8 về game Trung Gian SV HN làm ăn thiếu trách nhiệm

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi manhen, 16/5/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Đọc mà ngứa hết cả .....

2. - Làm dâu trăm họ. Có phải phục vụ mình bạn đâu mà muốn nhanh là nhanh.
    - Liên quan tiền TG nta làm việc còn phải xác minh gd ấy có chính xác có khiếu kiện gì k.
    Tránh rủi ro đáng tiếc xảy ra.
    - Tôi nghĩ bạn chỉ mải chơi game k bh đọc nội quy và quy định của diễn đàn và TG.
    - > Bạn là người nhận thức kém.

kocogi thích bài này.
  3. Xin lỗi a @gamemuvp e cũng không hiểu tại sao lại có cái toppic này. Thực sự gần năm nay e k có giao dịch nào trên diễn đàn nào mà qua trung gian cả. chỉ có mua bạc của a và được nhận bạc ngay sau đó.
    Tất cả ae thông cảm...! tôi bị đâm :)

hunter985 thích bài này.
  4. letunghd

letunghd Berlin Mùa Lá Vàng

các bạn phải thông cảm chứ. các bạn muốn có một dịch vụ tốt, chi phi thấp ? điều bạn muốn tôi muốn từ lâu lắm rồi. Cái gì cũng phải giải quyết có trình tự đúng quy trình chứ họ bỏ vốn ra để phục vụ bạn đấy chứ họ không được hưởng lợi như bạn nghĩ đâu. Chúc bạn có giây phút thư giãn có ích :D.
    @TinhDoiDoiGian chú ý câu từ bạn nhé!

5. Diễn đãn không có nhật ký ip nhỉ. Ra quán nét ko out nick đây :D

manhen thích bài này.
  6. Biết cái méo gì mà cũng hóng hớt,cái đầu não của mày tao cho đếm từ 1 -10 ngồi đếm cả ngày cũng méo ra =))
    Trẻ con lượn chỗ khác chơi cho người nhớn nc :)

BoyZone9x, Bợm.babyhs1102 đã thích.
  7. Người Phán Xử

Người Phán Xử Chiến Binh

bạn đã dám đăng lên việc gì mà không dám nhận gạch đá hả bạn ??? :)) :)) :))
    cái hạn chế tiền gì thì mình không rõ lắm nhưng nhiều khi có vào xác nhận để giao dịch thôi cũng phải chờ vài tiếng đồng hồ .lắm khi nhỡ cả giao dịch.mặc dù chỉ vào tên của TG vẫn được nhìn thấy vài giây trước.gọi điện ,nhắn tin ,cũng phải chờ lâu
    các bạn trên lấy lí lo làm dâu trăm họ thì nên nghĩ lại hộ mình.đã nhận nhiệm vụ trung gian thì phải có trách nhiệm hoàn thành sớm nhất công việc mình làm(ngoài giờ làm việc thì không nói).

8. đến ngân hàng nhà nước còn nghỉ 2 ngày/ tuần cơ mà

9. Lương Lậu

Lương Lậu Tân Thủ

anh nói chí phải. tôi thấy bản thân anh rất gương mẫu, lúc nào cũng có thể "xử", kể cả nửa đêm.
    Hay là anh hãy đứng ra xử vụ này đi ?

mrlang thích bài này.
  10. 2 ông tướng làm trò ở đây à :))

11. Người Phán Xử

Người Phán Xử Chiến Binh

vấn đề về game tôi xin phép được đứng ngoài nề
    chỉ khuyên anh em " mình là game thủ nếu nóng giận thì hãy tắt máy lên giường đi ngủ "

12. 1 .(Thời buổi này tiền nong phải cẩn thận. Và nhiều cái nữa)<<-->>( nếu không muón nói là thanh niên tính , tre trâu)
    2. Dịch vụ thì dịch vụ phục vụ cộng đồng chứ có phải cá nhân đâu bạn <<-->>> bạn hiểu thé nào là Dịch vụ vậy.(còn anh ý nói ko thể sap sép đc việc gia đình thì . mong BQT tuyển người khác vì mỏi GD menber đều có trả phí Trung gian chứ co nhờ không anh ý đâu ạ .)
    vd có topi toi mua bán hộ 1 bạn mói choi đang topi bán cho bên B tu 7h sáng đén 11h mới có TG vào xn . tương TG bận viec gia đình thì thôi . đây vao game vân thây chạy rs nvp âm âm... 11h vào xn ròi 2 bên chuyên acc song . lai đợi anh ý ABCD... đến 15h mới nhận đươc $ .
    ps ae bết về anh ý thì ko sao ccò ae mói chơi nghi sao..
    nhớ thời ss6 ss8 có bạn @baby.. gì đó bạn ý làm việc rất tốt ( rất nhiet tình và có thực lục... )

hunter985 thích bài này.
  13. Con người cũng có lúc bận về gd, ốm đau ... đâu phải lúc nào cũng chăm chăm mắt vào máy tính 18/24h. 364,9/365 ngày dc, cái gì cũng thông cảm

Bợm. thích bài này.
  14. thêm 1 2 trung gian nữa là oke mà:)

15. thường thì các giao dich phải qua 24h mới hoàn tất do nhiều yếu tố để đảm bảo an toàn nên chậm là chuyện bình thường

zViTieuBao thích bài này.
  16. Thôi em trẻ trâu. Mời các bác tự nhiên. E làm bên dịch vụ nhiều trường hợp mua hàng cứ như bố người ta ấy. Cá biệt có trường hợp chuyển tiền chụp hóa đơn xong bảo hủy chuyển tiền do viết nhầm. Sau đó cứ úp ảnh bắt chuyển hàng. Còn phần lớn đều hẹn trong vòng thời gian bao nhiêu đó nhưng rồi đều chuyển trước thời hạn. Nếu quá tải thì có thể thêm 1 trung gian nữa. Lúc nọ lúc kia chứ. Bạn nộp đơn xin ứng tuyển trung gian đi. Khi bạn làm bạn sẽ biết

Tuan ChuaMasterPie đã thích.
  17. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Phục vụ cộng đồng chứ đâu phục vụ cá nhân bạn. Chúng ta ai cũng có công việc riêng, đâu ai có thời gian cắm mặt 24/24 canh chừng từng chút một được.

Đồng ý Trung Gian có thu phí, nếu bạn không hài lòng phong cách phục vụ của Trung Gian, bạn có quyền không chọn Trung Gian. Vì bạn là khách hàng còn Trung Gian là người phục vụ mà.

18. Mẹ Chồng

Mẹ Chồng Hiệp Sĩ

góp vui cùng 2 bác @@

hunter985 thích bài này.
  19. Nhìn ảnh đại diện của bác. Nữ game thủ nào dám chơi game nữa :D

Mẹ Chồng thích bài này.
  20. Mẹ Chồng

Mẹ Chồng Hiệp Sĩ

a dua cho có phong trào bác ạ @@

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi