Tết năm vừa rùi đáng nhớ vỚi Tui

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi lâm Quang Dũng, 6/3/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ko biết tại sao tết vừa qua đến với tui ko đc như ý muốn .
    ko đc vui như mọi năm .Và rùi tui cũng hiểu ra lí do
    Chuyện là như này :
    Nhà tui bán nhà hàng có tuyển 1 cô bé tên Oanh sinh năm 93(Quê ở ĐỊnh Quán_ ĐN ) . Lần đầu tiên Oanh bước chân vào làm , tui đã cảm thấy có gì gì đó trong lòng khó tả lắm .
    Và rùi 1 thời gian (khoảng 1 tháng sau )tui tỏ tình với Oanh và tui đã sung suơng vô cùng khi biết Oanh cũng có cảm tình với tui .Tui và OAnh yêu nhau rất trong sáng ,tui vốn tính nhút nhát chỉ lắm tay là run lắm rùi :D .

VÀ Thời gian thấm thoát cũng đã đc 3 tháng kể từ ngày Oanh nhận lời yêu tui ,vào đầu năm học tui nhận đc tin Oanh phải trở về Định Quán học ,tui rất nuối tiếc nhưng trong lòng vẫn thầm nghĩ rằng chúng tui sẽ vẫn yêu nhau và Tết Oanh sẽ lên chơi .Khi Oanh về chúng tui vẫn liên lạc qua điện thoại (bàn ) nhưng tui lại có cảm giác rằng Oanh ko yêu tui nữa .Nhưng tui vẫn nghĩ rằng cảm nhận của mình là xai .

Ngày qua ngày chúng tui vẫn liên lạc nhưng ít hơn .Và đến ngày 24 tết tui Gọi điện cho Oanh hỏi Oanh có lên chơi ko ,nhưng chuông vừa đổ đc 2 hồi thỳ có tiếng con trai ALO .Tui ngã ngửa ra khi biết đó là pồ của Oanh ,tui chết lặng ng` ko nói đc lời nào nữa. Tui cũng ko tin ng` con trai đó nói thật ,Và đợi đến gần 10h đêm tui gọi lại ,và rùi ko còn gi` để nói nữa Oanh đã thừa nhận là có pô` ở quê đã lâu Và tình cảm Oanh đối với tui chỉ là vui đùa mà thui .Nghe tiếng nói Oanh nhẹ nhàng trong điện thoại mà trong lòng tui như có 1 con dao đâm ( Rất đau ).
    Từ hôm đó đến nay ít thấy tui cừoi vì tui chưa quên đc Oanh ...Tết năm nay là tết buồn nhưng đáng nhớ với Tui .( và đến ngày 26 còn bị ML` MyloVe87 lừa nũa ) . sTop

Last edited: 6/3/10
  2. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Xin chia buồn .

3. đúng là ko đỡ đc thật . Với những ng con gái như vậy thì bạn đừng suy nghĩ gì nhìu cho mệt

4. Đến bây giờ thỳ quên đc rùi :D

5. Ông ở bh đoạn nào zậy?

6. Long Bình bạn ak` ,Chỗ Vong xoay Tam hiệp đó ( biết chứ)

7. Biết . Vậy pạn ở khu nào tr0ng đoạn đó ?

8. bạn biết Ngã Tư B752 ko .Mình ở đoạn đó .Có rảnh xuống đó alo cho mình
    Nhà mình bán Nhà Hàng mà ( mình sẽ chiêu đãi bạn . ỌKE )

9. 999KonZin

999KonZin Guest

tết này đc li xi 17 kủ và đi lì xì lại mất 20 kủ

10. _latvat_

_latvat_ <font color=green><b>__BùiNgọcTuấn__</b></font>

Thế đã gì với Oanh chưa! Đại khái như Avartar của luky kìa! ;))

11. e`o ! Cầm tay đã run mẹ rùi

12. pit ngã tư đó . Tên nhà hàng là gì ? Sắp sn tui rồi , sẵn tui làm sn ở nhà hàng của pạn . Coi như đó là pạn chjêu đãj tui :))

13. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Khôn vừa thôi để người khác khôn với nhá

14. Ak` Ngon .:D .Như Vậy giám giá 20 % Oke.

15. :D , đùa thui. Sn tui năm nay quyết tâm phải làm ở nhà , mà cũng kòn lâu lắm .

Ko pit ôg chủ Topic có chém gió h0k đây. Đoạn Ngã Tư B752 làm gì có kái nhà hàng nào .

Last edited: 7/3/10
  16. chuyện ôg này bùn nhỉ
    tôi cũng chia bùn
    nhưng thôi con bé đó nói thế có nghĩa là nó chỉ con ôg như vật thay thế lúc không có thằng kia thôi
    tóm lại là con này đểu
    cả ôg và thằng kia đều bị lừa
    nếu là tôi lúc yêu nó phang cho nó xong hehehe

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi