Trung tâm an ninh

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 8/10/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Mời bạn click vào trang này để xem : http://ss3.gamethuvn.net/hecker.asp

Rất mong các bạn có thể chia sẻ kinh nghiệm của mình để cùng xây dựng trang này tốt hơn.

Viết là hecker không phải là sai chính tả vì tụi phá hoại này không có trình độ của hacker, mà chỉ có trình độ của lũ trộm vặt nhưng lại tự xưng là hacker.

2. tuyen6ngon.

tuyen6ngon. Guest

Hacker là có trình độ uyên thâm , bọn trộm cắp vặt sao có thể gọi là Hacker

3. Mình có thằng bạn là mod trong HVA.Mấy hacker chuyên nghiệp thực ra ít quan tâm đên mấy cái Mu lắm......;));))

Last edited: 8/10/10
  4. Dạo này mem giảm đi nhiều hay sao ý admin à.Có khi thay đổi cho hack speed cho vui cửa vui nhà tí lại hay :D
    Ý kiến riêng em là nên bỏ qua cái phần tố cáo đi anh ạ.Chẳng game nào có được chức năng block người chửi bậy trong game vì : GAME để giải trí.Block nhưng cái đâu đâu nhưng rồi nó cũng chỉ nằm trên phong thần vĩnh viễn làm cho đồ giảm bớt và giá tăng vù vù giúp người ít tiền ko chơi đc .Giảm ddc phần này BQT sẽ đỡ vất vả hơn tập trung cho sever thu hut ddc nhiều mem giống như trước đây đã làm.

LoveStorm thích bài này.
  5. đc đấy. ngón tay nào vậy

6. Làm cái này chắc ít người đọc lắm anh à

Em thấy đa số ra nét là chỉ có click mu và cày chứ ko làm gì mà đọc đâu :D

7. chặt tay tất cả đứa nào trộm cắp

8. có thêm phần này cũng tốt . cho những ai mới chơi MU tránh đc tình trạng lừa lộc :))

9. ADMIN cho em hỏi trang QLAC mới em tìm hoài ko thấy phần nâng cấp đồ nhóm 3 ở đâu cả ? anh có thể xửa dc ko

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi