Truy tìm bảo vật và đốt Zen . cái nào đúng

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi colotode9, 10/10/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. mọi ng thử nghĩ xem . mỗi ng tìm đc tầm 100 món đồ . mất khoảng 2 tỉ 7 zen ép lên +3. mà may mắn ra thì đc top 3 thì còn nói có tí giải . chứ nếu ko đc top 3 . mà chỉ đc vài trăm cash thì ko biết là lỗ hay lãi đây . trong khi chưa tính đến khoảng thời gian bỏ ra 3 tiếng

suyeuheo, jupiterLoveStorm đã thích.
  2. 2 tỷ 7 đối với dân chơi là không thành vấn đề :)

3. nghĩ đi nghĩ lại thì cuối cùng cũng chả đc là bao . Admin vẫn là ng có lợi nhất . mem thì gục mặt lao động để rồi thu về cũng ko đáng là bao nhiêu. ko đáng với công sức bỏ ra tí nào cả

LoveStorm thích bài này.
  4. thì thôi ko chơi nữa. có ai ép chơi đâu em.

5. :)) tối nay bọn nó ks nhau vãi hàng quá tao sợ luôn :)):)) bỏ qua rồi

6. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Bạn quả là người biết tính toán và có đầu óc. Chắc lương tháng của bạn cũng phải được 10 triệu/1 tháng. Mỗi ngày làm 8 tiếng, mỗi tiếng kiếm được hơn 50 ngàn. Bạn bỏ ra 3 tiếng chơi tức là đã thiệt hại mất 150 ngàn rồi đó, chưa kể chi phí tiền net, phí trà thuốc, phí ép đồ, phí bao anh em ăn nhậu nếu thắng cuộc. Tính sơ sơ trong 3 tiếng đó bạn cũng phải mất bèo 300 ngàn.

Bạn nên dành thời gian làm việc thì tốt hơn.

sonprince thích bài này.
  7. ý của em ở đây muốn nói là . giải thưởng đạt đc và những cái mất chỉ ngang nhau . như lần truy tìm bảo vật trc . ng nào cao thì đc tầm 10 món . vậy thì cũng chả đáng bao nhiêu . lần này anh cho rớt nhiều quá nên phí bỏ ra cho 1 điểm sẽ phải nhiều hơn mà giải thưởng thì cũng vẫn thế .

8. Người ta vẫn nói là" chơi game" mà chứ có nói là: làm game đâu. Vì thế: ai chấp nhận nó thì tham gia còn ko ta vẫn cày và rs đều đều. Đã nói chơi game ko ăn thua ko cay cú. thì việc bỏ ra 3 tỉ zen hay 30 tỉ zen để thu về 1 cái gì đó mà tính ra lợi nhuận nó nhỏ hơn thì cũng là điều bình thường ^^! bù lại cái nhận dc của mình là 1 ngày CN vui vẻ cùng AE. thấy rất vui ^^! ai cũng hăng hái :)). chẳng ai để ý xem mình bỏ ra cái gì và có thu về dc cái gì ko nữa. Nhưng điều dễ nhận thấy nhất là: AE đoàn kết, vui vẻ... cái đó có lẽ cũng đủ rồi :)

9. LoveStorm

LoveStorm Guest

hohoho cái này hay à nha dạo này kinh tế thị trường đang neo thang "vàng bây h hơn 3 m 1 chỉ" vậy ADM làm vậy có gì sai mà mày cứ nói kinh nên đc=)) nghe chưa nên đi làm thì tốt hơn người ta có ý chân thành đấy;))

hay thanks anh phat kute:))

10. hôm nay còn hơn 20 cái chưa nộp được lỡ tay đập lên +3. ra đổi thì chậm mất 20s. chán

11. mình ko cs DK lên nghỉ luôn từ hôm đầu tiên

chúc mừng lần sau cứ thế :D

12. Mình thấy bạn nói đúng đó.Cái even này ko khác gì là anh em nộp zen vào và chia lại cho thằng nào tay to hơn.

13. Éc Em được 50 cái mà chả được giải gì được cái giải rút . đáng lẽ ra ADMIN phải tính như là đua G chứ ai rs ít thì đựoc ưu tiên đằng này thằng khỏe cứ bem thùm thụp cày sao nổi

14. cuối cùng sau 3 tiếng ngồi chăm chú cầy cuốc
    mình cũng đã kiếm đc cái vị trí thứ 8
    quả là gian nan . nhưng phải nói trò này tiền thì đc ko nhiều nhưng hào hứng và vui đáo để
    ngày thương x1 chẳng mà nào cầy hôm nay tranh nhau lên ks kinh hoàng .

15. [Vip]Tu0jDayThj

[Vip]Tu0jDayThj <font color=DarkOrchid>_†hi€u Gi/-\ ßuØ^`И_</font>

các chú tiếc thì nghỉ thôi ! anh kiếm 1 mình ;));))

16. mấy cái los7 at2 có mấy ai cày đâu vậy mà hôm nay a a a vậy là lại có 1 thằng cánh đỏ lòm =))

17. Đốt zen haha phần thưởng chăng được nhiêu

18. Nó cũng là 1 cách thu Zen của Admin :D

19. chính xác thu zen để admin lại bán thôi

20. Close topic đi :( :( :( :( :(

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi