Góp ý Truy tìm bảo vật

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Bjllee, 11/5/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 1b/1 bv mất thôi

2. Chuẩn , sự kiện truy tìm bảo vật gì mà bảo vật như nước Biển Đông :D múc mãi chả cạn :D
    A Fan nên xem xét tỉ lệ rơi BV cho sự kiện hấp dẫn !
    ( KO biết có cho tỉ lệ bảo vật rơi kiểu 15ph rơi 10 BV chả hạn , rơi bất kì trên các map khi kill quái )

3. sáu tiếng đồng hồ đã xg còn 8b/1 tiếp theo 8 tiếng nữa sẽ là 0.001

4. bo02601

bo02601 »»£µ¬ƒ…»»ßøØ™

Có thể nói đây là tình trạng lạm phát nặng nề, khi mà cung vượt cầu quá nhiều :">

5. bây h` có tiền là có tất cả mà việc jh phải làm . đi mua bảo vật chứ cày làm cái j mày,cứ nói tiền k quan trọng nhưng tiền thống trị tất cả ;)))

luuducanh2310 thích bài này.
  6. Mình thì không tham gia truy tìm báu vật, nhưng theo mình thấy truy tìm báu vật ngày hôm nay không có ý nghĩa cho lắm. Bởi truy tìm báu vật hôm nay chỉ rơi ở map Devias2, Dungeon1 và lorencia chứ không phải rơi ở tất cả các map nữa, như vậy thì cần gì phải gọi là truy tìm báu vật nữa, phải gọi là " Đi nhặt báu vật " thì đúng hơn. Ngày xưa đi nhặt đồ có luck mới đúng ý nghĩa hơn.

7. japanvip thích bài này.
  8. vkl. toàn 999 bảo vật. *** j mà nhiều thế

9. Mình cắm mãi chả dc cái nào .

10. thấy mấy thằng ở lorencia chưa đầy 1 phút rớt 1 cái.

11. 1 phút thôi ha tôi 5p đc 12 cái

12. nó rơi còn chẳng nhặt kịp ấy chứ :D
    bây giờ a fan phải cho tìm 1-> n bộ đồ có luck mới hay. 1 bộ đồ bất kỳ theo quy định chẳng hạn. :)

13. May tháng này mình bận ko đua ko lại lỗ :))

14. đúng vậy, nên tìm 1 bộ đồ luck( hoặc 1 bộ đồ bất kỳ không cần luck) mới hay, tìm được 1 món luck thì chỉ được 1 thôi, nhưng nếu tìm được cả bộ thì x100 lần lên. đó mới là truy tìm bảo vật. ví dụ quần áo tìm được 4 món rồi, còn 1 món nữa thì phải truy tìm bằng được thế mới có tính truy tìm (kể cả mua cũng khó kiếm nữa là). mỗi người kiếm cùng 1 bộ, không ai giống ai sẽ không tranh giành nhau mà chỉ chăm chú vào việc tạo ra sản phẩm mà mình muốn tạo ( 1 bộ đồ).

nguyentam.rcee thích bài này.
  15. Hay ADM cho tìm cái Bình SD ý . Thấy cái ý rơi ít vãi . Mà có bình to bình nhỏ .

16. Diệu Hân

Diệu Hân Game thủ con

trước đây TTBV 1 món đồ có luck thì các thánh tìm cả ngày mới được có tầm 10 người có tên trong top 100, Fan thấy thế lên đã thay đổi tạo điều kiện cho tất cả mọi người đều có thể tham gia kiếm thêm bạc rồi. giờ rơi nhiều quá thì lại bị kêu là nhiều và không xứng với cái tên "Bảo vật". Đúng là mệt thật..............

17. như trc mình còn đc TOP 5. giờ top 20 còn khó

18. Diệu Hân

Diệu Hân Game thủ con

giờ muốn ăn top 5 thì phải có tập thể nhé :D

19. công nhận :D trc 1 mình mình nhặt BV rồi ép lên +4 mà đc TOP 5. giờ phải có tiền và đồng đội thỳ may ra đc

20. các nàng cứ góp ý nhiều , tháng sau lão cho tìm kundun lại khổ :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi