọi điện bảo chơi đẹp .. <===thế nào là chơi ko đẹp

7. Công nhận đúng là 1 kỉ lục mới ! chúc mừng toàn thể anh em guil HaiDuong ! hè hè không biết mênk có wuen ai guil đó không nhỉ ? " thay người sang bắt quàng làm họ ;)) "

8. BinhHalong ơi anh tưởng em thế nào ... anh tưởng chú hiểu biết hơn vì chú đua G nhiều hơn anh. Ngay anh mới chuyển sang MuHN anh đua cùng chú ...chính chú cũng bảo anh em bem bọn G cạnh tranh voi G mình mà tại sao ae HD lại ko đc làm thế... hoá ra chỉ mình chú đc làm thế hay sao??? G chú ko ai bảo kê đc nên chú đá gió ah`..còn chú bảo anh bỏ ra 20tỷ zen thuê bảo kê a` ...anh bỏ ra nhiều hơn thế vi ae HaiDuong ấy chứ 20k bạc ăn của mấy chú ko to so với chi phí anh em bỏ ra đâu .. AE HD vi G đã lặn lội từ rất xa để về nhà anh đua G ăn uống chi phí đi lại 20k bạc của chú ko bõ dính răng anh em chú hiểu ko???

AE HaiDuong đua G vì danh dự của cả G cái mà G PhongLuu ko làm được đâu...khi cách biệt rất lớn mà anh em vẫn rất cố gắng đến 7h tối mới có 2 người gọi điên cho anh xin nghỉ vì có việc bận thì biết sự nhiệt tình của họ rồi cái 20k bạc của chú anh nói thẳng ngay từ khi đua G anh ko cần anh cho toàn bộ anh em có công trong G nhưng anh em trong G anh nói gì em biết ko?? Họ nói 20k bạc nếu cho 1 người ừ thì cũng hơi lớn nhưng đem chia ra thì chẳng đc là bao họ nói họ đua vì họ la người HaiDuong em a`...

9. muonlyne

muonlyne Guest

=)) hài thật minh giết Shok2Phat ko đỡ đc cái nào mà bọn này cư kêu là hack

10. Còn ku em Girlzone9x ..trẻ con đừng nghĩ mình thành người nhớn..nói bọn anh chơi bẩn ư..chú chưa va vấp ngoải đời nhiều rồi...đã có cạnh tranh thì phải có chiến tranh mà chiến tranh thì chẳng nể ai hết..đừng nói chỉ vì PhongLuu mà anh em HD phải làm vậy mang tiếng lắm (PhongLuu ko đáng làm đối thủ của anh em HD nếu vẫn có những người suy nghĩ trẻ con như chú em )...chú khích tướng kutihl để nó bực nó chửi rồi post bài để block nó...vậy có bẩn ko..

11. =DapVoMom=

=DapVoMom= Sơn đẹp zaj

k phải bẩn mà là quá bẩn=))=))=))

12. muonlyne

muonlyne Guest

Trong Game cũng như trên chiến trường can phải bố trí hợp lý đấy là cuộc chơi phải biết phối hợp Nhưng công nhận ở đâu cũng có nhiều kẻ khốn nạn trước mặt là anh em đằng sau bộ mat đó thỳ lại sống chó ***

13. AE PhongLuu tự đánh giá mình quá cao nên bại trận rồi đổ tội lỗi lung tung ...thế là chơi đẹp a`:)) G HaiDuong xác định đua G tháng 8 phải cố gắng hết mình để giành giải 1 nên ngay trước hôm đua G cũng đã phải xin lỗi ae LM của HD nếu cản trở HD thì cả LM ae HD cũng phải bem để lấy bãi train...,độc chiếm vip k3 cua x2 p19 thì ghi điểm ko nhanh mới lạ ...PhongLuu đừng nghĩ mình là G pro ae HD phải săn mà hầu như hôm đó ai vào k3 cũng đều bị bem hết kể cả những người ko tham gia đua G. Hãy tự hỏi lại chính mình tại sao mình ko làm đc như họ tại sao ko bằng họ , tại sao họ làm đc như vậy...đi nhé

14. Vjetkaka

Vjetkaka Cronus

G quá Khủng.
    G đã làm nên kịch sử của MUHN

15. Nhân đây Kebin thay mặt ae G HaiDuong xin cảm ơn tất cả những ae tuy không ở G HaiDuong, những ae tuy trong G HaiDuong nhưng lại ko đc tham gia đua... nhưng đã giúp đỡ chúng tôi rất nhiều nên chúng tôi mới có được thành tích này..Kebin chỉ bên x2 nhưng cũng biết HD đc cả các bạn G Lovely giúp đỡ cảm ơn các bạn ..., cảm ơn 4 ae từ HaNoi xa xôi về đua G với anh em HD

Mấy anh em đã về và chơi cùng anh em HD thì biết anh em tôi sống thế nào...??đoàn kết ra sao?? 20k bạc của bọn PhongLuu ae thấy có = chi phí ae HaiDuong bỏ ra trong cuộc đua G này ko ...vì vậy có thể nói ae HD vì 20k bạc như thằng BinhHalong nói thế này ko :
    (""Từ sanglen112
    thấy bảo HD bỏ20tỷpk mình cũng hem tin ai ngờ đâu mục tiêu HD nhằm vào là PhongLuu.....gọi điện nói chơi đẹp nhưng thực hiện thì qua?la bất ngờ...mình thật bất ngờ 10k bạc là cái j`....^^!10k bác mất anh em Binh ML ko con quan hệ với HD......mấy ông dl săn tôi từ gio` đừng hòng cày yên ổn k3 ^^!ko bem dc thj` phá đám ko phá dc ta sit soi ^^!đừng tháck ta^^...10k bạc mất anh em ^^!
    thấy chưa bọn G HD bửn như chó
    chỉ vì 10k bạc thack chủ G PhongLuu mà thuê mất 20 tỷ zen để PK G PL"")

ku Son gọi điện cho anh nhé

p0lic3 thích bài này.
  16. VanHoYeuH

VanHoYeuH Cư Dân

Hack à kok công bằng chút nàu cả Log Ngay Log Ngay

17. Vjetkaka

Vjetkaka Cronus

chắc vẫn cay cú và không phục
    khổ thân =))

18. thằng này ở đâu vào đây ho lao mấy câu khắm thế ! anh mày đua chuẩn thế mà bảo hack ;)) lần đầu tiên đua G mà mình cầm nowaysorys đứng top 2 mới tởm =))

19. VanHoYeuH

VanHoYeuH Cư Dân

nè nè chơi bủn còn nói nhìu

20. mày chỉ cho ta xem bửn ở chỗ nào hay cái mõm này thở ra bửn

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi