Trường Sa, Hoàng Sa là của Việt Nam

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi QuyenVuong, 10/10/12.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi

1. Ơ hơ thế em nói nick Diễn đàn của anh thì không quan trọng với anh à? Xin thưa với em rằng anh đã chơi cái gì anh cũng quí và đều quan trọng với anh hết em à.

2. Giấy Trắng

Giấy Trắng Gian hùng thời loạn

Ý em là vui đúng lúc, nói quá ở đây nhiều Gián điệp lắm, nó báo Admin là tiêu luôn.

QuyenVuong thích bài này.

3. Ừ nhưng nhiều khi cũng quá chén^^ đàn ông mà em.
    Hy vọng Mod vs Admin lang thang ghé qua thấy thì cũng hiểu và làm bỏ qua cho nếu AE mình có quá lời^^ vì: (Mod vs Admin suy cho cùng thì cũng là đàn ông mà, không thể tránh khỏi những lúc quá "CHÉN" được) ^^

OngDEN87Quyền Vương đã thích.
  4. Saga

Saga ♪ Tân Hợp Nhất ♪

phải nói là cái lưỡi không xương, lúc thỳ hổ báo hét to, lúc thỳ gan chuột nhắt pm riêng =))

@ Giấy Trắng : Hãy cẩn thận với những lời nói mang dáng vẻ thanh cao lịch sự tử tế. Bởi đàng sau cái dáng vẻ đó là 1 bộ mặt nham hiểm có thể cắn sau lưng bạn bất kỳ lúc nào đấy.
    Đừng để con mắt bị đánh lừa mà ôm hận.
    1 kẻ mà hết bị gia tộc này chửi đến gia tộc kia chửi thỳ chắc chắn không phải là kẻ tử tế gì nên bạn hãy cẩn thận.
    Lấy tư cách là 1 trong những nguời uy tín nhất SV THN =)), Saga chia sẻ vài điều như vậy.
    Nếu nó có chat chít vs bạn thỳ nên cho nó next mịa nó đi nhé ;))

Last edited: 18/10/12
  5. playervn

playervn Cư Dân

Chủ quyền gì nữa chứ, Nghe nói còn Trường Sa thôi mà. Cố mà giữ rồi đánh bọn TQ kia ra khỏi Hoàng Sa mà chiếm lại nhanh nhanh. Chứ để càng lâu càng khó xử lý ah

6. 4000 năm lịch sử.90 triệu đồng bào.Câu nói của bác trương tấn sang

7. Saga

Saga ♪ Tân Hợp Nhất ♪

, chưa kịp nói đã off, e chơi MENDUSA và DemonLord.
    Mình pm cái out luôn cứ như kiểu sợ ăn quả lừa ấy

8. Lúc đó tự nhiên anh bị out mạng.Với lại đồ của thằng ku tuấn còn cái con khù khẹc gì đâu :-??

9. Saga

Saga ♪ Tân Hợp Nhất ♪

Thế không chơi lại nữa à

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi