Phục Hưng TTH sem sét về vấn đề đơn xin làm MOD PH

Thảo luận trong 'Tuyển Dụng' bắt đầu bởi TuyệtTình.Cốc, 23/5/13.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. TuyệtTình.Cốc

TuyệtTình.Cốc Đời phiêu dạt

Tôi không gưởi tin nhắn cho cậu được nên tôi viết qua đây mong cậu thông cảm.

kinh nghiệm làm MOD thì mình cần học hỏi nhiều .còn vấn đề chơi game trong 2 tháng nay mình tạm dừng để chơi thử vosong nên lúc vào lúc không ,nhưng trong sv phuc hưng tôi bắt đầu chơi cách đây 2 năm còn mu thì cũng gần chục năm ,ở sv phục hưng cũng khá nhiều người biết đến acc của tôi nhưng hiện giờ tôi đã nhường lại cho 1 người em trong gui quản lý còn 1 acc đã bán đi .hiện tại tôi vẫn còn quản lý 1 acc dl nhưng cũng là người khác rs hộ .còn thời gian tham gia diễn đàn không phải tôi không tham gia mà tôi không vào game nhiều nên thỉnh thoảng chỉ vào dd để nc với anh em .về thời gian thì tôi rất nhiều vì tôi ở trên và làm viêc ngay dưới nhà nên lúc nào cũng có thể online . cậu có bảo nhìn vào đơn thì người khác sẽ bảo là không nghiêm túc ,cũng có thể nhưng trong thời gian này tôi vào game không đều thì tôi nói lúc có lúc không thì đấy là sự thành thật các cậu nhìn vào chắc cũng biết đấy là đúng chứ không phải là không nghiêm túc . còn về chuyện làm MOD hay T-MOD đối với tôi được thì tôi sẽ làm đúng với phận sự của mình còn không được thì tôi vẫn là thành viên của gamethuvn . tôi làm đơn làm MOD bởi T-MOD mới bị nhiều người có thành kiến nên tôi muốn đứng ra cùng làm để không ai nói được gì bởi những người mà thành kiến và không phục đều nghĩ là do tư thù mà ra thì khi tôi cùng đảm nhiệm cùng 1 việc thì không ai còn có thể nói là tôi tư thù vì trong thời gian này tôi không còn vào game nhiều. nhưng phía adm yêu cầu tôi vẫn tham gia như bt được.

nunhjhong thích bài này.
  2. Qua vòng gửi xe rồi hả thím ! chúc thím sớm thành công

TuyệtTình.Cốc thích bài này.
  3. _*Thiên*Mệnh*_

_*Thiên*Mệnh*_ Đường Về Ta Vắng Em

Vụ này khó đây ! bình thường MOD phải chơi game tại box quán lý để am hiểu về các chức năng mới hỗ trợ dc member .bạn lâu ko ol mà MU ngày càng nhiều chức năng mới nếu member cần hỗ trợ thì làm sao biết trả lời ? MOD đâu phải chỉ riêng quản lý kỷ luật 4room mà còn phải hiểu biết về game mình quản lý còn hỗ trợ dc chứ

TuyệtTình.Cốcnunhjhong đã thích.
  4. điều kiện của bạn chư đủ để làm MoD bạn nhé bạn hãu cố gắng thêm :))

5. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Tôi ghi nhận thành ý của bạn, dù bạn không giải thích thì tôi cũng rất hiểu và cảm ơn.

Tuy nhiên bạn vẫn cần thời gian hoạt động thêm như những người khác để hội đủ những điều kiện cần thiết. Điều này tôi đã trả lời trong chủ đề trước.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi