8 về game Trung Gian SV HN làm ăn thiếu trách nhiệm

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi manhen, 16/5/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chủ tôp đâu rồi nhỉ. Ý kiến rồi close tốp thôi. Mỗi người một sở thích. Sở thích phần lớn mọi người chơi game đề giải trí. Nhu cầu các game là hút máu và hút máu. Game mình muhn nói chung là tuyệt. Còn chuyện mua bán thì qua trung gian là yên tâm nhất. Chuẩn 100% vì nếu sai ông ấy phải đền. Ông ấy không đền thì admin phải đền. Giờ lý thông nhiều. Nhiều người tát nước theo mưa là không hay.
    Tuy nhiên em cũng góp ý anh nhiên nên đưa ra tiêu chuẩn giới hạn tối đa thời gian trong bao lâu sẽ giải quyết xong giao dịch để về sau khỏi thắc mắc. 10 người trăm ý. Không thể chiều tất cả mọi người được.. tôi chưa có giai dịch gì cả. Đôi khi rảnh rỗi vào đọc cho đỡ buồn thay cho đọc báo thôi. Nghĩ sao nói vậy ae thông cảm :D

babyhs1102Tuan Chua đã thích.
  2. Nói chung là thích thế chứ không phải bận khó khăn gì.

3. ko rõ nữa bạn ơi

4. Tôi mà là người trực tiếp đăng thì việc đếch gì tôi phải xl ai :)) NHƯNG tôi ko làm cái trò trẻ ranh ý. Toppic ko delete đc chứ như face thì del lâu r

5. CLOSE kiểu gì pro ơi

6. Khóa hộ e với a ơi. AE nào muốn góp ý thì tự đăng toppic chê khen. còn tôi đã nói xl ở trên. tự nhiên ae bàn tán mỗi ng 1 ý mà toppic từ id của tôi mà ra.
    Tiện đây xin a fan và các mod sửa lại diễn đàn thêm mục tự del toppic hoặc id không chính chủ đỡ khổ chủ id ở trường hợp tương tự :(

7. đã xl và bạn cũng đã trích dẫn rồi. búng 50 cái vợ sang hàng xóm chết e

8. Mới quay lại MUHN được chưa đầy 1 tháng và có gd qua a Nhiên gần chục lần e thấy có rất nhiều vấn đề cần cải thiện.
    1. Vấn đề mua bán bạc.
    Bạc có thể kiểm tra qua điện thoại, tin nhắn ngân hàng thì cũng 100% từ điện thoại.
    Đi ăn cỗ, hay bận việc gia đình ko có cớ gì 30p ko onl 1 lần được. Vì onl nó là công việc chứ kp onl chơi. Gia đình là số 1. Nhưng CÔNG VIỆC VẪN PHẢI ĐẶT LÊN HÀNG ĐẦU.
    Tin nhắn ngân hàng về là sẽ biết người chuyển khoản với mục đích gì. Từ lúc nhận tin nhắn tới lúc chuyển bạc bên mua chỉ 3p là có thể xong hết.
    .
    2. Vấn đề Trung Gian AC.
    Công đoạn xác nhận nhận đủ tiền cũng chỉ là. Có tin nhắn ngân hàng về là nổ SMS. 10-15p sau onl diễn đàn xác nhận việc đã nhận ck từ bên mua cũng rất đơn giản. Việc chuyển tiền bên bán có thể chậm được vì họ biết tiền về túi rồi sẽ k sốt ruột, nhưng việc xác nhận nhận đủ tiền ở bên mua cho bên bán làm việc thì cần nhanh gọn.
    VD nhé. ĐÂY LÀ VÍ DỤ.
    Sáng hnay 9h e bán 1 ac giá 4m, lúc mua 3m5 lợi nhuận 500k. Sau vì chờ đợi TG xác nhận tiền để bên bán chuyển SDT sang bên mua quá lâu đến 2,3h chiều chưa xác nhận giao dịch nên bên mua hủy gd để mua 1 ac rẻ hơn? Lỗi tại ai? Vì gd chưa xác nhận của TG nên bên mua đơn phương hủy gd với e cũng k hề bị phạt.
    E cần bán. Giờ ko bán được. Lỗi tại ai? Kp lỗi tại bên mua, chưa xác nhận nên họ hoàn toàn có quyền hủy gd.
    .
    Còn vấn đề nhiều ae nói tại a Nhiên bận. Các bác vào các gd gần đây nhất xem 1 ngày 1 giao dịch phải chờ đợi trong bao nhiêu tiếng.
    Vâng các bác rảnh rỗi có thể chờ gần 1 ngày để hoàn thiện gd. Nhưng ở nước ngoài như e thì ngày onl được 4,5 tiếng. Nửa ngày của các bác là 1 ngày mới của e rồi.
    Phí giao dịch ở đây là gì? Sao lại mất phí GD mỗi lần??? Có ai đặt ra câu hỏi ko.
    Trách nhiệm là quan trọng. Nhưng ở đây là cả hỗ trợ ae giao dịch thuận tiện mọi vùng tổ quốc.
    Hỗ trợ ae kp đi tận nơi mua bán, đấy là khác biệt của sự có mặt của TG. Sự khác biệt của MUHN và MU lậu. Còn đợi 5,6 tiếng ac tầm chục triệu VND phí gd vài trăm nghìn thì e đi từ HN về TN rồi từ TN về HN với 100k tiền xăng xe rồi chứ k cần TG nữa.
    Còn ai nói đỡ giúp a Nhiên nữa. Các bác có thể vào những topic mua bạc xem mua chờ mất bao lâu mới nhận được bạc. Vào những topic đã bán ac xem chơ đợi ntn. Thân Ái!!!
    E hqua viết bài ở ních của ông anh mà k chú ý. Các bác gạch đá thoải mái e nhận hết.

babyhs1102, BaBykool1c0iGa đã thích.
  9. Người ta còn cv bên ngoài , còn gđ nữa , hạn mức gđ là 24h (1 ngày sau khi gd hoàn thành thì mới thanh toán hoặc đại loại như thế ) giờ các thánh sướng quen rồi lâu lâu tí là đòi quyền lợi ngay

10. bạn này nói ko đúng rồi TG đã ghi rõ là time làm việc từ mấy h đến may h rồi
    việc riêng tư cái này là 1 công việc trả nhẽ bạn đi làm đang trong h làm việc có việc riêng bạn bỏ về nhà làm việc rieng rồi đến làm tiếp sao
    ai cũng hiểu là con ng không có gì hoần hảo cả nhưng ae góp ý để rút kinh nghiệm thui chứ đúng nói đến lý do
    t đi làm đi muộn trừ tiền ko cần nói lý do ( hỏng xe ...........) ko hợp lý tý nào cả
    ........................................

ThaoLinh5588Bợm. đã thích.
  11. Hình như chủ topic lại bị ai đó đăng nhập vào spam thì phải ^^

manhen thích bài này.
  12. Mẹ Chồng

Mẹ Chồng Hiệp Sĩ

mấy canh bạn mà cứ nhanh ẩu đoảng, muốn ăn ngày là chẩu lắm đó. @@ mình thì mình thấy TG làm việc cũng được,

13. thánh ko phải xoáy đâu =)) Có người nhận đăng top này rồiL-)
    :-@

Bợm. thích bài này.
  14. thế cậu đi làm, cậu có việc
    Cá nhân mình thấy bạn ấy giao dịch nhanh chóng, chưa thấy có vấn đề gì. Đôi khi các bạn thiếu kiên nhẫn quá, có 1 lần là đã um tỏi lên rồi :)

15. để làm trung gian người ta bỏ ra 70m tiền chết kia bạn. cứ làm như TG dễ lắm ý nhờ 1 ngày bao nhiêu giao dịch còn cả cuộc sống thường ngày của a đấy nữa chứ . mới cả cũng vì muốn giúp menber thôi chứ bạn làm như làm trung gian được nhiều tiền lắm không bằng ý

babyhs1102 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi